Trung Tâm Bảo Hành ASUS tại Hà Nội

FPT_Services
31/5/2011 9:43Phản hồi: 669
669 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kyhoang
ĐẠI BÀNG
11 năm
TTBH Asus không cài win đâu, bạn có thể mang lên cửa hàng bạn mua máy nhờ họ cài cho, thời điểm hiện tạidùng win 7 là tốt nhất.
Không biết địa chỉ 30/121 Thái Hà và địa chỉ số 21/131 Thái Hà là thế nào đây, Đâu mới là bảo hành của hãng vậy?
@Hoa Van Vu đi vào ngõ 131(ngay đầu ngõ có cái TTBH Sony thì phải) đi vào tầm 30p nhìn sang trái là thấy ( TTBH Asus bé tẹo, mặt tiền tầm 3-4 m thôi =.=).
pyramid0501
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chiều qua chuẩn bị đi in đồ án tốt nghiệp thì chú Asus K45VM bật không lên nổi. Chỉ lên cái logo rồi đứng, nhét cd cài win không nhận. CHÁN! May mà có bản backup trong usb để lôi qua cái máy để bàn làm lại. Giờ thì em nó đang trên đường đi bảo hành tại 21 ngõ 131 Thái Hà. Máy mới mua 1 tháng, chờ thôi!
Nói thật lần trước em mang cái lap của đứa cháu ra 31/131 Thái Hà bảo hành.Lúc trước quạt nó chạy không ổn định nên chỉ 5' là sập máy.Em đem đến nó bảo lỗi phần cứng.Em cũng chẳng biết nói gì vì có dám mở máy ra xem đâu.Đến khi bảo hành xong mang về không để ý nó cóp cho 1 đống phim khốn nạn vào máy.Mẹ kiếp e biết thằng nào cop vào thì chết với e.
@quanglvhp Đây là lỗi cần thay HDD. Có thể kĩ thuật họ thay HDD của máy khác vào cho Bạn mà chưa có trét.
@onelpenny Hôm qua đứa cháu nó lại kêu máy hỏng.em về kiểm tra bật lên là đơ luôn.được 1,2 lần như thế thấy nó check ổ e cũng nghi là lần trước thay HDD.Bàn phím giờ cũng liệt nữa.Mua hộ máy mà suốt ngày mang bảo hành thế này mất hết cả thể diện. 😔
Chuyện này là chuyện tế nhị. Lỗi win cũng có thể đổi cho người mua máy,,, hahha nên rút kinh nghiệm tìm trên mạng được con nào thì nhắc người thân qua đó lấy.
@onelpenny Mấy cái vụ lỗi win thì mình xử lý ngay được,đằng này toàn lỗi phần cứng.Mở ra mà check rách tem các bác ko bảo hành nữa thì e chỉ có nước ngồi khóc.Chẳng hiểu lần trước các bác thay HDD kiểu gì mà đã có hiện tượng bét ổ.E cũng đang dùng con ASUS mấy năm rồi từ đời core2 chỉ bị mỗi phát lỗi DVD thay mới luôn thế mới tin tưởng ASUS. Hic
Bạn cho mình hỏi, mình co con main ASUS P6T Deluxe nhưng là hàng mua từ nước ngoài về, chỉ có tem của hãng ASUS thì bên bạn có nhận bảo hành hay sửa dịch vụ không vậy?
@vandong1980 Cái này phải đem qua SPC rồi nhé Bạn ! Số 30 Ngõ 121 Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội
love89
CAO CẤP
11 năm
ko có chủ nhà.
bác ơi cho em hỏi.em có main v8z68_ vlx dùng socket 1155. do sơ xuất khi tháo ra vệ sinh.em có làm cong 1 chân.giờ lắp vào không lên nữa.trung tâm bảo hành bên mình có thay socket đấy được không ạ.và giá khoảng bao nhiêu.mong chủ thớt trả lời giúp em
@changbom1991 Up hóng cao nhân giúp bác , em chỉ phụ trách mảng notebook , tablet thôi ạ
bạn ơi mình mua asus k43sj vx464 được 1 năm rồi.máy bị lỗi khi khởi động phát tiếng động và khởi động lại.mình đã đi bảo hành 2 lần lỗi này rồi.đây là lần thứ 3 bị như vậy.mình tra trên mạng thì nhiều bạn dùng con này cũng bị lỗi như vậy.không biết công ty xử lý thế nào.chẳng nhẽ mình phải đi bảo hành vài lần nữa khi nào hết 2 năm thì chịu à?
@nguyenhai1478 Bác cho em xin Seri đi ạ
@asus_sms hôm trước mình mang ra bảo hành thì cài update firmware là được luôn.tại mình bị lỗi này 3 lần rồi nên muốn hỏi cách tự update.
Mình có con Asus N56vz S4326H, k may ngã xe và vỡ màn hình của em nó, mình đã mag lên cửa hàg nhờ nhân viên ở đấy kiểm tra và thay mới, màn hình máy mình là: 15.6" FULL HD 1920x1080 (màn nhám) mấy hôm sau a kỹ thuật gọi về cho mình thông báo chỉ có màn gương, và màn nhám thì ko sản xuất nữa @@
Vậy e muốn hỏi là máy e thay màn gương có được ko và giá của nó là bao nhiêu? có đúng là như lời anh kt nói ko sản xuất nữa đúng ko?
P/s: Thông số màn hình máy em trên web như sau: 15.6" Full HD (1920x1080)/Wide View Angle LED
Backlight
@o4o7o9 Bác mang lên TTBH luôn xem sao ạ
em có con google nexus 7 bị vỡ màn hình cảm ứng, màn hình lcd vẫn bình thường . không bít giá thay màn hình này bao nhiu a. và e có thể mang đến đâu để sửa . Hà Nội nhé
@hê rô in Đến TTBH Asus thay đi Bạn cho An tâm nhé !
bác cho em hỏi thay màn hình nexus 7 hết bao nhiêu tiền được không
Asus Thay màn hình là 132 USD Bạn nhé !
Bác cho em hỏi là con Nexus 7 của em bị móp 1 bên góc. Vậy bây giờ em muốn thay miếng nhôm bao quanh máy có được ko ạ? Và chi phí là bn?
@Michaeluot Cái này khó à nha ! Bạn gọi lên Asus hỏi coi sao !
@Michaeluot Bác mang máy lên TTBH để được check xem tình trạng thế nào rồi mới báo giá được ạ
Số điện thoại của trung tâm Asus là gì thế bạn?
@Michaeluot Tông đài 1900 5555 81
Asus có dịch vụ vệ sinh cho laptop không nhỉ . Vì máy còn bảo hành thì ko thể tự hoặc ra ngoài hàng để mà vệ sinh được . Nếu có thì chi phú dịch vụ là bao nhiêu ?
@dung_lamark Có ạ , và free hoàn toàn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019