TTBC16: Xe 7 chỗ

cuhiep
31/1/2017 10:6Phản hồi: 205
205 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

knightoforma
ĐẠI BÀNG
7 năm
nếu bình chọn theo sở thích thì lại đi chọn ông innova. Thích thì cứ thích hẳn audi với lexus ấy vì có ai đánh thuế các bác đâu. Tự dưng đi thích cái rẻ mạt nhất.
@knightoforma Như bạn nói thì bình chọn điện thoại cứ Vertu, mobi mà chọn còn mấy hạnh "tép riu" như ip, samsung ko tính tiền ah?
@knightoforma
😃😃 tại suy nghĩ cũng trong tầm thức rẻ mạt rồi bác ơi 😁:D:D nên đời ko dám mơ
Crv 5 chỗ chứ bác. Hay có cả 7 chỗ ta
Bao Khangs
TÍCH CỰC
7 năm
@sonld92 Chắc bình chọn CRV 2018 bác ợ. Có cả phiên bản 7c
hungproda
TÍCH CỰC
7 năm
2.23% các bạn vẫn nghĩ cr v có 7 chỗ 😆.
trananhpro
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đúng là theo dõi 1 số bài bình chọn năm nay thấy kỳ cục thật. Nó ko có tính chất để tham khảo nhiều lắm. Ví dụ như về xe 7 chỗ này. Rỏ ràng là chỉ đánh vào sở thích hoặc "ước mơ". Chứ nhiều mẫu còn chưa bán ở VN năm 2016 thì bình chọn để...đón đường ah? Mình có nhìn vào bảng bình chọn này cũng ko biết nó cao điểm vì: Rẻ, đẹp, tốt hay chất ở điểm nào, đặc biệt là nhìn vào để mua thì càng ăn đòn.
Thua
//mu-x
matrix103dpi
ĐẠI BÀNG
7 năm
Innova là xe 8 chỗ chứ có phải 7 chỗ đâu?
Kia Sedona 😃
Toy vẫn thần thánh như ngầynod 😆
xuankage
TÍCH CỰC
7 năm
ủa, sao m tra thì Honda CR-V có 5 chỗ thôi mà @@
Bình chọn nhảm, doanh số khác hẳn với bình chọn này
@KIA Bắc Ninh một thanh niên bán xe kia ế cho hay 😁
IdolPC
TÍCH CỰC
7 năm
@cuhiep Mình ko tưởng tưởng là bác lại phọt là câu này 😃
SSgalaxy10
ĐẠI BÀNG
7 năm
@IdolPC Cu này làm poll ví sen là chuẩn nhất😃
jiji75
TÍCH CỰC
7 năm
Tại sao lại đa số là dòng xe trên 800tr ta?Trong khi đó có mấy anh Rondo hay Orlando cũng rất ok mà giá lại khá mềm mà lại không ai bình chọn nhỉ?
Bao Khangs
TÍCH CỰC
7 năm
@jiji75 Vì người ta không thích. Đơn giản mà bác. Tui thì cực thích LX570 mà ếch có tiền mua
@jiji75 không phải không ai chọn mà không vào đc tốp 10 thôi
mìh cũng chẳng biết Rondo hay Orlando là cái gì nhưng Innova và Fortuner thì biết 😁
Tư bt
TÍCH CỰC
7 năm
@cuhiep Con Rondo máy dầu không có hàng bán tăng giá từ 810 lên 933 chai mà không biết hả xếp
dilligad
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bình chọn top chuẩn phết còn gì nữa, thị phần chính 7 chỗ thì innova, fortuner, santafe, everest là những lựa chọn sáng giá. Năm sau thuế mà giảm chắc fortuner cháy hàng quanh năm.
taducanh
TÍCH CỰC
7 năm
Vãi với Honda CRV 7 chỗ, đúng là quá tinh tế.
lampark151
ĐẠI BÀNG
7 năm
cr-v có xe 7 chỗ từ khi nào vậy?
dino_su
CAO CẤP
7 năm
riêng cá nhân mình thì đang mơ ước con hilander thôi. Đang chạy altis nhưng năm tới mà kiếm ăn đc là lên đời em nó, bác nào tư vấn em phát con đó với prado thì con nào ổn hơn. Chưa chạy prado bản mới chỉ chạy bản cũ 2007 thôi. Nhưng cũng ko có gì để chê mỗi tội ăn uống hơi ác liệt 😁
SSgalaxy10
ĐẠI BÀNG
7 năm
Hô hô... hôm nay Santafe từ vô danh lọt vô top 10 còn bài TV góp ý thì xoá mât , trẻ con thật, thớt này nên xóa luôn cho TT nó có uy tín😃
IdolPC
TÍCH CỰC
7 năm
Tôi đồng ý 2 lựa chọn đầu bảng là chính xác vì nhiều người sử dụng. Còn những cái sau thì nên xem lại, Honda CRV mà đứng thứ 8, nó có 5 chỗ mà ??? Ford Exproler là cái nào ??? Q7 và LX 570 sao bằng Land Rover ??? Cái bảng ko chính xác vì...sai từ đầu 😔:(:(
CLMV
Vừa trúng Vietlottle không biết nên mua 7 chỗ hay 4 chỗ đây.
openincs
TÍCH CỰC
7 năm
Con ỉn ghẻ mà lắm người chọn thế nhỉ 😁 , chắc chưa bao giờ ngồi một con xe tử tế :D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019