Trung Tâm Bảo Hành ASUS tại Hà Nội

FPT_Services
31/5/2011 9:43Phản hồi: 669
669 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

iomb4ilu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cho e hỏi chút, ông anh e có mua một cái ổ cứng di động, e thấy ghi là của ASUS nhưng cũng hơi lạ vì chưa thấy ổ cứng di động của ASUS bao h. Bây h ổ nó bị hỏng thì có đem ra trung tâm bh của ASUS được ko (thấy mua ở Pico, nhưng e vẫn thắc mắc cái đoạn ASUS có ổ cứng di động và ko biết có bảo hành chính hãng ko).
Tình hình là em mới mua con laptop asus k43e được 1 ngày. Đang vui thì phát hiện máy có tiếng kêu lách cách. Rồi thi thoảng kêu to "cạch" 1 cái làm em giật mình.Hình như tiếng kêu ở phía ổ dvd mặc dù ko có đĩa.Dùng phần mềm check hdd thì ra cái hình kia.Có pro nào biết tư vấn giúp em với...[​IMG]
phucnv03
ĐẠI BÀNG
12 năm
@ph0enix17t máy mình cũng kiểu tình trạng thế này,k biết có phải do ổ cứng bị lỗi gì k?mà mình cũng vừa thay một ổ cứng ở asus xong
Xin chân thành cảm ơn tất cả các lời đóng góp của các bạn .

Đây là một cách mà bên mình có thế biết được những thiếu sót khi phục vụ để cải thiện tốt hơn chất lượng dịch vụ sau này.
Fpt_Services rất hoan nghênh những đóng góp đó.

Trong những TH chậm trễ về thời gian thì có 1 số yếu tố bên mình ko thể can thiệp được, đó là part từ hãng gửi về chậm hơn dự khiến với 1 số lý do khách quan. Fpt_Services " ko " muốn giữ máy của KH lâu vì ko có lợi ích gì từ việc đó .
Fpt_Services cũng đang cố gắng thực hiện quản lý chặt việc kỹ thuật lắp thiếu ốc lắp vênh máy của KH,lau chùi sạch sẽ máy KH khi trả máy.

Mong các bạn chia sẻ và thông cảm với một số lỗi của Fpt_Services khi các bạn gửi bảo hành .

Cám ơn các bạn.​
Mang đến FPT họ báo giá, không sửa phải trả phí 300k :rolleyes:

nguy hiểm thế nhĩ,.....................up................................
Vừa mang qua chỗ ASUS bên Thái Hà xong, mấy em dễ thương vô cùng. Thay mới cái bàn phím xong, về còn có người gọi đến hỏi xem có vấn đề gì nữa không. Hix, bảo hành của ASUS tốt thật.
rushhour
ĐẠI BÀNG
12 năm
^^! Thấy có mỗi em tiếp tân thôi mà, lấy đâu mà "các", nhưng mà công nhận xinh thật

thế em ý cóa khen nhạc chờ của bác hay hok.hum trước em thay cái HDD khoảng 2 ngày là xong,2,3 ngày sau cóa e trên ASUS,điện thoại hỏi thăm,;
em:alo
ASUS:dạ anh là anh D phải không ah.,
em:da vâng ah
ASUS:em thich cái bản nhạc chờ của anh,
em:cười,,,,
ASUS:em goi từ TTBH asus,máy của anh sau khi BH xong có vấn đề gì không ah?
em:máy em nó vẫn hoạt động tốt ah,
ASUS:vâng chào anh ạh,nếu có vấn đề gì thì anh cứ mang lên TTBH em sẻ kiểm tra lại cho ah,
em:vâng ah,thanks chị nhiều ah,,
rushhour
ĐẠI BÀNG
12 năm
em không xài nhạc chờ bác ah.......("-_-)
mọi người cũng thông cảm, dạo này hàng các hãng đang về nhiều, đặc biệt là Asus bán được khá nhiều hàng, thị phần tăng, lượng bảo hành tạm thời chưa đáp ứng đủ nhu cầu do số lượng bán ra khá lớn, phải đợi một vài tháng tới mới đủ nhân viên kỹ thuật để đáp ứng. Thị trường là vậy mà mong các bạn thông cảm cho các hãng.
Máy mình thi thoảng gặp tình trạng k thể đánh được các kí tự vân bản, chỉ khi update window mới có thể hoạt động lại bình thường
Cho hỏi tình trạng máy là sao vậy?
cảm ơn
cả nhà ơi cho em hỏi. sáng nay e bị vỡ mất màn hình laptop rồi. giờ mang lên hãng mất bao nhiêu tiền và thời gian bảo hành bao lâu nhỉ/ hic, em thì đang rất cần máy.và cũng để chuẩn bị góp tiền nữa.(sinh viên mà).e xin cảm ơn cả nhà
bác cho hoi phá pass c-mos của máy asus k43e vx352
thanks bác rất nhiều
Bác chủ cho em hỏi: Em muốn mua cái main x79 R4E của nhà PP Minh Thông trong TPHCM ( ngoài này Vĩnh Xuân hết hàng) thì khi có vấn đề với main, em có thể mang qua TTBH ASUS ở 21/131 Thái Hà để bảo hành đc k ah?
Em xin cảm ơn.
cho mình hỏi, máy asus của mình là hàng Mỹ, mua dc hơn 1 năm bây h touch pad bị hỏng. Thì có dc bảo hành k vậy, mình làm mất giấy tờ mua bán vs bảo hành r 😔
@ipod touch gen 3 bạn đã bảo hành được con máy đấy chưa,minh cung đang trong tình trạng như của bạn mà k biết làm thế nào
@ipod touch gen 3 hix, may em hong chuot dung chan qua,dem bao hanh thi may mua nuoc ngoai k co linh kien.cuoi cung ban re 7tr thoi bac ah
[Help] Tình hình là thế này, em mua laptop được gần 3 tháng, trong quá trình sử dụng do bất cẩn nên 1 trong 2 cái tem bảo hành (hình tròn đường kính khoảng 1cm) bị bong mất, còn cái tem kia thì không sao cả. Máy em chưa tháo bao giờ vì nó chạy bình thường không sao cả, chưa tới trung tâm bảo hành bao giờ. Hôm nay em mới phát hiện ra nên lên đây hỏi Trung Tâm Bảo Hành ASUS tại Hà Nội . Em có còn được bảo hành nữa không ạ? và em muốn dán tem khác thì ở đâu ạ?

Mong mọi người giúp đỡ, tìm cách khắc phục. Em xin cảm ơn trước 😃
Xin bạn cho biết laptop ASUS hết thời hạn bảo hành có thể được nhận đế sửa chữa dịch vụ không bởi vì tôi muốn được thay thế hàng chính hãng. Cảm ơn nhiều!
mình chưa, chưa có thời gian qua hỏi.
binhgt89
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác chủ ơi, cho e hỏi con mua con laptop asus hết bảo hành rùi nhưng chưa sửa chữa thay thế bao giờ.
nay nó bỉ hỏng màn hình thì e mang đến hãng thay như thế có được giảm gì ko nhỉ?
Màn hình là 5chai!
Bh căn cứ vào số ngày xuất xươg- với ngày bán. ..cứ tính đủ 2 năm là được..mất giấy bh thì tính theo ngày sx ghi trên máy nha!
bây h mình cũng k giữ hoá đơn để chứng minh ngày mua nữa 😆 nếu ngày sx trên máy là 2009 thì tiêu rồi @_@
Bạn gọi điên hỏi họ xem ngay sx?
bạn ơi mình đang dùng Asus k52F, hiện tại thì pin đang bị chai, vậy giờ mua pin mới thì bn tiền ạ?
tầm hơn triệu bạn àh
các bác cho em hỏi e mua máy bên Hàn ạ....không có phiếu BH hay hóa đơn gì hết....thế muốn BH thỳ làm thế nào ạ...😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019