Tư vấn mua đt khoảng 1000 usd

heouuuu
24/10/2011 3:21Phản hồi: 14
Mình đang ở bên HÀN QUỐC , chuẩn bị nâng cấp dt, mong a e tư vấn dùm mình 1 chiếc dt cao cấp.

Sắp tới có những dt cao cấp như sau : GALASY S2 HD LTE, GALAXY NEXUS, GALAXY NOTE,

IPHONE 4S BÊN HÀN NGÀY 11/11 NÀY BÁN RÙI.

THEO NHƯ MÌNH BIẾT : EM GALAXY S2 HD LTE CHỈ THUA EM GALAXY NEXUS VỀ PHẦN MỀM CHƯA LÊN 4.0 THUI, CHỨ PHẦN CỨNG LẠI HƠN VÌ CHÍP 1,5G X 2 , CAMERA 8M.

MÌNH THÌ THẤY THÍCH E GALAXY NOTE, AE THẤY E NÀY CÓ ĐƯỢC KO ........ SO VỚI MẤY E KIA

MÌNH ĐANG QUAN TÂM EM IPHONE 4S VÀ NOTE.

AE TƯ VẤN GIÚP MÌNH VỚI

MÌNH ĐANG DÙNG DT GALAXY S2 MÀ SAO MÌNH VÀO YAHOO CHAT VIDEO MÀ NÓ TOÀN HIỆN CAMARA ĐẰNG SAU MÀ KO HIỆN CAMERA ĐẰNG TRƯỚC LÀ SAO VẬY MỌI NGƯỜI ....?

RẤT MONG A E GIÚP MÌNH
14 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ở HQ có LTE thì bạn chọn S2 HD đi. K thì Note. Note hơi to, ban nên cầm thử xem ntn hãy qđịnh. Con Nexus chụp hình thấy xấu quá.
heouuuu
ĐẠI BÀNG
12 năm
heouuuu
ĐẠI BÀNG
12 năm
ae nào cho mình ý kiến với
Mấy cái này còn mới mẻ quá, chưa có người dùng đại trà nên ít cmt đó mà

Ước j mình đc như bạn :₫

Gởi từ Gen4, đọc từ TinhTe
SS nexus or SS note,mình thì vote cho em note,tuy màn hình hơi to nhưng độ phân giải HD,đã 😁
heouuuu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mong ae tư vấn giúp mình , ở vn ai dùng e note và iphone 4s rùi, cho mình ý kiến với.
Ở VN Note còn ít ng dùng lắm bạn vì nó to với cái gọi là ĐT, bé với cái gọi là MTB 😃 Đa số mọi ng sẽ khuyên bạn dùng 4S thôi :p
Em bỏ 1 phiếu cho Ip 4S!
dghwng
ĐẠI BÀNG
12 năm
Note cho theo kịp công nghệ :-s
1 vé cho note cấu hình cao
Ước gì mình cũng đc lập 1 topic giống ntn, "điều ước giản đơn" sao mà khó thực hiện quá 😆
Thì cứ lập đi, làm cái Topic "Muốn mua ĐT bèo giá 2000$" roài mình vào tư vấn mua cái 9981 Porche Design 😁
heouuuu
ĐẠI BÀNG
12 năm
mong mọi người tư vấn thêm giúp mình với.
Hay kiếm cái HTC Sen XE hay XL dùng bạn nhỉ 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019