Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Tư vấn mua xe NOUVO LX

mrabin86
6/3/2012 16:44Phản hồi: 8
Em đang tính rinh một em Lx về mà phân vân ghê người khen người chê,người thì bảo đi đầm xe nhưng nhanh xuống mã.người thì bảo máy không ôke.mà lại đang sắp ra em nouvo 5 không biết thế nào,có oke như lx 2011 không,mong các bác cho e một lời khuyên nhé,
Thanks các pro:bounce:
8 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nên chờ SX ra rồi tính, dù sao mua xe đời mới vẫn hơn xe đời cũ
hoanglap90
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đúng đo, SX 2012 nó ra đến nơi rồi, chờ thêm chục ngày nữa nó bán thì đi xem k thích qua LX vẫn chưa muộn.
Vote ngay cho bé SX 2012............
có vài điều tư vấn cho bác :
+Nouvo LX đi rất bốc,nếu so với AB thì Nouvo Lx không hề đầm...nếu muốn đầm hơn bác phải lắp lốp sau lớn hơn....
+Nouvo LX không hề nhanh xuống mã nếu bác biết giữ gìn...
+Máy Nouvo LX được nhập từ Thái Lan nên không có chuyện là không bền...giờ Nouvo 1 vẫn chạy nhiều ngoài đường....
Vấn đề là bác thích hay không thôi...nếu bác có "điều kiện" thì nên đợi SX ra,vì e nó có khá nhiều cải tiến....
Nếu bác muốn tiết kiêmj hơn thì e nghĩ Nouvo LX là 1 lựa chọn...giá bây giờ chỉ k 33,2-33,6 chưa giấy thôi...còn đợi Nouvo SX thì bác phải có trong tay k >40tr mới iêu được e nó...

bác nói chuẩn.thích xe nào thì cứ mua.lăn tăn làm gì 😆
Quất e SX luôn đi bác xong cho vài cảm nhận + hình ành để a e biết đường tính . Coi như bác đi tiên phong box PTVC về e SX đi ;)
lx hay sx cũng đều đẹp hơn airblade thôi bác ơi.... nhưng tốt nhất bác rinh em Lx đi , sx ra là bị làm giá đó, trên 40 củ là chắc
e cũng định lấy Nouvo LX nè bác,nhưng 9/3 ra Sx rồi thì mua Lx làm j nữa bác ;) e cũng nghe nhiều người bảo như thế nhưng e k quan tâm :dance: thích là cứ nhích thôi :spin: mà coi e Sx giá ntn đã rồi tính tiếp :p

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019