Tư vấn mua iPad: iPad Pro, iPad Air, iPad mini hay chỉ là iPad?

Duy Luân
18/3/2019 15:28Phản hồi: 302
302 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

oxechip
TÍCH CỰC
5 năm
anh em cho hỏi thêm , những ae có bút rồi xài có mượt không ? và ae có thường xuyên xài bút không?

tính mua bút mà phân vân quá. thank ae nghe
nonliving
ĐẠI BÀNG
5 năm
@oxechip bút rất mượt; nhưng:

một vài phần mềm hỗ trợ bút mượt only (có tên phần mềm, mình từng mua bản quyền nhwng không dùng nhiều nên quên), còn lại cũng chỉ nhw cái bút cảm ứng bth

mình mua cái gì cũng lăn tăn tới cái bút: điện thoại samsung note, ipad pro 9.7, và Lenovo Yoga (có bút)

mau và trang bị hết rồi, cuối cùng kết luận: giấy và bút vẫn ngon nhất 😁 rất hiếm khi dùng tới bút của cả 3 thiết bị nói trên. mình là dân văn phòng, thường xuyên phải đi họp, vẫn sổ với giấy thôi.
@oxechip Bút siêu mượt, viết vẽ rất phê
@nonliving Vậy thì mình nghĩ bác chưa biết cách sử dụng roài :D Mình cũng hay ghi chép, xài Apple Pencil với chiếc iPad 9.7 2018 cùi bắp mà mình còn thấy rất tiện nuôn :D
Tôi đợi các iPad đời cũ giảm giá!
Lanh mn
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình chọn con air
thanhnh1806
ĐẠI BÀNG
5 năm
Anh em có thể vào https://www.apple.com/ipad/compare/ để so sánh cấu hình chi tiết
iPad loại nào cũng ngon hết
Có bác nào bán ipad pro 12.9 gen 2 ko?
tuanpham_8x
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Ú Pug Mình cũng đang quan tâm em này ^^
cubisn
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đang xài 10.5 + với cây bút để học tiếng Nhật
Vẫn chưa thấy app nào đủ tầm để làm con quái vật này bị lag =))) (các app dựng phim này nọ thì mình chưa xài nhiều)
Tsun@mi8x
ĐẠI BÀNG
5 năm
ipad mini cấu hình bằng air thì chọn mini ngon dễ di chuyển xem phim cũng nhẹ ko cầm mỏi tay
giangkma
ĐẠI BÀNG
5 năm
iPad mini là dòng tablet thực dụng và có ý nghĩa nhất ở VN
Haikbang
TÍCH CỰC
5 năm
Cá nhân Mình nếu năng cấp thì chỉ đến mức IP air 2019 .(!)
Apple bán giá khởi điểm air là 499, mini là 399 mà sao về VN đều khoản 9 10 triệu là sao bác. Ae nào biết chỗ nào bán air mới 9 10 triệu chỉ mình với, mình đang phân vân 2 con này...cảm ơn
tuxedo198x
TÍCH CỰC
5 năm
Vẫn dùng ipad gen4 cho nhu cầu đơn giản xem youtu và fb , lướt web mặc dù bực mình thi thoảng đơ . vì ko có máy tính để restore mới lại . để ios 9 hơn 4 năm 😆
GragonV
CAO CẤP
5 năm
Chịu hỗ trợ hết cho apple pencil là quá ngon. Xưa vật vã phải ráng lên ipad pro ^^
Đang sài Gen 5 Wifi thấy ổn
cobra4eye
TÍCH CỰC
5 năm
Ipad Air 2 bền quá, không chịu hư để đổi cái mới 😁
con nào cũng ngon, có tiền mua là ngon 😁
ok
pvhunt
TÍCH CỰC
5 năm
băn khoăn giữa 2 con này quá các bác ạ 😁
2019-03-21 14_10_09-Window.png
@pvhunt tất nhiên con Pro 10.5 rồi.
VVvMM
ĐẠI BÀNG
5 năm
@pvhunt Pro có màn 120Hz mượt hơn.
dongchay25
ĐẠI BÀNG
5 năm
Khi nào ipad air 2019 ra mắt nhỉ? Dự là giad bao nhiêu VNđ? E cũng đang tính mua 1 con ipad 2018 128 Gb mà hóng giá máy mới quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019