Triumph ra mắt chiếc Bonneville phiên bản đặc biệt đời 2014

Enzo Le
22/10/2013 9:32Phản hồi: 38
Triumph ra mắt chiếc Bonneville phiên bản đặc biệt đời 2014

Hãng xe mô tô lớn nhất Anh quốc - Triumph - vừa mới trình làng một phiên bản Bonneville đặc biệt mới, đó chính là chiếc Triumph Bonneville 2014. Mẫu xe này được sản xuất dựa trên cảm hứng từ chiếc mô tô cuối cùng rời khỏi dây chuyền sản xuất của hãng tại nhà máy cũ của họ ở Meriden, Anh quốc, trong giai đoạn từ năm 1942 đến 1982. Triumph Bonneville phiên bản đặc biệt 2014 có 2 tông màu cơ bản là Jet-Black và màu bạc truyền thống, tương tự như chiếc xe cuối cùng rời khỏi nhà máy Meriden, một chiếc Triumph T140w TSS đời 1982.

Bên cạnh hai màu đen/bạc truyền thống, chiếc Bonneville đặc biệt này còn được trang bị chiếc động cơ với cơ chế làm mát bằng không khí kết hợp với làm mát bằng dầu, tay vịn được làm bằng chrome, kiếng chiếu hậu màu đen, tay côn/thắng được làm bằng hợp kim, dẫn động bằng sên... và rất nhiều chi tiết "hoài cổ" khác. Để sở hữu chiếc xe này, bạn phải bỏ ra số tiền khoảng 7.500 bảng Anh, tương đương với hơn 12.000 USD.

--//--​

5wjq.jpg zsia.jpg 900t100_black-my14_10.jpg

--//--​

38 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nhìn phê thiệt image.jpg
@ViệtNamChampions Mình thì rất...ghét mấy ẻm thế này. Xem xong cảm thấy đời nó...vô nghĩa, sống mà làm gì khi không được "thưởng thức" em nó đây. Hihi, troll tý, các bác đừng chém
@quangtoan8910 Bác hãy trân trọng đôi camera của mình đê khi bác vẫn còn sooi đc.
THỜI GIAN KO QUAY LẠI ĐC ĐÂU ! :p
Mình thích loại như này. Về VN chắc cũng phải 400 chai. 😔
Đẹp quá
arcwin
CAO CẤP
10 năm
Chỉ một câu thôi....đẹp vãi....
dthan432
ĐẠI BÀNG
10 năm
còn ảnh không up lên tiếp đi bác.
Mua chiếc xe tặng cô model àh...
Dahaka321
TÍCH CỰC
10 năm
mọi người nhìn xe thì ít nhìn người thì nhiều, nhìn đâu ko thấy chỉ toàn thấy bưởi😁
Nhìn sao hao hao giống honda 67 lai Suzuki thế nhỉ? Mấy bác đừng chém em nhé vì ở nhà wơ mớiz lên em ko bik zì!o_O
@tinthanh25 bác nhìn kỹ nữa xem nó còn giống xe nào ở việt nam không (liên tưởng tới xe min, sim son nữa nhé)..... giá của nó chỉ mua được tầm gần 40 chiếc 67 thôi...
mình thấy nó rất hợp vs ng trung tuổi ^^
@Ngô Doãn Phúc Trung niên ko phải trung tuổi ~.~
Trở lại thời minck
hieudd
TÍCH CỰC
10 năm
Vẻ đẹp này ko bao giòe có tuổi
ruaja92
TÍCH CỰC
10 năm
nhìn người nước ngoài đi xe phân khối lớn...dáng người với phong cách ăn mặt..ta nói....chất đừng hỏi
đẹp nhỉ định mua con woft 125 độ lên kiểu này cho rẻ mà hết rồi.
Triumph ! Hôm nay mới biết có cả xe máy trai ừm
Mido8x
ĐẠI BÀNG
10 năm
Trước giờ tưởng chỉ có đồ lót Triumph giờ mới biết là có cả xe moto 😆
Triumph mình nhớ là nhãn hiệu đồ lót nữ mà ... cũng sx xe máy hở
rất liên quan. đồ lót Triumph và hãng xe Triumph😆 có thể ý bức ảnh là mua xe dc tặng kèm 1 cô, hoặc 1 bộ mà cái cô đó đang mặc😃)
@phuong.1992 Đc tặng cô này thì đến King cũg đi trầu diêm vương sớm huống chi là mình! Hê hê:eek:
Vẻ đẹp hoàn hảo

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019