TVC HTC One X chụp ảnh trên không

kiwi.7x
25/4/2012 15:49Phản hồi: 278
278 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

con One X này có sử dụng bô vi xử lý đồ họa 12 nhân NVIDIA nên hình ảnh hiện thị đẹp và nét lắm đó bà con
@trancongvinh02 Nvidia là công nghệ đồ họa hàng đầu rồi ! Khỏi phải bàn !
haha, vạy bạn xem lại em táo của mình đi. THằng nhà mình nó cũng xài 1 em táo, cả đêm nó lướt youtube mà em nó vẫn bình thường chỉ sợ hết pin thôi 😁
@minimord Ông táo của bạn cậu bị chai pin chắc rồi !!!
@spidoom Ẹc, trước đây e cũng xài táo 1 lần rồi. táo cũng mau hết pin lắm chứ k phải chai đâu. Coi youtube mau hết là phải rùi. E chơi game tầm 3-4h là sạch sành sanh pin luôn
Thế trung bình pin bao nhiêu đc gọi là trâu vậy cac bác?
Sao táo tệ hơn mình nghĩ thế ta?
Forum này có ai tậu HTC One X chưa các bác? Share anh em biết vs
@trancongvinh02 Có tậu htc mà không phải One X ;)
Vậy con HTC của bác là con nào?
@trancongvinh02 Con em nó dùng HTC HD. Không mê HTC lắm cho đến khi thấy con HTC One X này !
Em thì em mê hàng HTC từ trước rồi bác, giờ em đang xài con HTC Desire HD đó bác, mà cũng sắp tiễn em lên đường rồi 😆
@trancongvinh02 Đón em One X này đi là vừa !
Ngặt cái đang đợi coi có down giá k nè bác, chứ còn con HTC này có camera 8 Mpx nữa cho chất lượng ảnh đẹp lúm đó bác mới nghe nói nà :d
@trancongvinh02 ít khi down giá lắm, chỉ đợi khi chuẩn bị có dòng mới về thì mới down xuống thôi. mà biết khi nào, đợi xuống giá thì có con khác ngon hơn rồi bác ah
Mai em đi nghía hàng con này ở TGDD nè, anh em nào đi đèo em đi vs, pm em nha 😁
taulai023
ĐẠI BÀNG
12 năm
@trancongvinh02 Mấy bác này làm nghe đc nè, đi nghía rồi hốt hàng luôn đi, xài trước rồi báo cho ae biết với :D
@taulai023 Bác cho em xin mớ tiền đi, em hốt hàng liền bác coi 😆
À, đi tầm nào cũng đc nghen mấy bác, mai em freedom cả ngày 😁
HTC mới ra thì HTC one X sẽ xuống giá thôi, vậy anh đợi nó lỗi thời đi ,:p
@ms.vtmphuong Dân mê công nghệ mà đợi lỗi mốt mới mua thì về nhà xài Nokia 1202 cho nó tiện =))
hốt liền đi anh, về review cho mọi người, ai cũng đợi xem
@ms.vtmphuong Có tiền là hốt liền rồi bác, k để nhây nhưa đâu, thèm lắm 😆
con này gắn thêm cái lens nữa, hết ý :p
@error_3 Gắn thêm lens chi nữa cho phức tạp mà tốn kém vậy bác? em thấy cái máy ảnh 8Px là quá dữ ùi, sắc nét lúm 😁
@error_3 Htc gắn thêm lens làm gì cho nó xấu . Camera đã xấu rồi !
@error_3 Dòng HTC chưa có hỗ trợ gắn thêm lens được bạn ơi. CHỉ có IP mới có thôi hihi 😁
lens là cái gì???
@ms.vtmphuong đã google , hiểu òi :p
Bác chỉ đc cái nói đúng, em là em thấy gắn lens vào chỉ thêm tốn tiền vs lại xấu thêm cái máy thôi hà
Bác Spidoom, nói nghe nè, trong clip quay và chụp ngược với ánh sáng mặt trời mà vẫn hiển thị hình ảnh sắc nét nhờ ống kính khẩu độ f2.0 tích hợp HTC ImageSense, giúp thu sáng nhiều hơn đó bác
Còn 1 điều em băn khoăn trước khi rinh e 1X này là nên chọn màu đen hay màu trắng nhở? Em thì thik màu trắng hơn vì nhìn đẹp nhưng k bik nó có bị đổi màu hay gì không? Còn màu đen thì nam tính quá e k chơi
@spidoom Con HTC One X này bạn kiếm được màu trắng hơi khó đấy nhé ;)) màu đèn thì còn đầy ra đó 😆
@minimord Iphone trắng cũng hiếm ... đúng là màu trắng bao giờ cũng khó kiếm !
@spidoom con HTC này bạn phải cầm trực tiếp trên tay mới thấy màu trắng sang nhất. 😃
@spidoom Em đang xài IP4S trắng , đẹp hơn màu đen nhiều bác ạ !
Bác lầm to, đen thời thượng hơn bác, màu trắng mai mốt xấu òm hà, tốt nhất nên chọn màu đen 😁
Này thì màu trắng này

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019