Tư vấn cho em cái tai nghe của zenphone

JungNY
15/9/2014 14:57Phản hồi: 34
Tình hình là em đang kết em zenphone 5 lắm ạ cơ mà nó lại ko có tai nghe nên cho em hỏi là nếu em mua zen5 mà dùng tai nghe hãng khác được ko ? Hay là quất luôn con zen6 thì hay hơn ? Nhờ mọi người tư vấn dùm em tks nhìu ạ ♥
34 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bạn cứ mua hãng khác nghe cũng được hết.k làm cái tai nghe beat nghe hay thôi rồi
@chemgioxmtq Beat thì quá tuyệt ạ nhưng mà hàng chính hãng giá hơi chát nên có thể giới thiệu cho em một số cửa hàng bán xách tay ko ạ?
@chemgioxmtq Bạn ơi, beat thì đắt lắm ,nếu co tiền mua beat thì đã chả dung zen5
xuantung
TÍCH CỰC
10 năm
Bạn kiếm 1 cái tai nghe của Iphone 4s hoặc IP 5, 5s mà xài. Đảm bảo nghe ngon. 😃
@xuantung E thấy trên 123mua có dạng tai nghe iphone có nhiều màu khác nhau chứ ko chỉ trắng đen thế cho e hỏi cái đó dùng đc ko ạ hay dùng chính hãng trắng đen thì ok hơn?
xuantung
TÍCH CỰC
10 năm
@JungNY Phải mua tai nghe zin chính hãng theo máy Iphone ấy bạn ạ. Đừng mua ba cái hàng fake nghe tệ lắm. Tai zin theo máy Ip5s nghe khá chất, bass treble đâu ra đấy. Nhưng giá cũng hơi cao, tầm trên dưới 400k - 500k.
@xuantung oh giá tầm này thì cũng ok cơ mà e thích kiểu tai nghe có phần trên là cao su hơn vì đeo lâu đỡ bị đau tai ạ em tham khảo vài trang thì đang kết con GAVIO và audio technica ATH
ko bik 2 hãng này xài đc ko xin nhờ mn tư vấn a
@xuantung Bác ơi tai nghe của 4s nó có 3 gạch tai nghe zenphone mìh thấy có 2 gạch vậy cầm vào xài có bị lỏng jack nghe khơng bác
xuantung
TÍCH CỰC
8 năm
@Tấn Tài 1994 Không vấn đề gì đâu bạn. Mình mua mấy cái tai nghe Ip cả loại của 4s và 5, 6 đều nghe tốt với zenfone. 😃
Đang nghe bằng tai nghe iphone nek cực â´m
GoingToP
ĐẠI BÀNG
10 năm
@mai minh the Thím thấy nó ấm thật á :| em thì nghĩ là nó sáng thì đúng hơn. Tai nghe ip5 thì theo e là cũng chẳng có gì nổi bật đâu thớt a 😁 với 500k thì bạn có đc 1 em noc nghe hay hơn nhiều nhé(ý kiến của riêng e).
Cứ mua xong máy tính tiếp bác akkk
oh tks ạ ♥
thôi tính trước cho chắc kẻo mua máy lại hối hận :p
Tớ dùng zen5 này. Cái tai phone tớ dùng con s4 trước kia nghe khá ok
baohoa_cz
ĐẠI BÀNG
10 năm
Máy Zen thì mua tai S4 hay S5 nghe là OK rồi mà lại rẻ nữa.
vote cho senheiser mx 170, ngon bổ rẻ
Mấy bác cho em hỏi cái ạ! Cái tai nghe của iphone 5s có dùng mic đàm thoại đc ko ạ? Em đang phân vân giữa cái đó với cái Sony MH-EX300AP 😔
Dùng cho zen6 các bác ạ
Em xin cảm ơn trước
mấy cái tai nghe ss với lumia có nghe đc ko nhỷ, tiện có b nào kết cho cái âm thanh loa ngoài của zen5 với ./
Mình dung tai nghe beat cua htc .hay tuyệt
Tai nghe zin luon nhe thi´m...ccuc âm..bass tress may tai nghe kia
Tai nghe phai zin nhe thi´m.bbass tress ok.4s dc roi can gi 5..
mấy bác cho hỏi tai nghe của IPhone hay samsung gắn con zenfone 5 có chỉnh được âm lượng trên tai nghe không bác?
xuantung
TÍCH CỰC
10 năm
Ko chỉnh được âm lượng. CHỉ có mỗi 1 tác dụng là tạm dừng bài hát thôi. 😁
mình cũng mua con Z6 không có tai nghe, không hiểu sao hãng điện thoại này họ bảo không bán kem tai nghe khong biết đúng không hay nó bán cho người khác bảo là ko có. Z6 thì xài tai nghe của hãng nào thì vừa nhể các bác!
tẩu con HDJ 2000 ngon lắm bạn
JustaP
ĐẠI BÀNG
10 năm
mua mấy em senhe giá rẻ mà chiến bạn ạ. đừng mua tai nghe của đt khác
GoingToP
ĐẠI BÀNG
10 năm
Thế thím nghe mấy em 500k của các hãng khác chưa?? Có hơn tai nghe ip5 không ợ?? Và mua ngoài tnay thì biết sao là zin hay k zin =))
JustaP
ĐẠI BÀNG
10 năm
@GoingToP Xin lỗi thím chứ đối với mình thì tai ip5 cũng chỉ thuộc tầm "dùng tạm cho có", nghe max chán

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019