Trọn bộ EA Game đã "bơm thuốc" cho Windows Phone 7

tom_codon
4/1/2011 2:8Phản hồi: 73
73 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

milan000
ĐẠI BÀNG
13 năm
Link die hết rùi anh Tom ơi
Bác Tom cho em hỏi:
Em đã đưa máy về bản 7.004 và đã jailbeak rồi, ngày đầu tiên em đã cài được hơn 10 phần mềm và game. Đến hôm sau vẫn máy PC đó khi em cài nó lại bão lỗi.
Please Make sure your phone was unlocked
Please Make sure you connected device to PC and zune lauched try again.
Em đã kiểm tra day cáp, để màn hình sáng ở chế độ never. Nhờ bác chỉ giúp tình trạng trên em phải làm sao
ducbk
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bạn kiểm phải bật zune lên khi cài phần mềm, thử lại nhé 😁
Need some help! có ai nào có thể chỉ cho em về cách tải trọn bộ games có tên như trên mà tôi cứ nhần vào nó má ko được. Nó cứ chạy vào trang mới nhưng chỉ là 404 Not Found. please help me! 😔
trunghieu20
ĐẠI BÀNG
13 năm
Phải nói là game trên wp7 ko đẹp như trên IOS
các bác qua winphoneviet.com nha...bên đó có trọn bộ tất cả các game đỉnh cao,hình ảnh xuất xắc...
link die roi bac chu oi!
link die bac oi
có cách nào mà để mình chơi cái game đua xe 1 lúc không chạm màn mà nó vẫn sáng không, sáng quá ức chế lắm.

Ngoài cái cách chỉnh đọ trễ màn hình ấy
ngocmh110
ĐẠI BÀNG
12 năm
Link hỏng hết rồi bác ạ. E đang máu undercover
Bác Tom ơi, bác đã có cách nào unlock hay jailbreak Lumia 800 để cài được game ở ngoài chưa bác?
em thích cái game monopoly mà links die rồi
link die roi.hixxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx
kiendt11
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cảm ơn bác rất nhiều! HI vọng bác cập nhật nhiều game khác nữa
Tom ơi. mình mới dùng sang WP 7.5 bằng HTC titan. liệu đã cài được mấy game của bạn chưa. máy mình mới code mở khoá thôi. chưa làm gì cả
no0b4v3r
ĐẠI BÀNG
12 năm
@namhbtv Titan thì phải dùng acc developer reg máy rồi mới cài game được.
Mình qua chỗ bạn. bạn app thuốc cho máy mình nhé. được không Tom. bạn ở chỗ nào HN
mấy game này máy phải jb rùi mới cài được đúng không.......mà lumia 900 thì chưa jb được haiz...
link die hết rồi
e nick vao 4 cai bac cho kia sao no ra cai nay bac http://mystart.incredibar.com/MB131?a=6PQv8wxGjZ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019