Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

TTBC18: Cuhiep là Mod được yêu thích nhất năm 2018 với 13.819 phiếu, Duy Luân 12.733 phiếu

BaroTo
15/1/2019 9:39Phản hồi: 273
273 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nhìn vào cuộc bình chọn mới thấy cuối cùng "Vật Chất" mới là thứ tồn tại mãi mãi. Mãi mãi trường tồn, Mãi mãi phồn vinh 😁
@Maxken86 Còn nhiều món khác nữa mà 😁
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
@crazysexycool1981 Thì cũng toàn là quà cáp <=> là vật chất mà :D
@Maxken86 Mình đoán từ giờ đến trước Tết âm sẽ có kết quả, có khi quà cũng được chuyển về địa chỉ người may mắn trúng giải trước tết cũng nên :D
@crazysexycool1981 Niềm tin thì ko bao giờ tới đâu :D
JizinT
TÍCH CỰC
5 năm
Vui là chính. Chúc mừng các Mod !
năm ngoái bao vui
@phamphuongviet Cùng quan điểm, năm nay ko giằng co như năm ngoái 😁
Mình thích Duy Luân nhưng đợt rồi tặng ổ cắm và đèn ngủ kêu gọi unvote là mình ko thích rồi. Có thể kêu gọi vote cho mình chứ đi xúi unvote tặng quà là thấy ko đẹp. Mình vote cho cuhiep.
hieudv1
ĐẠI BÀNG
5 năm
@pntphong1810 Chuẩn này, sau vụ kêu gọi unvote cuhiep là mình unvote Duy Luân luôn.
Stevenytu
TÍCH CỰC
5 năm
năm nay Duy Luân ít ra bài, thích nhất mod Trung - TrungDt + mod Khoa - Turquoise. 2 anh đã cố gắng đưa xetinhte trở lại và thú vị hơn. Còn điểm mới năm nay thấy có tâm là mod PsychoAudio - ông này mình ko biết tên 😁
Thích @Duy Luân cơ :'(
bác nào có link tổng hợp mấy cái game tặng để mua tín nhiệm cho em xin với, vào check xem có trúng quà không ạ 😔
@dangkhoa_2808 Vô Group Tinh Tế Live để cập nhật, mọi game update bên đó ;)
@crazysexycool1981 cám ơn anh 😁
@dangkhoa_2808 Share ảnh cho E dễ hình dung :D

Để duy trì một cái Diễn đàn thì ban quản trị rất quan trọng. Admin hay mod có bài hay thì chỉ mới thể hiện một phần của diễn đàn. Đằng sau đó còn nhiều vấn đề về mặt điều hành, tổ chức, quản lý, sắp xếp công việc. Càng khoa học thì diễn đàn càng mạnh , kiếm được kinh phí duy trì, kiếm được thêm member...
Tôi nói vậy đúng không BQT?
Tặng tôi cái gì đó đi mr Hiệp, mr Luân, mr Didu và mr Crazysexycool1981 (4 ông này mình thích từ khi tham gia làm đọc giả của tinhte)
@tanthanh2009 P/s: Vật chất quyết định ý thức là một phần trong môn Triết học rồi 😆
@tanthanh2009 Mình là mem, ko phải mod/min, sao có trong list được 😁
@crazysexycool1981 Mem nhưng hay gặp nhau trên này. Hồi còn chơi Symbian
baophucdoan
ĐẠI BÀNG
5 năm
Poor Luân piggy, không qua được mánh khoé tặng quà của cáo già Cu Hiệp 😁:D
Người Thành Đạt trong cái "Xã Hội Thu Nhỏ" này như Cuhiep thực sự là một cá nhân có Tố Chất Lãnh Đạo Thiên Bẩm-Sáng Chói Nhất Bầu Trời Diễn Đàn Công Nghệ Khoa Học Tinh Tế này! 😁:p
Nhìn hình minh hoạ ở dưới là bạn biết thế nào rồi!? :D:p:D
Cuhiep Boss Tinh Tế Chế.jpg hối lộ tinh tế.gif
@Cuong Nb Loè loẹt dữ vậy bác :D
kingofpoker
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cơ cấu rồi
@kingofpoker Chấp nhận đi, dù sự thật đi theo hướng nào 😁
Hạng mục bình chọn này chỉ làm trên Face nhỉ, không làm trên Tinh Tế, có trên TT mình sẽ vote cho Mod Duy Luân 2 phiếu nữa. Rất tiếc.
@vuzap Chỉ có trên FB hạng mục mod thôi, còn lại trên forum cả mà :rolleyes:
@crazysexycool1981 Các hạng mục kia em đã bình chọn rồi bác ah. Không biết mục này có trên FB thôi, vì em không chơi FB 5 năm nay rồi.
@vuzap Chả sao, chơi trên forum thì vẫn tấp nập giải thưởng mà, trên FB có mỗi giải mod! Ko tham gia vote mod thì vẫn ko sao, quá trời quà tặng ở các hạng mục khác, quan trọng ai là người may mắn trúng giải thôi 😁
only14ever
TÍCH CỰC
5 năm
Sinh ra đã ở vạch đích zồi, vote cho vui vẻ thôi. Nếu cho dislike chắc cũng nhất..!
pavel_nedved
ĐẠI BÀNG
5 năm
Hóng mỗi đến phần bốc thăm xem ai trúng quà 😆
@pavel_nedved The same, mong ngóng thứ này hơn hết 😁
Quá dữ
jul12st83
TÍCH CỰC
5 năm
chung quy một điều là rất oằn tà là vằn...đợi bác @cuhiep đưa chân dài hậu lễ các anh em 😃
nvmb1
TÍCH CỰC
5 năm
Cuhiep chiến thắng xứng đáng, tuy viết bài hay sai chính tả nhưng làm được điều quan trọng nhất là review đúng sự thật có sao nói vậy. Không lập lờ, không viết kiểu ba phải, không đánh lận câu chữ như một số Mod khác quảng cáo trá hình review.
Cái người đọc cần là sự thật, chất lượng thật, trải nghiệm thật của sản phẩm chứ không phải kiểu tung hô cái tốt, giấu nhẹm cái không tốt hoặc dùng câu chữ lấp liếm.
Nhìn chung tổ chức cái này cho vui thôi , fan lại có quà chứ thật ra Cu Hiệp , Duy Luân hay các mod còn lại ai cũng xứng đáng cả , chốt lại tinhte.vn là 1 forum chất lượng vì có các Mod trên ^^ Thank all Mod !!!
dungpvbk
ĐẠI BÀNG
5 năm
Như kiểu vận động tranh cử ấy, năm nay bác Hiệp chạy nước rút khiếp quá :v
dontask123
TÍCH CỰC
5 năm
Haha. Mình vote cho cuhiep 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế