TV 4K Ultra HD màn hình cong 105" của Samsung có giá 120.000$, sản xuất từng chiếc một

Duy Luân
23/7/2014 0:7Phản hồi: 121
121 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Roll Royce của TV
Samsung mới đầu tư thêm 1tỷ Usd vào kcn yên phong bắc ninh, liệu có phải samsung display chuyên sản xuất em 4k này không nhỉ?
Samsung mới đầu tư thêm 1tỷ Usd vào kcn yên phong bắc ninh, liệu có phải samsung display chuyên sản xuất em 4k này không nhỉ?
Vậy giờ tiqui cũng có update version giống đt luôn à 😃

✔ega iron ¹
Các bác cứ bảo đắt! Nhưng nó sản xuất ra cho những người trong nhà có mấy cái siêu xe, chứ đâu phải cho sinh viên! 😁
Với lại sản xuất ra mang tính định hình thị trường là chủ yếu! bước đà cho một hai năm nữa thị trường phát triển thì SS là người dẫn đầu!
rẻ hơn cái tv 110'' màn hình phẳng của ss thì phải.
Co tien thi 3 cai TIVI nay ko thanh van de! Tham chi neu ma co 8K 200" 1 trieu USD di chang nua thi van vo tu ma mua! 😁
Lạ thôi, năm bán 1-2 cái mà cũng toàn bọn chóp bu Same nó mua cho có !

Dân éo ai mua, càng giàu càng kỷ tính tiêu tiền !
@noobnhat bạn nói nghe chối bỏ xừ, cách tiêu tiền là do tính cách từng người ( tất nhiên có tiền nó khác k có tiền), nhiều ông tỉ phú nhưng sống đơn giản, nhưng nhiều ông triệu phú nó tiêu còn hơn tỉ phú
còn bọn nó kĩ là chỉ kĩ trong việc đầu tư sinh lợi thôi, chứ còn về kiểu như ăn chơi hay thể hiện đẳng cấp, sở thích thì nó keo làm gì
Nói như ông thì mấy cái ferrari hay bugatti thì ai mua, ng bình dân thì k với tới, còn như bạn thì bọn giàu nó mua hết Camry bọn nó đi rồi, Mec với Bim làm gì, phí tiền
@bestboy2142 Same + tivi nó khác xe, máy bay, du thuyền hẵn ! 105' làm gì ??? Cps tiền nó múc hẵn cái 300' giá còn rẽ hơn, khác cái phẵn hay cong 4k 16k j j j đó cũng ko phân biệt nhiều, khác cái tốn hoành hơn

Còn cái xe, cái du thuyền nó cấp khác...
@noobnhat Nó khác ở cái giá trị và số ít
Bạn bỏ 120k ra mua 1 cái TV khác biệt thì nó có đẳng cấp hơn bỏ 5k ra cái TV cũng 105" nhưng màn phẳng mặc dù giá trị cũng chẳng hơn nhau nhiều, hơn nhau ở mỗi cái là khác biệt+ số ít+ thủ công
Và cái TV này SS nó làm để tăng thương hiệu chứ chẳng nhắm đến kiểu "đo lọ nc mắm đếm củ dưa hành như bạn" mua cái gì cũng tính đến p/p
Đối với giới nhà giàu nó chỉ cần" khác biệt+ số ít"

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
Cãi làm loz gì chi mệt.
Bác nào có tư tưởng phí, uổng, so sánh này nọ thì đi rửa não hết đi.
Mỗi sản phẩm đều có giá trị riêng và thị trường riêng. Cái tivi này dek dành cho các bác, và cả em nữa.
Nó dành cho đại gia triệu $, tiền dek là vấn đề. Chủ yếu là các em phải ngoan. ^^

Sent from my LG-F400K using Tinhte.vn mobile app
Con này ra đời để đánh bóng thương hiệu là chính thôi. Cho biết là công nghệ TV của Samsung mạnh mẽ từ đó thúc đẩy doanh số của dòng TV cấp thấp hơn.
Hóng "tinhte trên tay".............................remote của cái TV này 😁
dragon_asia
ĐẠI BÀNG
10 năm
bán nhà mua dc em này . Nan giải là mua về đặt ở đâu khi nhà đã bán 😁
lucky_vnn75
ĐẠI BÀNG
10 năm
đợi chục năm nữa rồi hẳn mua
Các bác cho em hỏi thế nào là màn hình 4K và 2K, bác nào có link hay bài viết liên quan đến cho em xin cái link đọc để biết 😁

Sent from my iPad using Tinhte.vn
nhưng ng mua đc cái tivi này thì ô tô nó k thiếu, camry,lexus là cái đinh
hơi xa xỉ so với mức sống của chúng ta . xem và chiêm ngưỡng cho biết thôi chứ các bác flame làm gì.
quá đắt,thực sự chưa bao giờ thích TV Samsung,màu mè quá tởm
😁 Con này mà để trong phòng ngủ thì ôi thôi. Phê lòi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019