Tư vấn tai nghe Bose QC35 (Đời 1)

Thảo luận trong 'Tư vấn & Thảo luận' bắt đầu bởi Nguyencuong2786, 16/9/18. Trả lời: 3, Xem: 3096.

1. Nguyencuong2786

Best Answers:
    0
    Nguyencuong2786
    ĐẠI BÀNG
    Các bác tư vấn giùm em.
    E dự định mua trên mạng 1e Bose QC35 cũ, tầm 5t vì vốn dĩ e thích chất âm của Bose, nghe tạp hợp.
    E cũng tìm ra đối tg để mua rồi, nhưng e băn khoăn vì họ k còn hộp, mặc dù tai nghe còn rất mới, có cách gì để biết tai nghe là thật hay giả k ạ? E nghe nói down app Bose Connect về check được?
    Các bác tư vấn giùm e với Đang tải bosequietcomfort35_1200x675.jpg…

Thảo luận thêm về chủ đề này?
    Hỏi đáp Audio
    Mời các anh em cùng thảo luận, hỏi đáp, đánh giá về các thiết bị âm thanh tại Cộng đồng Audio - tinhte.vn/audio
  2. Trần_Lương

Trần_Lương Dự bị

Best Answers:
    0
    Trần_Lương
    Trứng
    Bác đã nghe thử dòng QC chưa? E đeo vào nó cứ bị ù ù khó chịu sao ấy.

3. Trần_Lương

Trần_Lương Dự bị

Best Answers:
    0
    Trần_Lương
    Trứng
    Nếu đã từng nghe nhiều dòng bose thì nghe là biết liền thôi mà

4. Vizh

Best Answers:
    0
    Vizh
    ĐẠI BÀNG
    Tiếc quá, mình mà thấy bài viếc này sớm là để lại cho bạn rồi. Mình mới mua vài tháng, còn hộp, mới tinh, cũng định bán giá 5tr.
    Muốn biết dc tai nghe có phải của bose hoặc hàng giả ko thì phải xài qua thử rồi mới cảm nhận dc. Khi bật chống ồn lên thì nó sẽ cản âm thanh bên ngoài, sau đó bạn mở nhạc và nghe thì sẽ ko còn nghe âm thanh như tiếng xe, tiếng máy bay. Về phần âm thanh thì bass mạnh, chắc, ấm, đeo nhẹ, xài lâu thì hơi nóng tai. Nếu nghe ở chế độ chống ồn lâu sẽ gây cảm giác ù ù tai, lâu hơn ữa thì chóng mặc. Tốt nhất ở không gian bình thường thì nên tắc chống ồn. khi nghe ở nơi ồn ào hoặc đi mý bay, xe lửa thì bật

Nguyencuong2786Trần_Lương thích nội dung này.
Tag:
Đang tải...