Trọn bộ EA Game đã "bơm thuốc" cho Windows Phone 7

tom_codon
4/1/2011 2:8Phản hồi: 73
73 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lâu nhất là fần đown SDK WP7 . dã man quá.
387 mb, ngồi đợi cả buổi sáng cái SDK, nhưng mà hack xong cũng sướng :p, cám ơn bác Tom nhé
mình thấy 1 só games hoặc app sẽ không chạy khi máy đang sync với Zune, bạn thử rút cable ra xem sao.

Chúc vui....
ericlee2010
ĐẠI BÀNG
13 năm
bac Tom oi....! sao minh cai de blob hoai ma van ko dc.cai xong nhung khi vao chay toi man hinh la no tu dong thoat ra.minh da thu cai lai nhieu lan nhung sao van ko dc nua?:banghead:
mò mẫn đến tận đêm cuối cùng cũng unlock xong em omnia7 , chơi game và xem phim phê thật, thank bác tom nhiều nhiều ạ
các bác có thể chỉ cho e cách chuyển từ đuôi .zip sang đuôi .xap ko ạ ? e cám ơn !
để đổi "đuôi" file trong MS Windows, đầu tiên bạn phải vào "Folder and search options" trong Windows Explorer, sau đó tab qua "view" để hủy (không chọn) mặc định sẵn có trong "hide extensions for known file types" - khi hoàn tất, toàn bộ file sẽ lộ "đuôi" của mình, lúc này bạn chỉ cần chọn file --> click chuột phải --> rename --> đổi tên hoặc đuôi file theo ý muốn của mình.
Sao net nhà e k vào được trang down game của bác Tom vậy nhỉ,đt cũng vậy,có bác nào bị vậy k giúp e với..hjx
bác kích chuột phải vào tên game của bác tom , rồi kích chuột trái vào dowload whith IDM ( nếu dùng IE ) sẽ dowload da ngay .
hoangdole
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác kiểm tra giúp link với,
link die roi bác tom ơi
bác nào tải rồi cho xin lại link với
1 KHO GAME CHO CÁC BẠN ĐÂY.. MEDIAFIRE nhé.......

http://www.mediafire.com/?o8id9z5iyz1ia
thang mao
ĐẠI BÀNG
13 năm
Làm sao cài mấy game nặng nặng như Guitar Hero 5 hay NFS Underground vậy các bác? chạy bằng Tom XAP 1.2 được 1 tí là báo lỗi nhỉ. Cứ ấn OK xong rồi để vậy à?
bạn phải để màn hình luôn sáng mới được. đang cài mà bị khóa màn hình là lỗi ngay
tốt nhất nên để never off cài xong thì thay đổi sau bạn ak
thang mao
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình đã để never off rồi mà cũng không được. Mấy game <80MB thì ok chứ lớn hơn là báo lỗi liền
huyan042003
ĐẠI BÀNG
13 năm
link hư hết rồi bác Tom ơi.gửi link lại nha.đang ghiền game nfs
nfs trong mục 200games có đó pác, có bro nào up lại dùm game the sim kô?
cám ơn bác Tom nhưng sao link của Bác bị down hết rồi hay sao ấy.
phat277
ĐẠI BÀNG
13 năm
link chết cả rồi bác ạ
nhoxart
ĐẠI BÀNG
13 năm
các bác ơi ai đã chơi hết NFS rồi chia sẻ kinh nghiệm mua xe, độ xe cho em với, em mới chơi màn 1 mà không qua được, hix
Link die rồi, cho mình xin lại games SIM3 va Monpoly được không Tom?

Thank nhiều nhé.
phusyol
ĐẠI BÀNG
13 năm
link die hết rồi bác tôm ơi ! em mới làm đc con máy mà khoái nhất rèo nfs .. làm sao giờ đây ........ bác up lại cho ace đi bác ơi !
1luv
ĐẠI BÀNG
13 năm
Need for Speed™ Undercover
B
ác tom cho hỏi sao em cài NFS vào chơi bình thường, nhưng lúc đua tiếng cứ rè suốt, hết đua hết rè, không bít game có lỗi sound không, may em la HTC trophy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019