Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Tự điển Cambridge và Collins cho Blackberry OS6(Data trên thẻ nhớ)

vietdaubo_bp
6/3/2011 2:59Phản hồi: 44
44 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Phần mềm rất hay! Giá mà nó có audio data base để đựng vào thẻ nhớ thì tốt nhỉ :showoff:Thằng oxford không biết có phát âm offline chưa?
Vẫn nhấn phím Enter đẽ xem từ được mà bạn, nhấn phím space nó sẽ đến các từ có liên quan khi dang xem nghĩa của từ.
Lâu quá, không vào topic, up cho mọi người thấy.
mình đã cài vào máy 9630 của mình chạy os5 nhưng mà toàn bị báo lỗi sever, có bác nào cũng bị lỗi này không?
@tranducanhbn Lỗi này do chưa có data, hoặc chép data không đúng vị trí. Nó yêu cầu tải data về.
dongtan195
ĐẠI BÀNG
12 năm
hic bắt được cái này vui đừng hỏi 😁
trungkkk
ĐẠI BÀNG
12 năm
bộ này có tra được Việt -Anh ko các bác
hazi
ĐẠI BÀNG
11 năm
có bác nào đã cài thành công tren BB 9790 chưa, em chưa cài được, help me, em xin hậu tạ chầu cafe
@hazi Máy bạn đang xài Ó nào, báo lỗi thế nào??? có phải nó báo yêu cầu tải Data về phải không?
hazi
ĐẠI BÀNG
11 năm
to xoa mat roi, gio to muon cai lai, ai o HN cai ho cai nhi, co cua hang nao biet khong nhi
wib_vn
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cambridge Advanced Leaner Dictionary chạy tốt trên Bold 9700 - os 5.1. Cám ơn các bạn rất nhiều.
đào mộ phát.hình như mã active hỏng hết rồi bác chủ ơi 😔
bạn nào tìm được key Audio_Cambridge_Advanced_Learner_Dictionary: cho mình ké với. Tks nhi`u 😃
Mình cài bộ Cambridge Advanced vào, chép dữ liệu vào media card, kích hoạt, chọn Data storage là media card. Phần mềm chạy quá chuẩn. Nhưng tự nhiên application memory của máy từ 20MB chạy về 0kb. Khởi động lại cũng là 0kb. Sau đó mình delete từ điển đi thì nhận lại được 20MB free memory. Không hiểu nổi, dữ liệu đã trên media card rồi, tại sao nó còn load lên memory cũa máy nữa.

Có ai gặp tình trạng này không, mình xài Bold 9000
up up up
sao mình cài theo hướng dẫn rồi. sau khi mở ra thì nó báo APN is not specified bạn nhỉ. helpp

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019