Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Tư vấn cửa hàng bán iPad Air ở HN

ngtienminh93
21/11/2013 6:52Phản hồi: 13
Sắp tới em định mua 1 em iPad Air 4G 32GB về. Sau khi tham khảo qua giá 1 số cửa hàng thì em thấy có vẻ CellphoneS và TechLand là giá ổn định và cũng là uy tín trong số các cửa hàng (4G 32GB tầm 16tr800). Theo các bác thì ở HN nên mua iPad Air ở đâu là rẻ nhất và uy tín nhất ạ để em tham khảo thêm các cửa hàng đấy
Thks các bác nhiều
13 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ko biết mua chỗ nào nhưng không nên mua ở CellphoneS.
Bạn có thể tham khảo giá bên mình nhé : http://vietshop.pro.vn/index.php/lpro/90/1/iPad-Air-(-iPad-5-).html
Máy nguyên hộp chưa active, khi mua máy bạn sẽ được bảo hành phần cứng 1 năm , khuyến mại dán màn hình, giảm giá phụ kiện đi kèm + cài đặt phần mềm bản quyền trọn đời nhé..
Ở HCM thì bác cứ qua bên mình nhé , hàng nhập từ Singapore luôn nha bác , nguyên seal chưa active , giá tốt cho ae tinh tế
Một phiếu cho Techland 😃
xin lỗi nhưng trong các cửa hàng thì mình cạch vietshop nhé, nổi tiếng dính quá nhiều phốt trên diễn đàn này rồi
ngoài techland ra liệu có chỗ nào nữa ko nhỉ
Như trả lời bên này
=> http://www.tinhte.vn/threads/mua-ipar-air-o-cellphones-hay-ishop.2210899/
@Nokfev có vẻ như bây h techland là uy tín nhất phải ko hả bác
@ngtienminh93 Như nhau cả ! Nhân viên bán hàng tuỳ cơ ứng biến để có thêm thu nhập thôi mà bạn !
Mình thú thật là có tiếp tay khi vẫn mua pk bóc máy của những nhân viên này (kể cả FPT) 😃
techland sao hồi trc e nghe cũng dính phốt nhiều mà??
iptran68
TÍCH CỰC
10 năm
Ngày trước techland dính phôta nhiều, giờ cũng tu trí rồi! Nói chung techland giờ là ổn!
x-jutom-x
ĐẠI BÀNG
10 năm
19-11 mua air ở cellphones Hàng Bài, check chưa active, khui hộp, trả tiền, dán màn, cài máy, tối check trên web đã active 18-11. lần đầu mua ipad, chả biết thế nào 😃 phụ kiện có que chọc sim, cáp nối tiếp xúc màu đồng. ra chợ đêm làm cái vỏ 200k, shop thì 600k - 900k 😔
@x-jutom-x Thế là đúng rôi ! Nò báo là BH đến hết ngày 18 là chuẩn !
dohoiah
TÍCH CỰC
10 năm
@x-jutom-x Active báo ngày 18 là do lệch múi giờ với mẽo thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019