Từ điển BBDict cho BB đây! Hướng dẫn chi tiết cách cài đặt.

thangthinh2011
2/11/2008 5:45Phản hồi: 1.097
1.097 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

có biểu tượng quyển sách rồi bạn ạ. mình vừa đổi theme mà cũng k đc. cảm ơn bạn nhiều nhé. vẫn bị lỗi cũ
newbie xin hỏi. mình cài và sử dụng đc ddict rồi. nhưng k hiểu sao khi dò từ kết quả ra rất lạ "A#@JAcì" hay đại loại vậy
tks bac nhieu
mình xài bold 9000 sao lại bị lỗi font nhỉ có bác nào giúp mình với
sao mình không chạy đc BBdict.exe trên PC nhỉ. toàn báo lỗi Win 32 j đó. mình dùng WIn 7 32bit.hic.Mong các bạn biết chỉ m với.TKS
milky
TÍCH CỰC
11 năm
bác ơi sao em dow về không có file nào có đuôi .info nhỉ 😃 e tìm từ hôm qua mà chả thấy cái đuôi nào chấm info ở đấy hết
caube93nb
ĐẠI BÀNG
11 năm
@milky giải nén thì ra thôi mà
alone03
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ngon lành cành đào. Cài 1 lần là xong. E thấy các bác sao gặp nhiều vấn đề cài đặt quá, các bác nên đọc kỹ hướng dẫn của chủ thớt là sẽ ok. Cái nầy tra nhanh, cài vào máy nhưng e vẫn thấy nó tốn chưa tới 1M. Hoho. Mà các bác có biết cách nào tra từ nhấn 1 lần trackball k? Cái này hỏi thêm thôi. Vì cái trackball nhấn nhiều quá để bị mòn. Vd cho các bác dể hiểu: khi ta tra từ computer, chúng ta nhập computer, nhấn trackball, mấy hiện bảng, nhấn trackball để chọn find. (Nhấn 2 lần, thấy cái này k hợp lý lắm). Chỉ hỏi thêm để biết cho tiện sử dụng thôi. Thanks.
một lần nữa, cảm ơn bạn rất nhiều !
;)
alone03 , h mình đang cài nên cung chưa biết cái phím enter có hoạt động đc vs trg hợp của bác k, nhưng enter cũng tốt cho sức khoẻ mà :p đỡ bị mòn 😆
son8888
TÍCH CỰC
11 năm
thanks bro
CẢM ƠN BÁC CHỦ VỪA CÀI DC RỒI...
Có data cho tiếng Pháp không ?
mọi người cho mình hỏi là mình dùng e 9780, sau khi cài xong vào rồi lại bị lỗi font tiếng việt vậy. có ai bị như mình ko? chỉ dùm mình với...
các bác ơi sao e bị lỗi phông chữ?
e dùng 9900
của mình thì khi đang tải dữ liệu vào BB thì xuất hiện lỗi là "Recieve acknowledge of record faild!" có ai bị lỗi này chưa, giúp mình khắc phục lỗi này với, cài đi cài lại nhiều quá rồi
có cách nào send nhanh hơn không ạ? em dùng 8320 gửi data cua bác hung 20mb mất 50p' mới xong. lâu quá. khi nào up rom thì nản vụ bbdict này quá. nếu có cách send nhanh thì hay biết mấy
Mình thì dow về => giải nén ra lại ko có file ''.ifo" mới ức chứ, tải đủ mọi link khác nhau về đều vẩn thế! chán . . . haizzzzzz!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019