[Từ thiện] Gửi tấm lòng vàng - Mùa hè xanh 2015

Thôn Sông Mã
6/6/2015 7:31Phản hồi: 78
78 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thân gửi anh chị em Tinh tế link mà Đài Truyền hình Hà Nội ghi hình chiến dịch Mùa hè xanh ạ. Một lần nữa chúng em xin cảm ơn cộng đồng Tinh tế đã ủng hộ chương trình ạ. ^^

Rất ý nghĩa, cám ơn các bạn
ôi những em bé vùng cao đáng yêu quá hihihi
bobongot
ĐẠI BÀNG
9 năm
chúc chương trình ngày một thành công hơn nữa
Anh chị ơi, bọn em có tin vui muốn báo cho anh chị đây ạ.
Sau chương trình Blouse trắng đồng hành cùng áo xanh được tổ chức trong chiến dịch Mùa hè xanh tại Nậm Khòa, Hoàng Su Phì, Hà Giang, chúng em có phát hiện một trường hơp em bé bị tật nứt môi nhưng gia đình quá khó khăn nên không có kinh phí phẫu thuật. Sau khi về Hà Nội, chúng em đã liên lạc với tổ chức Operation Smile, tổ chức đã đồng ý hỗ trợ toàn bộ kinh phí phẫu thuật cho em ạ.

Ngày mai, 8/11, bố con em sẽ lên đến Hà Nội để phẫu thuật ạ.^^

Chúng em có đăng một số hình ảnh về chiến dịch ở trang 1, anh chị xem nhé! ^^

Chúng em cảm ơn anh chị và rất mong được anh chị ủng hộ những chương trình tiếp theo ạ. ^^
Anh chị ơi, bọn em có tin vui muốn báo cho anh chị đây ạ.
Sau chương trình Blouse trắng đồng hành cùng áo xanh được tổ chức trong chiến dịch Mùa hè xanh tại Nậm Khòa, Hoàng Su Phì, Hà Giang, chúng em có phát hiện một trường hơp em bé bị tật nứt môi nhưng gia đình quá khó khăn nên không có kinh phí phẫu thuật. Sau khi về Hà Nội, chúng em đã liên lạc với tổ chức Operation Smile, tổ chức đã đồng ý hỗ trợ toàn bộ kinh phí phẫu thuật cho em ạ.

Ngày mai, 8/11, bố con em sẽ lên đến Hà Nội để phẫu thuật ạ.^^

Chúng em có đăng một số hình ảnh về chiến dịch ở trang 1, anh chị xem nhé! ^^

Chúng em cảm ơn anh chị và rất mong được anh chị ủng hộ những chương trình tiếp theo ạ. ^^

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019