Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Trên tay Xiaomi Mi6: tính năng nào cũng có, 6GB RAM mặc định, giá khoảng 8.5 triệu

sonlazio
19/4/2017 22:1Phản hồi: 384
384 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Giá tốt vãi
Thích cái viền đen giảm + chụp ảnh xóa phông
Màu xanh đẹp nhất. Mấy màu kia thấy ko đẹp cho lắm.
Mặt sau hơi đơn điệu, thiếu điểm nhấn.
Giá ngọt quá k bít camera ntn. Chớ xiaomi camera sấu quá tời
qtgalaxy
TÍCH CỰC
7 năm
Mua 1 em màu xanh cho nó tơi 😁
buihai
CAO CẤP
7 năm
Cái gì cũng có trừ cái logo Táo nhé

Còn cái có logo Táo thì.......à mà thôi 😁 sắp phải sờ vân tay ở rốn rồi 😆
alexsock
ĐẠI BÀNG
7 năm
Fan Xiaomi mà thấy dị ứng với cái kiểu bóng bóng này thế nào ấy.
@alexsock Thế thì gặp S8 có mà ói ỉa.
NgoaLong_NH
ĐẠI BÀNG
7 năm
Giá yêu quá @@
ROM XIAOMI làm kiểu gì mà Mi5 mình xài hơn nửa năm nhiều lúc cứ thiểu RAM máy lag tung chảo phải đóng hết app ngầm thì lại mượt.
nguyenvtu
TÍCH CỰC
7 năm
@hiepthong ROM nó nặng, nhiều cái hay nhưng lỗi vặt thì vô đối.
Quá đẹp, trừ mỗi khoản cắt cổng 3.5mm và vị trí flash nằm hơi kì cục thì mọi thứ đều ok
tieu.ngao
TÍCH CỰC
7 năm
Quá bá trong tầm tiền
Luong Do
ĐẠI BÀNG
7 năm
Các bạn không nên mua MI. Chế độ bảo hành khá củ chuối, các bạn hãy đọc kỹ hoặc hỏi kỹ nhân viên trước khi mua sản phẩm gì của họ về chế độ bảo hành. Kinh nghiệm rút ra từ mình là khi bảo hành nhân viên không nhiệt tình gì đâu và trường hợp xấu nhất phải đổi máy thì họ sẽ đổi cho sản phẩm "cũ" đã bị bảo hành khác, và như mình thì lại bị lỗi khác. Ko dám mua sản phẩm thứ 2 luôn
@Luong Do Nói thặc là trừ bọn chính hãng ra, mấy cái bảo hành nó loằng ngoằng nhất.Nhất là nhân viên VN ,khi mua mình hỏi nó thì nó khinh khỉnh hoặc kiểu trả lời miễn cưỡng.
Nó khinh khỉnh như chê mình ko có tiền mới mua xiaomi ấy, điên thấy mẹ.Đến lúc mua dư tiền mình đưa tiền chẵn bảo thôi, cho bọn em,khỏi thối.Lúc đó mới miễn cưỡng cảm ơn.
P/s: gửi mấy chú didongsaigon.Đôi khi không phải ngta mua xiaomi hay ko mua ip vì không hẳn ngta ko có tiền đâu các chú ạ.Giá trên trời so với mấy cửa hàng khác mà ngta vẫn mua đó thôi.Làm thế chỉ được một lần thôi ,lần sau ko ai tới đâu .ok
@Luong Do Đấy là do bạn mua chỗ ít uy tín, hoặc là thái độ của nhân viên không tốt.

Mình mua lazada redmi note 3 pro 3GB ram giá 3tr, xài 6 tháng thì tự nhiên ko lên hình, gửi bảo hành thì ko hiểu sao đến lazada thì ok, lazada gửi qua cửa hàng thì bể nát, mình đc hoàn lại 60%, mình xem giá thì thay màn hình cũng khoảng 1tr, thôi thì lấy 1tr8 bù thêm 2 củ làm con ZUK Z2 chống cháy :/
@Luong Do Ủa. Xiaomi mới bán chính hãng mà bác đã sữa chữa j rồi sao
Ngọc.Phong
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Luong Do Mua máy về dùng bác cứ lo nó bị hỏng đem đi bảo hàng, bác phải tin rằng dùng chán bỏ chứ không phải canh cánh nó hỏng để bảo hành. Sản phẩm công nghệ lỗi là chuyện bình thường, cái này cũng giống như bác lựa chọn ip qt hay ip xách tay thôi, bảo hành phần lớn do người bán chứ do gì cái đt
Giá này thì có bộ nhớ tốc độ cao rất khó đây.
cố gắng sẽ xúc
Tàu thì vẫn mãi là khựa thôi
@tuyendcc Mấy e Sony XA1 Ultra, A5, A7 2017, HTC U đang ao ước xếp hàng để được tàu như e này đây (so cùng giá nha) 😁 nhất là mấy con Sony điện thoại Nhật này nọ đấy, mà dùng chip mediatek lại còn loại cùi, mà trong khi khựa lại dùng chip Snapdragon 835 mạnh nhất, LPDDR4x, công nhận hàng tàu cùi quá thể :D
Lovetech36
TÍCH CỰC
7 năm
Giá đúng theo thương hiệu.
Tháng 10/2016 xúc Mi5 5 củ, hy vọng tháng 10/2017 sẽ mua Mi6 kkk
yen_12ctd
ĐẠI BÀNG
7 năm
máy cũng được nhưng theo thằng apple bỏ công 3.5 đi làm gì hả giời
Galaxy s8 bản thử nghiệm với cam kép , màu blue coral đây ư . mặt lưng cong 2 bên

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019