Trung Quốc phóng thành công mô-đun đầu tiên của trạm vũ trụ Tiangong

bk9sw
30/9/2011 8:9Phản hồi: 105
105 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hac Long
TÍCH CỰC
13 năm
Tung của nó thành công trong việc này thì VN cần phải có đối trọng hơn, mình nghĩ cũng không nên nói nhiều về vấn đề này của họ nữa nhỉ
Ngu mà còn tỏ ra nguy hiểm ông mới là nguoi` nhu thế sống mà chuyện trong nước còn hok pit' mà noi là yêu nước đạo đức đẽo

---------- Post added at 09:52 PM ---------- Previous post was at 09:44 PM ----------

vô đây đọc mấy cái comment mà em tưởng chợ giời ấy nhỡ tinhte ma em cứ tưởng động chém zó
TQ phát triển chả có gì là lạ. Nên nhớ, một trong những nền văn minh sớm nhất của nhân loại là ở TQ. Nhưng dù sao đi nữa, là người Việt Nam vẫn sướng hơn người Trung Quốc, ít ra là không sợ ế vợ.
Trước năm 75, Singapore và HongKong xếp hàng chờ xin được đầu tư vào miền nam VN. Thằng Khựa hồi đó còn là 1 mớ hỗn độn, Hòn Ngọc Viễn Đông là Sài Gòn mà.
akitatomoya
ĐẠI BÀNG
13 năm
tàu khựa lên ngôi, chặc chặc sinh linh lầm than ... ^^
Cái này thì ai mà chả biết. Thế mà cũng phải tỏ ra hiểu biết.
nhietdothap
ĐẠI BÀNG
13 năm
Trung quốc như một con rắn độc, ai cũng sợ cũng rét. Dân Trung quốc toàn hồ ly cáo già ... Họ hok đơn giản là chỉ phóng tàu
Thế mà cũng thắc mắc.
Trời ạ! Không có ý xúc phạm bạn đâu nhưng bạn hỏi ngờ nghệch thế?
Chủ thớt đưa sai thông tin rồi, ISS đâu phải của Mỹ. Mỹ và Nga là 2 nước đóng vai trò chủ chốt của ISS, còn rất nhiều nước tham gia vào dự án này.
ISS được xây dựng dựa trên cơ sở và nguyên lý hoạt động của Mir.
Con thiên cung này cũng được thiết kế bắt chước theo Mir, tuy nhiên quy mô nhỏ hơn nhiều.
Love[Water]
ĐẠI BÀNG
13 năm
Để rồi thằng anh béo ị còn thằng em gầy giơ xương ra.

---------- Post added at 02:20 AM ---------- Previous post was at 02:16 AM ----------

Mình thấy việt nam có 1 vấn nạn hết sức quan trọng là " các bạn viết sai chính tả quá nhiều ".
TQ cứ làm đc những gì thì VN chỉ biết GATO thôi sao,thay vì nói xấu chê bai nước khác thì đầu tiên coi lại nước mình và mình đã làm đc gì chưa rồi hãy chê bai nói xấu,cứ GATO không thì đất nước phát triển thế nào đc,các bác nói xấu nước khác cứ như là đúng vậy rồi íh,mà làm thế thì cũng chả đc tích sự gì,chỉ chứng minh 1 điều là các bác đang GATO thôi
Rõ ràng là các chủ đề liên quan đến chính trị và TQ rất được mọi người quan tâm vào thời điểm này.
Diến đàn Tinh Tế có chất lượng khác hẳn các diến đàng khác (chỉ có bon choi choi vào nói hưu nói vượng những điều mới học lóm được từ ông thầy gdqp 🆒)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019