#TTBC18: TV LG, máy giặt Panasonic, tủ lạnh Beko, máy lạnh Electrolux được yêu thích nhất

agp8x
19/1/2019 2:19Phản hồi: 186
186 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tôi nghi ngờ sự trung thực và tính khách quan của khảo sát này
magom
ĐẠI BÀNG
5 năm
máy lạnh elux chạy như sấm mà dc yêu thích nhất
Bất ngờ ở phân khúc máy giặt mà Pana dẫn đầu và Elec ở máy lạnh, ra mấy trung tâm đmáy, máy lạnh Elec rẻ ghê mà còn tặng thêm thời gian bảo hành, có lẽ nào bà con mua nhìu vote mạnh cho ổng 😁
cogjvay
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cho em hỏi sao máy giặt Pana lại ngon nhất ạ
@cogjvay Vì chả thấy bán ở Việt Nam hoặc được vài mẫu!, mà ko bán thì sẽ ko có mua, mà ko mua thì sẽ ko có hỏng! Thế chả phải ngon nhất là gì
ndta13
CAO CẤP
5 năm
Nhìn kết quả là biết số đông anh em bình chọn "rành" công nghệ tới mức độ nào rồi 😁
Cho anh em nào bảo không biết beko là gì
mình cũng không biết nó đến cách đây 2 năm.
Từ lúc Tinhte.vn đăng nhiều bài về điện tử tiêu dùng thì Beko là Brand đồng hành nhiều nhất, cũng là brand tặng tủ lạnh để làm game nhiều nhất 😁
Và lượng thông tin về Beko trên gần đây Tinhte.vn lạnh nhiều hơn các brand khác.

https://tinhte.vn/tags/beko/
sakuza199x
TÍCH CỰC
5 năm
@cuhiep cả năm mà beko chỉ chạy có 7 bài năm 2018 thì nhiều người không biết là phải rồi bác.
BBM
ĐẠI BÀNG
5 năm
XEM RA Ở VN PANASONIC VẪN GIỮ ĐƯỢC UY TÍN TƯƠNG ĐỐI ĐỀU Ở ĐA SỐ SẢN PHẨM
Nếu bạn tìm sp tủ lạnh đã qua sử dụng trên trang diemmayxanh, các bạn sẽ tìm đc rất nhiều tủ lạnh đã qua sử dụng hiệu Beko, Samsung..... mọi người nghĩ sao về chất lượng của 2 hãng trên???
Sanyo chán nhất là cái lò vi sóng chán toàn tập vài hôm là đi mất 3,6tr
cái gi cũng cái mới chứ..
hldpro
ĐẠI BÀNG
5 năm
Bầu cứ như bên tây bầu đấy nhỉ?
Nếu được bầu: tivi: LG, máy lạnh: Daikin, máy giặt: LG, tủ lạnh: Hitachi
Các bác cho hỏi có lên mua oled mã c7t , và b8pta . Mấy mẫu này năm ngoái nhưng giá dễ chịu hơn. Đang phân vân quá thấy bảo oled hay bị hiện tượng lưu bóng hình.
Trúng rồi
Beko là tủ lạnh được iu thích nhất xaoooo ?
Lamvip379
TÍCH CỰC
5 năm
Giờ công nghệ các hãng gần như nhau..mấy cái bình chọn trên chắc do mấy ông bà chọn..thấy tào lao..hoặc do 1 số người bảo thủ với các thương hiệu cũ
Beko là hãng moẹ gì k biết chứ xung quanh mình toàn sharp, pana, Lg hoặc Ss
BEKO cÙi bắp mà cũng dc cho vào
( thanh niên làm DIENMAYXANH cho hay)
ubuntu8.10
TÍCH CỰC
5 năm
Vừa rồi mới sắm 1 mớ đồ cho nhà mới xây. Tivi LG, tủ lạnh LG, máy giặt LG và máy lạnh Pana. Thấy mấy bạn ngoài điện máy xanh cũng tư vấn samsung mà nhà có 2 cái tivi samsung xài mấy năm bị hỏng màn ớn quá ớn...
k biết ai chọn chứ thấy ae trên đây là k ai chọn beko rồi ak.e cũng k chọn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019