Trên tay Xiaomi Mi Mix: gốm, màn hình không viền, thiết kế tuyệt vời

Didu
7/11/2016 3:42Phản hồi: 438
438 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

honolulu2819
ĐẠI BÀNG
7 năm
Xin cho hỏi 1 câu ko liên quan. Cái đồng hồ anh Didu đeo tên là gì ạ, đẹp quá. Thanks
@honolulu2819 pebble steel b nhé
huynhthy
TÍCH CỰC
7 năm
đem về cất vô tủ vì sợ bể =))
mrkissn
TÍCH CỰC
7 năm
quá sứcc dữ dội mà
newnick
ĐẠI BÀNG
7 năm
mấy ông lớn bảo thủ không thay đổi coi chừng 😁
Thay xiaomiviet.vn bán 18tr 128gb mà. Đẹp nhờ mặt lưng bằng gốm. Mà xài ốp thì còn gì đẹp
Xài Mi max đã thích huống gì con này. Chờ về đúng giá ... khoảng 8tr thì hốt đc
@NganTran85 Xài thử con đt Tàu đầu tiên là Mimax và thấy quá ngon quá rẻ!
Thế thì lại giống con Nokia cục gạch (chính xác là gì quên rồi), phải quay ngược loa sau để nghe. 😁
Vụ bỏ tai nghe tặng kèm thực ra hợp lí. Vì đa số tai nghe kèm theo chất lượng ở mức trung bình. Tai ngon sẽ làm tăng giá thành. Hơn nữa nhiều người không mấy khi dùng (mình là 1 trong số đó, mua đt về phụ kiện còn nguyên kể cả cáp & sạc). Muốn nghe nhạc thì bỏ thêm chút tiền mua tai xịn (tầm vài trăm là có rất nhiều lựa chọn rồi).
@LRA Bác cứ đùa. Cái tai tặng kèm là thứ gần như bắt buộc phải có khi bán đt. Dù cho nó lởm cũng đc. Đâu phải ai cũng có nhu cầu với tai xịn đâu, nhiều người chỉ cần tai chống điếc để nghe đài fm với đàm thoại khi lái xe thôi mà
hienhq
CAO CẤP
7 năm
Nhìn đẹp quá 😃
TITAN61188
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mấy bác cứ so sáng apple hay chêm apple làm gì ko biết. so một đứa chậm tiến với công nghệ ba năm trước, thêm thông số phần cứng khủng nhưng trải nghiệm như hạch. Trở lại con xiaomi này chưa trên tay nên chju nhưng đồ của nó cũng bền phết. Đang có cục pin di động xiaomi chạy rất ổn, cái gì đúng thì khen so sánh thì có kiến thức tí
bumbum2010
TÍCH CỰC
7 năm
@TITAN61188 Rất vô duyên khi mấy chú thiếu hiểu biết về kinh tế đi so sánh sf của thương hiệu số 1 thế giới với sf của hãng mà hổng biết thương hiệu nó sắp thứ bao nhiêu
Hihi, y như u19 VN mới thắng Barain là bắt đầu đi so với đội Đức vậy
Đầu các cu ấy có thứ gì trong đó biết chết liền
@TITAN61188 Nguy hiểm nhất diễn đàn 😁
Đẹp quá. Lúc trước thik con aquos crystal của sharp. Nhưng không dùng được ở vn. Theo cá nhân mình thì thấy Mi Mix bao gồm luôn cả thiết kế của anh apple và samsung. Có điều là giá hơi chát. Ngày trước aquos crystal tầm 5tr thoai, tất nhiên không ngon như em này. Mi Mix xuống tầm 10-12tr thì ngon hơn.
Con này để ý từ lâu roài nhưng chắc năm sau mới có hàng.
@baotam2101 Giờ có rồi mà 16 củ đó bác, 2 shop ở hn về hàng cả rồi.
Chờ sang năm cho hạ nhiệt rồi tính. Thấy ss cũng chém s8 ko viền.
KimuyLong
ĐẠI BÀNG
7 năm
@p.a.tuan Shop nào đã về hàng thế bạn !?
@KimuyLong Xiaomi việt mà mod mượn, và mistore
Quá chất 😔
-[L]C[K]-
TÍCH CỰC
7 năm
hơi liên quan: mình xài mi4 sao khi bấm cái menu góc trái, nó hiện ra loạt ứng dụng và bấm dấu X để xóa ... thì nó chỉ xóa một số ứng dụng, một số nó có biểu tượng "ổ khóa" nên bấm dấu X nó ko xóa đc, phải lấy tay quẹt từng app. Có cách nào bỏ việc block ứng dụng đó ko mấy chế ?
@-[L]C[K]- Vuốt icon nó xuống dưới, nó sẽ có unlock , tha hò xóa
@-[L]C[K]- Bác giữ cái app có khoá đó kéo xuống dưới. Sẽ thấy chỗ bỏ cái khoá đó đi. E có dùng qua hàng của 小米 rồi nên cũng từng bị ạ
@-[L]C[K]- Bấm vào menu sau đó kéo ứng dụng có ổ khóa xuống sau đó thả ra thì sẽ mở khóa được.
Lâu mới thấy 1 con điện thoại China tử tế và có vẻ đáng đồng tiền. Năm sau em nó xuống 6 tr mua về trải nghiệm hí hí
tung2050
TÍCH CỰC
7 năm
nhìn quá ngon rồi nhưng đến khi nào cái bảo mật mấy anh tàu làm đảm bảo tý thì chắc là sẽ mua thôi.

máy ngon thế nhưng tiếc là lại mang mác là hãng sx trung quốc.

xiaomi đẩy giá lên là chuẩn rồi, chứ cứ lẹt đẹt làm flagsale chắc phá sản mất thôi.
gh0st91no1
TÍCH CỰC
7 năm
Sao ko đặt loa vào cạnh bên góc trên bên trái hoặc bên phải nhỉ chạm nó vào tai vừa sướng, vừa nghe đc .
mấy con điện thoại cao cấp bây h , thấy ip là giá cao nhất mà ngoại hình thì xấu nhất !!!
phuoc34
TÍCH CỰC
7 năm
vẫn chưa bằng con Sharp, xiaomi luôn ăn gian 1 tí mép màn hình như Mi5 ấy.
Note 8 hứa hẹn sẽ cong tràn mép và mà hình sẽ giống ntn 😃
Sensation
TÍCH CỰC
7 năm
Sao ko làm mới luôn cái MIU os cho nó xứng với thiết kế nhỉ
Cửa hậu là china nên sợ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095