#TT18: Apple năm 2018 vẫn có đầy đủ sự thú vị về Mac, iPhone, Watch và cả lỗi nữa

Duy Luân
27/12/2018 0:35Phản hồi: 135
135 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lu end
TÍCH CỰC
5 năm
Chắc tương lai sẽ k có thay đổi thiết kế iphone.
duythanhst
ĐẠI BÀNG
5 năm
Macbook Pro cũng được update khá mạnh mà không nhiều mặt báo chú ý tới, là thay Quad Core cho máy 13 inch thay vì Dual Core như từ xưa đến nay nhé.
Ipad pro năm nay quá ngon
buihai
CAO CẤP
5 năm
@hoàng mạnh nam Cong từ khi mở hộp, bẻ thêm tí thì gẫy đôi như Kit Kat nên ngon
@buihai Thường mấy lô đầu hay bị vậy, lô sau Táo gia cố thêm. Đợt iphone 6 cũng thế từ đợt lô 2 trở đi ngta phát hiện có thêm thanh gia cố độ cứng
buihai
CAO CẤP
5 năm
@hoàng mạnh nam Thì tất nhiên truyền thống của Apple là không bao giờ nhận lỗi rồi âm thầm fix, nhưng cái đấy chứng tỏ lỗi thiết kế của Apple rất nhiều chứ không ít.
@buihai Có khi nào không nhiều đâu. Có khi nhiều hơn hãng khác mấy lần. Lỗi sóng yếu , lỗi wifi, tới lỗi thiết kế. ...chỉ là người tiêu dùng cố chấp thôi
Bài viết hay.
Thanks mod chia sẻ
Kể từ năm sau: Lap thì Thinkpad... dt thì Android... tq hay sam đều dc miễn là mạnh nhất trong đám... chán táo rồi... vẽ tiền ko ... năm nay tốn tiền quá
Cyril Lê
ĐẠI BÀNG
5 năm
iphone 8 bị lỗi main ko đáng kể lắm, ipad pro là con máy đỉnh nhất năm nay mà bị cong lại nói nó bình thường như apple dag bắn vào chân mình v.
ios 12 với máy mình vẫn rất ổn định nên ko qtam mấy phốt.
Long Vu86262
ĐẠI BÀNG
5 năm
các sản phẩm apple vẫn ngon mỗi tội hút máu anh em kinh quá
Mình đang trong giai đoạn phân vân lựa chọn nâng cấp SmartPhone năm nay, vì câu phát ngôn của Apple mà sẵn sàng từ bỏ hệ sinh thái Apple sang Android. Đâu còn hình ảnh Apple hoàn hảo ngày nào...
Feenix909
TÍCH CỰC
5 năm
xài 6S Plus mà thấy vẫn mượt thì biết bao giờ mới được nâng cấp đây ra ko biết bao nhiêu đời mới rồi @_@
binhyen102
TÍCH CỰC
5 năm
lần đầu tiên mua con ipad vì giờ mới phát sinh nhu cầu, công nhận tiện hơn macbook thật. Hứng hứng sao mua phải con iPad Air 2, không biết có lỗi thời quá không các bác?
Kelamtro
TÍCH CỰC
5 năm
Vẫn hóng 1 cái macbook chạy chip di động do apple thiết kế, có thể là mb12 đờ kế hoặc macpro 13.3 cũng đc, hy vongn có nhiều thứ mới mẻ trong năm sau 😆
k_o_k8121991
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình đang 12.1.2. Ae cho mình hỏi có widget screen time, mình bị lỗi hiển thị từ khi lên 12.1.1 qua itunes, rồi lên 12.1.2 qua ota vẫn ko hết. Cho mình hỏi có cách fix ko? Hay cứ đợi 12.1.3 up luôn?? Thks!
baden009
TÍCH CỰC
5 năm
vâng ông former của Apple cũng mang trả ipad pro 2018 thì cỡ nào rồi.

https://www.idropnews.com/news/ipad/former-apple-marketing-boss-returns-his-bent-ipad-pro-amid-bendgate-2-0/90339/
@binhyen102 bắt nó trả hoàn tiền luôn bạn, ở Mỹ sướng chỗ đó
baden009
TÍCH CỰC
5 năm
@binhyen102 : )) có nút nào dislike cái comment của mod Luân ko : ))
baden009
TÍCH CỰC
5 năm
@Duy Luân Mình ở mỹ nè bạn. Bạn bè mình lên ipad pro 2018 rất ít. Đa số ở lại ipad 10.5. Mình có thể mua ở best buy 30 days return hay chờ costco bán thì 90 day returns nhưng chẳng ai mua rồi muốn return vì bên này có 1 công ty chuyên ghi lại cách giao dịch đổi trả của khách. Và công ty cũng có quyền từ chối bán cho bất cứ ai
@baden009 Đen vậy, kì rồi mình qua Mỹ mình đổi bắt hoàn toàn cái micro của Sony vì lỗi đã lắm. Nhà mình cũng đã đổi nhiều thứ rồi.

tất nhiên là phải là lỗi nhà sản xuất thì bạn yêu cầu đổi, chứ đổi vì không thích thì dâm quá
xt30
TÍCH CỰC
5 năm
Homepod dc đánh giá cao về chất lượng âm thanh luôn cơ à?
@xt30 ngon hơn đám loa thông minh mà
xt30
TÍCH CỰC
5 năm
@Duy Luân Đúng là nó hơn đám loa thông minh, nhưng ko có nghĩa là nó dc đánh giá cao chất âm bạn à, câu chư lập lờ có thể làm người khác hiểu lầm
Và giá cả tăng chóng mặt nữa
Air đã được nâng lên Retina => Air nào mà không retina?
thuanvodoi
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đang dùng con ip6s plusaf thấy ng ta nâng cấp máy ầm ầm làm mình như người tối cổ 😁
2018 giá của những items mới quá cao

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019