#TT19: Có gì mới với Tinh tế trong năm qua?

Duy Luân
28/12/2019 0:4Phản hồi: 320
320 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ddamme
TÍCH CỰC
4 năm
XÀM hơn năm trước!!!
@ddamme Xác nhận... trẻ hoá chút thì cần phải xàm chút. Đủ để lôi kéo các cháu rồi huấn luyện dần. Chứ nhìn các cháu ăn chơi ngoài kia toàn xàm không lo lắng quá.
Nhưng quà ít quá
@Ngothien123 Ít và đa phần ko đủ kích thích, đa phần toàn thấy mấy Voucher giảm giá đồ uống, thẻ cào 20k... cần những quà có giá trị cao chút cả về vật chất lẫn tính hữu dụng như: cáp, sạc Anker, USB OTG, bàn phím bluetooth, ổ cứng ssd, cục phát wifi... Chớp mắt đểu.gif
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
@Ngothien123 Mình thấy tinh tế có khá nhiều quà đấy chứ, chẳng qua là quà ngon thì ít thôi, mấy voucher tiki, shopee, free premium app,... mình vẫn lấy 😁
Bố Càfe
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình hay bị load lần đầu rất là lâu
@Bố Càfe Của bạn load bao lâu Ko hiểu.gif
Bình chọn mạnh
Lên đây xã stress...
Zinu
ĐẠI BÀNG
4 năm
Đọc tinh tế gần 10 năm nhưng mới lập nick đầu năm 2019 vì 1 bài của Mod Duy Luân 😆) Đó là bài bạn đã đọc bao nhiêu bài trong năm qua, kiểu thống kê thấy anh em nào cũng vào khoe thành tích nên tủi thân quá 😃))
@Zinu Yên tâm đầu năm sau thế nào cũng có bài như vậy lần nữa cho coi, cũng là 1 đợt tổng kết sau 1 năm tương tác với Tinh Tế, của mình đầu năm 2018 đây Chớp mắt.gif

Tinh Tế (21-1-2019).jpg
@crazysexycool1981 cái này ở đâu thế bác
@gunnyonline Bạn nom thấy cái date ở thanh trạng thái nền đen trên cùng ko: "Jan 21", yên tâm đợt Tết âm này thế nào Tinh Tế cũng lại cho tổng kết các con số này! Còn ảnh này mình chụp lại đợt Tết 2018 Đeo kính đen.gif
DuongPNJ
TÍCH CỰC
4 năm
Trong giao diện trả lời mấy câu của người ta ấy, bên trên có 1 khung là để tạo câu hỏi cho chính mình. Nhưng nếu để nó ở đó thì rất nhiều anh em type nhanh hay lần đầu biết app đánh vào ô đó, thành ra trả lời lại thành viết nội dung mới. Cái này tắt nó đi, để ở giao diện chính thôi
DuongPNJ
TÍCH CỰC
4 năm
@DuongPNJ Feed lỗi sao???
@DuongPNJ Tắt chặn quảng cáo đi bạn
HuulocCB
ĐẠI BÀNG
4 năm
Năm 2019 có nhiều bài xàm xí đú hơn năm 2018
thanh_th
ĐẠI BÀNG
4 năm
biết đến tinh tế từ hồi còn xem vtv2 7 ngày công nghệ. rồi echipmobile thời đó . giờ nhiều chủ đề nhiều mod. nhiều bài viết không còn tinh tế như xưa nữa
@thanh_th Thời thế thay đổi, cũng cần thay đổi thích nghi
@thanh_th Xác nhận 1 số mod cũ viết bài hay & chất lượng ko còn làm mod nữa hoặc chuyển sang công tác khác, hơi buồn nhưng đúng là thời thế mỗi lúc mỗi khác, ko thể mong đợi ai cũng sẽ gắn bó lâu dài được Trái tim.gif
@Duy Luân M đã feedback cho Luân vụ cái nút noti và trang chủ như trong web ấy! chứ đang trong 1 bài viết trong mục hỏi đáp của ios mà muốn ra ngoài luôn xem tin mới hoặc noti mới là vuốt back thấy bà luôn ấy!
@Đạt Phít Một Làm app cũng khó lắm bác, đâu phải report cái fix được luôn. Có khi fix xong thì chức năng khác bị lỗi theo.
@gunnyonline M cứ feedback thôi... khi nào có caid đó m xài app còn k mìn vẫn chơi web đều mà 😆)
App trải nghiệm nó tệ nên m xài web ấy!
App tinhte càng ngày càng ổn hơn rồi. Hy vọng sang năm app tinhte sẽ ngon và mượt hơn nữa.
@Lexuancuong95 Lắm lúc A vẫn thấy tình trạng đơ, lag, load lâu, tự bị out, rồi văng khỏi web! Hên sao ko có thói quen xài app thường xuyên, ko thì tức nổ đom đóm Chờ đợi.gif
@crazysexycool1981 giờ cải thiện trông thấy rồi anh, ít bị crash app rồi.
@Lexuancuong95 Nâng cấp thì vẫn thấy có nâng cấp nhưng lỗi thì vẫn ko thể khắc phục triệt để được, ko người này thì người khác vẫn sẽ có những người bị lỗi khi xài app Đeo kính.gif
Mong mỗi quà nhiều, còn lại mình tự khắc phục được rồi😆
thích mấy voucher từ tinh tế
@[Minh Nhựt] Chả ăn thua, nhiều thứ ko kích thích Bye (2).gif
Rác ngoài trang chủ nhiều hơn các năm trước.
@cuhiep E nghĩ ko phải vì vài tháng E mới có động lực và cảm xúc viết nổi 1 bài Xấu hổ.gif
@crazysexycool1981 Không bác, thì nhiều bài chất lượng thấp thôi, nhìn lượng tương tác là thấy, không biết tinhte có thống kê từng năm xem sao, không phải con người dần thay đổi gì gì đó như bác Luân hay chống chế, rất nhiều chủ đề đăng lên đầy phản hồi tích cực, tất nhiên cũng chiêu trò đăng mấy cái gây war cho thu hút tý thì cũng chẳng sao, bẩn tý trong thời đại này cũng được, tuy nhiên tình trạng “rẻ tiền” này không biết kéo dài bao lâu thôi. Tất nhiên thực tế cũng có những bài chất lượng nhưng tương tác kém hơn cả mấy bài xàm xí, thì đúng là bỏ công viết xàm xí cho khoẻ.

Vấn đề chính nhân lực thì nhiều nhưng sự sáng tạo gần như không có, chỉ cần tạo ra khoảng 3-5 chủ đề rồi đu bám vào đó mà viết đi viết lại, đôi khi chỉ thay đổi vài dòng vẫn thành 1 bài mới, ngoài ra còn nhiều trường hợp dịch/đưa thông tin sai lệch, nên rất nhiều topic đăng lên đầy thắc mắc là đăng chỉ để đạt KPI đề ra ấy chứ. Đồng thời độ tuổi của nick có tick ngày càng trẻ, nên thái độ hổ báo cáo chồn khá cao, thà đúng mà cáo chồn chẳng ai nói, nhiều lúc sai mà con hùa nhau, nhìn chán luôn.

Năm nào tinhte cũng lập bình chọn, nhưng chỉ thích cái nhất thôi, không biết tới bao giờ mới có cái nhất mà từ dưới lên để bình chọn.
@bibinguyen Những ý kiến đóng góp này bạn nên viết thành 1 bài rồi post vào mục như mình khoanh đỏ trong ảnh đính kèm sẽ được admin và các mod dễ tiếp cận và trả lời thoả đáng hơn Đeo kính đen.gif

Screen Shot 2019-12-30 at 10.36.06.png
@cuhiep Nói bài của Luân béo đó. Bác Hiệp giờ ít hơn rồi =)))
Hà LN7 2103
ĐẠI BÀNG
4 năm
Hiện tại thì mình thấy mục notifications trên ios chưa tốt lắm. Lúc báo lúc không
@Hà LN7 2103 Vụ này mình cũng bị, thậm chí trên Macbook cũng ko nhận được thông báo, trong khi fải vô đúng bài đang quan tâm mới phát hiện, ko hiểu sao Bịt tai.gif
@Hà LN7 2103 notification trên app đúng là dở thật, bấm vào không nhanh còn cuộn xuống quá cái comment của mình hay là comment trả lời.
quan trọng là lại thêm 1 năm tham gia gần full game mà vẫn k trúng
@pengoccmg Chắc chưa đến số hưởng thôi, phần cũng vì lượng người tham gia quá lớn nên việc ko trúng cũng dễ hiểu mà! Phần còn lại như nhiều người vẫn hay trêu nhau: chắc do ăn ở Cười (1).gif
@pengoccmg Hên xuin như sổ xố thôi bạn. Đâu phải ai tham gia cũng trúng.
Pink Khanh
ĐẠI BÀNG
4 năm
Không biết sau này Tinhte có thêm nút haha không taaa? Kkk :3
@Pink Khanh Dự là ko vì thêm Haha sẽ có nhiều người khác lại vòi thêm nút Phẫn nộ, rồi cả nút Buồn, nút Khóc Cười (1).gif
@Pink Khanh Và chúng ta có thêm MXH riêng của VN là tinhte =]
Lượng bài viết nhiều hơn rất nhiều so với những năm trước nhưng số lượng truy cập của mình lại giảm đi tương đương. Ko biết tại mình hay tại nội dung của trang
@phuongduy2908 Cả hai, ai rồi cũng phải lớn lên, nhu cầu khác đi hehe
@phuongduy2908 Chẳng nhẽ do chất lượng bài viết giảm đi nên bạn ko còn mấy hứng thú như trước chăng? Cười (2).gif
@crazysexycool1981 Thêm cả chất lượng mem cũng giảm, spam nhiều nữa ạ
@phuongduy2908 Spammers ra đảo hết rồi bạn Chớp mắt.gif
App ngày càng ngon rồi
@Electrical Engineer So với thời kỳ sơ khai thì đúng là ngon hơn nhưng đâu đó vẫn nhiều người bị lỗi lag, văng, tự out nick nha Chậc chậc.gif
An Don
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Duy Luân App TinhTe anh viết bằng ngôn ngữ gì vậy.
@An Don React Native, JavaScript nha bạn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019