Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Tư vấn mua điện thoại khoảng 3-4 triệu!

lambordesign
23/11/2012 12:47Phản hồi: 23
Sắp Tết rồi,e có ý định sắm 1 chiếc điện thoại về chơi Tết cho đỡ buồn! Nhu cầu thì cũng đơn giản thôi ạ. Đầu tiên là phải đa nhiệm được,đọc file word,pdf,ebook tốt,có các pm quản lý cuộc gọi,tin nhắn.
Các phần mềm cơ bản thì đương nhiên phải có ạ: như là trình duyệt...v..v.1 số game linh tinh giải trí thôi!
Nghe nhạc thì cũng để chống điếc thôi (tai e tai trâu nên thế nào cũng được! 😁). Chụp ảnh tương đối ạ,màn hình đẹp đẹp tí!
Máy mới hay 2nd không thành vấn đề ạ!
À,quan trọng nhất là e không dùng cảm ứng các bác nhé!:D
Giá thì e chỉ có khoảng 3-4tr thôi.( Sv nghèo,tiết kiệm mãi!:D)
Tất cả chỉ có vậy ạ! Mong các bác tư vấn giúp e với! Xin cảm ơn các bác rất nhiều!:D
23 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

không cảm ứng thì theo em nên e72 ^^!
lu6200, su870.
bac
ý kêu không dùng cảm ứng mà 😁 mà lại là quan trọng nhất
@danchoisock312 thế E72 mà quất :D
@danchoisock312 Đọc file văn phòng mà bác chơi mấy con phím cứng thì th r ="=
Muq con arc 2nd cho r

Sent from my LT22i using Tinhte.vn
BlackBerry 9700 thế nào hả các bác! Nghe nói bàn phím BlackBerry rất tốt phải không ạ? E72 cũng rất tốt,nhưng e ưu tiên 1 hdh mới để trải nghiệm!😁
Gọi cho có vậy chứ e thỉnh thoảng hay đọc ebook trên dt cho đỡ buồn thôi! Cũng không hay đọc lắm nên vấn đề đó không lo bác ạ!
Không hiểu sao e không có cảm tình và cũng không có duyên vs mấy con cảm ứng! Dùng vài ngày là chán,rồi hỏng!@@
@DoubleD Thanks bác!😁
Cũng tại vì e phá thế nên mới mua phím cứng dùng chứ không thì e đã mua cảm ứng rồi!:D chắc số e không có duyên dùng cảm ứng!=))
@lambordesign Về sau côg ngệ nó sẽ toàn cảm ứg đấy:D

**Hội tư vấn và mua bán điện thoại Hà Nội**
@lambordesign 😕 êu dùng thế thì chết, sao mình chưa bao giờ nằm đè lên cái điện thoại lúc ngủ nhỉ
@lambordesign Thế mà lại bảo chả hiểu s ko thích dùng cảm ứng :rolleyes:

Sent from my LT22i using Tinhte.vn
Vậy bạn nên tìm hiểu 9700 hoặc 9780 😁

Sent from my SGH-I897 using Tinhte.vn
Thích nghịch phá, dịch vụ lằng nhằng thì mua BlackBerry, thích đơn giản, dễ dùng, ko phải đăng kí dịch vụ lằng nhằng thì E72
Bạn mà mua Lenovo P700i hoặc take S220 ở www.didongmango.com thì bạn sẽ thấy sự khác biệt, cảm ứng nhạy, mượt mà. Ko như loại cảm ứng điện trở ngày xưa, dùng ức chế kinh khủng
Vậy bạn nên dùng dòng doanh nhân E của Nokia đi , bền lắm đó
Bác qa up giúp e nhé😁
http://www.tinhte.vn/index.php?threads/1687327/

**Hội tư vấn và mua bán điện thoại Hà Nội**
E biết thế cơ mà e phá phách vậy mua cảm ứng về mà hỏng thì tiếc lắm! Vs lại nhu cầu của e thì BlackBerry hoặc mấy cái dòng E-series của Nokia cũng đáp ứng được! Vậy là ngon rồi!😁
@lambordesign nếu bạn mua mấy dòng E71 e 72, e 63 cũ thì phải xem kĩ nha, h loại đó hàng dựng hơi nhìu
"lambordesign, post: "Bác buồn cười quá, bác đã biết e dùng cảm ứng gì mà đã phán thế!Tuy e ít tiền nhưng cũng đã được dùng qua mấy con android và symbian như là No 5800, LG P500, HTC wildfire, SS glx S. Nếu bác cho rằng mấy con đấy đều là ghẻ hết thì e cũng không có ý kiến gì ạ!
Chẳng qua là e hay làm rơi,rồi lúc ngủ hay nằm đè lên dt. E mới tính mua phím cứng dùng cho bền! Với lại e không thích cảm ứng ở chỗ là nt rất không thật tay!="=

bạn giống hệt tớ, dùng đt như phá. Nhưng tớ đang dùng N97, bền như cục gạch, rơi vài chục lần ko sao, màn hình và bàn phím qwerty đều to, lướt web, đọc truyện, chat facebook đều rất sướng
Thanks các bác đã tư vấn! Có lẽ em sẽ gia nhập trại nghiện BlackBerry thôi ạ!😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019