Trên tay Xperia XZs: đây mới là điện thoại Sony muốn bán

sonlazio
28/2/2017 3:51Phản hồi: 217
217 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hảo hán
ĐẠI BÀNG
7 năm
Phải nói là quá đẹp, ko thừa chi tiết nào
mrPhamhd
ĐẠI BÀNG
7 năm
Camera z5 pre năm ngoái cực dễ xước nhé . Nếu của xz thì OK
Vừa mua XZ nghe tin này thật là buồn

Trang sức bạc moonsilver.com.vn
Xa_Que
TÍCH CỰC
7 năm
Khả năng quay 960 độ là thế nào nhỉ?
Thôi kệ ko chấp con nít , tư duy hạn chế ở mức độ nào thôi , a chỉ tóm lược 1 cục tổng thể rồi vứt nó vô sọt rác thôi , sony doanh thu chính nó ko đến từ dtdd mà cung cấp linh kiện , chừng nào thằng e tính dc giá sản xuất 1 cái dt sony bao nhiêu , chênh lệch chi phí để lên thương mại rồi a sẽ phân tích nhé , thử mod ko có lương sao sống , xin lỗi nhe chất xám a ko cho ko ai bao giờ cả , còn ai cho ko thì a cám ơn .
bbhpa9
ĐẠI BÀNG
7 năm
@daothanh83 Anh khơi ra chuyện chi phí sản xuất thì anh tự mà chứng minh lấy, đó là dân có tư duy khoa học và là đàn ông, còn thể loại đàn bà chuyên mặc váy phán bừa, hỏi ngược lại thì vòng vo tam quốc thì chất xám thua các mẹ mướp quê, nên giữ kĩ mà dùng chứ có dư mà mang cho? Tiền thiên hạ làm, thiên hạ mua mà cứ như tiền xây từ đường họ nhà anh, cứ tốc váy khóc thuê mãi...Thua cả mấy chị nữ.....Xùy...xùy
@bbhpa9
Trẩu =)) 1 bụng kiến thức hả ? tức ko e làm dc gì a ? ( giọng thách thức và thỏa mãn ) mày mới là thằng đàn bà cay độc , mở mồm ra biết rồi =)) chửi người ta hay tự chửi mình ? Nghiệt báo tự gây tự chịu , tới liền liền nha kon , chờ đấy ^^
bbhpa9
ĐẠI BÀNG
7 năm
@daothanh83 Thôi để mọi người tự đánh giá vậy...hết thuốc rồi...
Thích cái camera nhất, thiết kế thì nên bo nhẹ 4 góc cho dễ bó túi. Còn bo nhiều quá nhìn cũng xấu.
duythutm
ĐẠI BÀNG
7 năm
Không biết các bác thấy sao chứ em thấy đẹp dã man luôn.đơn giản .tinh té.nam tính.đúng kiểu em thích.
Nhìn thiết kế giống hệt con OBI, không thích thiết kế này lắm, thích Motorola hơn
Nhìn giao diện rẻ tiền quá
quá tuyệt cho đội Sony. Giá này thì G6 hít khói.
2 phần trên dưới màn hình vẫn hơi dày các bác nhỉ
đúng chất Nhật. quá đẹp cho đội SONY
hoale07
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nhìn hơi thô, cơ mà cũng đẹp
XZ chụp ảnh đẹp mà
Tuy thiết kế không có gì thay đổi so với các mẫu khác thôi, bh nhìn đthe cứ na ná nhau á
đẹp đúng chất riêng của SONY 😁
cho em hỏi loa ngoài của XZs có lớn k vậy ak, XZ năm trc loa ngoài nghe rất nhỏ ak, em đang băn khoăn 2 chiếc đó. mong mọi người giúp ak.
kiendaicad2
ĐẠI BÀNG
7 năm
Có bạn nào dùng XZs mà thấy quay chế độ siêu chậm trong điều kiện trong nhà mà nó rất noise và cứ nhấp nháy liên tục rất khó chịu không. Mình để chế độ này trong nhà mặc dù điện rất sáng nhưng vẫn bị nháy và noi. Khi ra ngoài trời thì bt

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019