[日本] Tư vấn mua điện thoại Nhật tại Nhật

nttsh94
16/3/2013 7:8Phản hồi: 822
822 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

shivakl
ĐẠI BÀNG
8 năm
các bác cho hỏi tầm 6tr có con dt này xem 3d chụp hình đẹp nge nhạc hay ko
với cả muốn xem dt nội địa nhật của jujíu voi sharp thi xem trang nao, vì người quen m qua nhật công tác ko có tgian đi ra khu dientu ma kiếm, nên ra cho nào là mua luôn rồi về
shivakl
ĐẠI BÀNG
8 năm
các bác cho hỏi tầm 6tr có con dt này xem 3d chụp hình đẹp nge nhạc hay ko
với cả muốn xem dt nội địa nhật của jujíu voi sharp thi xem trang nao, vì người quen m qua nhật công tác ko có tgian đi ra khu dientu ma kiếm, nên ra cho nào là mua luôn rồi về

hãng freetel làm dt có dc ko, thấy nó đề giá cả trên web rõ ràng, freesim luôn
quangkhai85
ĐẠI BÀNG
8 năm
điện thoại nhật dùng thích phết đấy các bác ạ
quangkhai85
ĐẠI BÀNG
8 năm
điện thoại nhật dùng thích phết đấy các bác ạ
Bác có biết mối hàng dựng nào bên 日本 k mách e phát .
ducviet12
ĐẠI BÀNG
8 năm
@minh@agm Rồi lên Tokyo baito lừa bán cho du học và tu nghiệp sinh chứ gì?
Cẩn thận có ngày.
Bạn nói chán éo dk ấy.lm ăn có nào bán thế .nếu b bảo vậy thì b cho mk nguồn hàng tốt đi mk nhập cho.cạn lời
chelseavinh
ĐẠI BÀNG
8 năm
có bác nào cho ít ảnh đt nhật thực tế lên đc ko,em chưa sài nó bao h
@chelseavinh đây! chuyên ship đt Nhật đây
lance87
ĐẠI BÀNG
8 năm
E đang định làm cái topic hỏi han xem mua đt ở Nhật ra sao thì thấy topic này hay quá.
E đi thẳng vấn đề luôn là e sắp đi du lịch bên Nhật. Định mua iphone 7 bên đó nhưng đag ko biết là bên đó có bản quốc tế ko??? hay toàn máy khóa mạng của Nhật.
E định mua ở store của apple bên đó luôn.
Bác nào rõ khoản đó giải đáp giúp e với 😃
E cảm ơn!
hoangton1
TÍCH CỰC
8 năm
@lance87 Bản qte thì đừng dại mua ở Nhật bác ạ. Đắt lắm. E ở nhật mà còn phải gửi nhờ mua máy ở nhà sang đây

Gửi từ SM-G935F của tôi
lance87
ĐẠI BÀNG
8 năm
@hoangton1 Ô thế hả bác? Bác có rõ giá hiện tại bán 7 plus 128gb ở store của nó bán bao nhiều ko bác?
hoangton1
TÍCH CỰC
8 năm
@lance87 E ko quan tâm đến apple nên e ko rõ. Nhưng ip và các loại máy hãng khác bản qte đều đắt hơn ở nhà

Gửi từ SM-G935F của tôi
lance87
ĐẠI BÀNG
8 năm
hello!! anybody here???
Hiện tại e mới qua Sendai du học, có bác nào biết 1 số cửa hàng bán ĐT giá rẻ tư vấn giúp em được k ạ. Sta. nhưng mà nhiều quá nên không rõ như thế nào. E dự đinh mua IP6 , k biết giờ vẫn còn bán trên thị trường nữa k v các bác?
@Tola.Abby vẫn bán em! bên Nhật mua tùy duyên chứ ko ai chỉ được đâu em
@Tễu Tễu Vâng a. Mà ở đây có bác nào đã dùng mạng Y!Mobile và Rakuten chưa ạ? Cho e hỏi ý kiến của 2 nhà mạng đó với, vì e thấy giá cước của mấy hãng nhỏ mềm hơn so với mấy ông lớn nên e định đăng kí dùng nhưng mà k rõ chất lượng với giá cước tính có đúng hay k ạ???
hoangton1
TÍCH CỰC
8 năm
@Tola.Abby 2 mạng đấy e ko dùng nên ko bít. Nhưng e dùng freetel thấy cũng rẻ

Gửi từ SM-G935F của tôi
@hoangton1 Để e tham khảo bên đó như nào, e thì do vốn quen dùng IP rồi (hồi vn là ip5 tính qua đổi qa Ip6 cơ mà cước mắc qá nên tính dùng tầm ip5s là ổn thì chỉ thấy mỗi bên nhà mạng Y!mobile là có bán IP5s thôi ấy ạ)
em đang tính nhờ người nhà xách tay về em LG V10 nhưng sao mù mịt quá, giá còn cao hơn các thương gia ở VN, kì cục ta ?
người nhà e nói JMP khóa mạng mệt lắm, free sim thì giá cao.
có bác nào có cao kiến gì ko ta
hoangton1
TÍCH CỰC
8 năm
@BAOTHUYEN89 Mua bản qte ở VN cho lành bác ạ. Bên này qte đắt lắm

Gửi từ SM-G935F của tôi
@BAOTHUYEN89 cao hơn mới đúng bạn nhné! nguồn hàng cảm ứng tại Vn ko chuẩn đâu! mua v10 về vn unlock nhẹ nhàng
@Tễu Tễu thank bác nhé
@hoangton1 qt o vn e đâu đủ tiền bác ơi
khồ lắm
Tình hình là e có ý định mua 2 em Galaxy s7 thường bản unlock Nhật. Cho e hỏi bản unlock thì có những hạn chế hay bị lỗi gì không? Các bác tư vấn giúp e với.. tks ạ.
Tình hình là e có ý định mua 2 em Galaxy s7 thường bản unlock Nhật. Cho e hỏi bản unlock thì có những hạn chế hay bị lỗi gì không? Các bác tư vấn giúp e với.. tks ạ.
@nospecial Mình k thích kiểu dáng của bản s6 edge vì nó hơi to cầm tay k thoải mái bạn à. Mình muốn hỏi bản s7 thường lock khi lên QT có bị lỗi hay có vấn đề gì k để còn fix bạn à.
@nospecial Bạn cho mình hỏi bản thường bị lỗi hay kém bản edge như thế nào vậy? Bạn tư vấn giúp mình đc k?
Cho mình hỏi hiện tại giá Fujitsu F-04G mới giá khoảng bao nhiêu nhỉ ?
@Toàn Tô Tít 12-14tr
Cho e hỏi có bác nào mua điện thoại của JapanShop chưa? Có uy tín k vậy? Thấy nhiều người mua k biết liệu có uy tín k?
quvinh
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mem tinhte có ai ở Sapporo ko nhỉ? Sắp tới mình có sang đó công tác và mún mua cái đt, ko biết Sapporo có chỗ nào bán đt cũ ko nhì?
hhhdang
ĐẠI BÀNG
7 năm
Tình hình là mình có mua 1 cái ip7+ lock softbank của 1 bạn bên Nhật về nhưng xài được hơn tháng thì lăng đùng ra chết, giờ thì không liên lạc được với bạn đó nữa. Mình kiểm tra trên trang softbank thì thấy để hình tam giác. Nếu như vậy thì mình có thể gửi qua softbank bảo hành được không? Thật tình máy mới mua mà giờ nhìn vậy cũng thấy xót quá. Nếu được mong bạn tu vấn giúp mình. Tks bạn trước!
thank bác chủ thớt đã chia sẻ😃
thank bác chủ thớt đã chia sẻ😃
minhperlyne
ĐẠI BÀNG
7 năm
một kinh nghiệm rất hay, em xin phép các bác là em oánh dấu khi cần em vào đọc lấy thông tin

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019