Trọn bộ EA Game đã "bơm thuốc" cho Windows Phone 7

tom_codon
4/1/2011 2:8Phản hồi: 73
Không cần phải giới thiệu nhiều , anh em đã chơi game thể nào cũng biết hãng này 😃
Hiện tại EA Game đã ra mắt Windows Phone 7 tất cả 4 games , đình đám nhất phải nói đến Need for Speed™ Undercover và The Sims™ 3

Còn đây là link tải trọn bộ games EA cho windows phone 7 đã được "bơm thuốc"

Need for Speed™ Undercover

The Sims™ 3

Monopoly

Tetris

p/s : nếu các bạn mang link đi forum khác , xin để lại tên tác giả 😃
Cài đặt với phần mềm Tom XAP installer , báo lỗi thì cứ ấn next bỏ qua cài như bình thường , game đồ họa cao rất nặng nên cài hơi lâu.Mình sẽ nhanh chóng cập nhật Tom XAP installer để loại bỏ thông báo lỗi sau !

Chúc vui !

Tom
73 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

modife
ĐẠI BÀNG
13 năm
bro có game jewel ko? Cho mình xin lun nha. Thx 😃!
hoanganh174
ĐẠI BÀNG
13 năm
Game Bejeweled của PopCap bác Tom không up lên đâu bạn 😃
trên cả tuyệt vời
em yêu anh Tom :p
bac Tom oi. e lam theo chi dan cua bac nhug van k dung dc fan mem Tom xap installer cua bac, no cu bao loi kich hoat hoai va hok hien ta fan de deloy cai chuong trinh hay hay, bac co the chi chi tiet hon giup e hok, thanks bac nhieu
hoanganh174
ĐẠI BÀNG
13 năm
[MENTION=143640]lenguyentrongnghi[/MENTION]: Bạn nên làm từ từ theo từng bước 1 nhé, đừng nôn nóng vì thấy người khác làm được mà mình thì chưa.
1. Bạn vào đây down phần mềm này về rồi cho nó cài đầy đủ nhé http://create.msdn.com/en-us/home/getting_started khá lâu đấy.
2. Chạy chương trình Tom XAP installer của bác Tom_Co_don nhé
3. Unlock phone để cài các chương trình free theo hướng dẫn của bác billho nhé http://www.tinhte.vn/thay-doi-nang-cap-firmware-447/mot-vai-luu-y-khi-unlock-may-chay-wp7-khong-phai-unlock-sim-559875/
4. Chạy file soft bạn down về (cài không quá 10 soft từ máy tính bạn).
Thân. Chúc bạn thành công
cam on hoanganh, m se co gag, co gi minh se nt nho ban sau nhe. thanks
pntango
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bộ này mình chỉ cài được Monopoly thôi còn NFS và the Sim3 toàn bị lỗi không cài được bác Tom và các bác ạ mà NFS em mê nhất.
Chơi bình thường mà bạn 😃
Rất nhiều bạn đã tải và cài vào máy chơi rồi
pntango
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hóa ra là bị lock phải unlock lại, có phải cứ kết nối zune là nó lại lock ko bác Tom? bác diệt luôn cái này đi cho nó vút ạ
pntango
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác Tom ơi, có Angry Birds chưa bác?
chua cóa đâu bạn................
Ban thuốc giúp mình chương trình voice recorder nhé. Thanks
ericlee2010
ĐẠI BÀNG
13 năm
cam on bac Tom rat nhiu!🆒🆒 love you!
mình uonlock hoài vẫn không dc hiz " nhấn cái nút unlock cái là cái windows nó báo close program ".mấy ae giúp e với....!e làm cả đêm
Mình đã unlock và cài được rồi, nhưng mới chơi có 1 lần là bị hiện ngay ra thông báo của microsoft và nó bắt uninstall cả 4 game. Sau đó mình tính thử cài lại nhưng lại không thể unlock đc nữa dù đã thử hết mọi biện pháp, vậy là sao hả bác tom
http://www.tinhte.vn/phan-mem-cho-windows-phone-7-444/chervonwp7-2-0-tom-wp7-jailbreak-chong-khoa-may-thong-qua-zune-565345/

Bạn tham khảo bài viết này

Tom
Chào các bác, mình đã unlock vĩnh viễn như topic ChervonWP7 2.0 & Tom ... của bác Tom và đã unlock xong, nhưng mình ko biết cách add các game này vào ntn, bác nào biết chỉ giúp mình với 😁, tks!
bac dung phan application deployment ma add game vao an vao brow roi dan toi file xap an daploy doi no complet la xong nho la may phai sang man hinh k sleep nha
mình cũng đã làm y hệt bài viết của bác Tom mà mãi không unlock được nản quá 😔 bạn có kinh nghiệm j ko ? truyền lại cho mình với !
oh, down bằng idm nên nó ra winzip nên ko biết làm thế nào ^^, đã chỉnh về file .xap, tks bác Tom nhiều :X
Doderlein
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chân thành cảm ơn tom_codon ! Chúc một ngày làm việc vui vẻ !
Em đang chơi NFS rồi, cám ơn bác Tom nhiều nhiều:p
hungnmmap
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác Tom còn trò nào có thuốc không up lên cho AE với ạ. Cám ơn bác Tom nhiều nhiều. Sau 3 tiếng đồng hồ E đã unlock được cái HD7 của E 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019