ஐ Tư vấn , có nên mua laptop cảm ứng của Dell ஐ

vamnt1
7/9/2014 8:28Phản hồi: 6
☢ Chào mọi người ! Bài đầu tiên khi tham gia Tinhte em muốn hỏi tí về mua máy tính !
E định sắm con Dell Latitude XT3 : Intel Core i7 Sandy Brigde 2620M 2.7GHz , 4 GB DDR3 Ram ... Thấy nó cấu hình cũng đc, máy đẹp mà giá ko đến nỗi đắt , e coi trên mạng bán tầm 11 - 12tr VNĐ thôi.
http://laptopanbai.vn/laptop-cu-gia-re/Laptop-Dell/dell-latitude-xt3.html

☢ Khổ nỗi con này chỉ có hàng xách tay dùng rồi.
Bác nào có kinh nghiệm chỉ giúp em vs : dùng laptop cảm ứng có ổn ko , chú em dùng con Vaio duo thấy ổng khen nó ngon mà giá thì 30 tr mua mới, 2 mấy tr mua cũ, cấu hình lại ko bằng XT3 thì phải , lại còn ổ nhớ SSD em k thích thú lắm ...
Hai nữa, nếu mua cũ thì nên kiểm tra máy , yêu cầu bảo hành như thế nào ?
☢ Mong đc các ace trong Tinhte tận tình giúp đỡ
6 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

11030661
TÍCH CỰC
10 năm
bảo hành thì 3tháng được rồi, nhưng quan trọng là họ bảo hành cho bạn cái gì, con XT3 đó cấu hình thế thì ngon quá rồi nhưng khi mua cần kiểm tra kĩ nha bạn
cấu hình thì em thích mà dùng laptop cảm ứng có tốt ko anh @11030661
11030661
TÍCH CỰC
10 năm
lap cảm ứng thì chủ yếu lướt web hay vẽ vời linh tinh thôi, nhưng cũng khá tiện đấy. Nhưng nếu không cần thiết cảm ứng lắm thì bạn nên đầu tư con khác, con này cpu ngon nhưng mà card hd3000 thì hơi cùi so với cái giá
cảm ứng bạn mua cái ipad dùng thích hơn , mình thì mình ủng hộ dùng máy tính màn bình thường 😁
11030661
TÍCH CỰC
10 năm
@hontruocyeusau1704 ipad thì giải trí tốt hơn, làm việc nhiều khi tọt vào màn hình 1 cái tiện hơn dùng bàn phím đấy
@11030661 tùy quan điểm mỗi người thôi ha ha , cá nhân mình thấy cái nào cũng có ưu điểm và nhược điểm , thích chọt chọt thì mua ipad , thích làm việc gõ bàn phím thì dùng laptop , mình mua cả 2 và thấy vẫn ổn chả có nhu cầu chọt thêm vào đâu cả 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019