Tư vấn về loa trong phòng nhỏ

voanhduc
7/10/2018 11:47Phản hồi: 11
Chào mọi người,
Em không phải là người am hiểu về âm thanh. Nên nhờ mọi người tư vấn giúp em trường hợp này với. Hiện em làm bác sĩ nha khoa, mỗi lần bệnh nhân lên ghế làm thì họ có thể xem phim, nghe nhạc từ màn hình đc lắp trực tiếp vào ghế.
Nhưng âm thanh từ máy này thì khá tệ, mọi người có thể tư vấn cho em về 1 loại loa kết nối bluetooth có thể nghe tốt dòng nhạc vàng trong 1 phòng có không gian khoảng 3*3 m được không ạ.
E cảm ơn
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vậy bác sĩ có thể chi bao nhiêu cho cái loa này? 😁
@Penguin Pingu Dạ em có thể chi từ 2 triệu trở xuống ạ, 2-3 triệu cũng ổn nếu thật sự chất lượng có sự khác biệt ạ.
@voanhduc Tham khảo Harman Kardon Onyx Studio 3 nhé 😁. Model này giá đang tốt, nhiều chổ bán chỉ từ 2.7 ~ 3tr. Nó vốn là loa di động nhưng tương đối nặng nên người ta vẫn hay để một chổ hơn :p
@Penguin Pingu Dạ cái này em có biết, chính xác hơn 1 bác sĩ bên em đã mua nó. Ngoài nó ra còn có lựa chọn nào nữa không ạ. A/c có thể cho em vài lựa chọn e sẽ đi để lựa chọn thử. E cảm ơn rất nhiều ạ
@voanhduc Trong cùng tầm giá với Onyx Studio 3 thì còn có JBL Charge 3Sony SRS-XB30, nhưng theo cá nhân mình thì 2 mẫu này thiên bass nhiều, hợp với nhạc trẻ sôi động hơn là dòng nhạc vàng 😁
Dạ vâng ạ
@voanhduc Chiếu mèo và chuột nguyên seri chiếu mệt nghỉ . Ọt ẹt íu i thì khong cần loa ngon
Chiếu hài live show , kịch dài thì loa gì nghe củng đuoc
Nhạc vàng kiếm Klipsch the one đi.
e đang muốn mua loa mtinh mà k biết loại nào tốt, các bác tư vấn giùm e với
biquangphuc
ĐẠI BÀNG
5 năm
ráng đầu tư thêm tí, lấy Klipsch The One đi bác sĩ ơi 😁 Đẹp miễn chê, lại rất hợp nhạc vàng đó!!
Em muốn mua lo di động tầm 10 triệu công suất lớn, nghe nhạc hay. Nhờ tư vấn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019