Tỷ phú Yusaku Maezawa đăng tin tìm kiếm bạn đồng hành tham quan Mặt trăng vào năm 2023

Nam Air
13/1/2020 6:44Phản hồi: 84
Tỷ phú Yusaku Maezawa đăng tin tìm kiếm bạn đồng hành tham quan Mặt trăng vào năm 2023
Tỷ phú Nhật Bản Yusaku Maezawa, hành khách đầu tiên trên thế giới sẽ tham quan Mặt trăng trong hành trình kéo dài 11 ngày bằng tên lửa BFR của SpaceX vào năm 2023, đang tuyển chọn 1 người bạn nữ giới để đồng hành cho chuyến đi. Trước đây Yusaku từng nói là sẽ mời một nhóm 6 - 8 người cùng tham gia chuyến đi với mình, tất cả chi phí sẽ được anh bao trọn gói.

Hiện tại Yusaku Maezawa đã lập website Abema.tv để tìm kiếm 1 người bạn nữ giới cùng anh tham gia chuyến thăm Mặt trăng vào năm 2023. Điều kiện mà Yusaku đưa ra là bạn nữ phải độc thân, 20 tuổi trở lên, yêu thích hòa bình, ghét giả dối, sống tích cực, thích được thám hiểm vũ trụ. Dự kiến vòng sơ tuyển sẽ diễn ra ngày 25 - 26/1, cuối tháng 3 năm nay là công bố ứng cử viên được chọn.

Yusaku Maezawa là người sáng lập ra Zozotown, công ty vận hàng trang web bán online đồ thời trang zozo.jp lớn nhất ở Nhật hiện nay. Để toàn tâm tập trung cho chuyến thăm Mặt trăng, hồi tháng 9/2019 Yusaku đã bán công ty Zozo của mình cho Yahoo Nhật Bản với giá 3,7 tỷ USD. Hiện tại tổng tài sản của anh ước tính là 2 tỷ USD, giảm đi 1 tỷ so với thời điểm ký hợp đồng với SpaceX.

Chị em Tinh Tế nào muốn làm bạn đồng hành lên cung trăng với Yusaku Maezawa thì có thể tham gia ứng tuyển ở đây nha.

Lộ trình của chuyến tham quan Mặt trăng

Theo Theverge
84 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

theladu
CAO CẤP
4 năm
Các bạn nữ đâu đang ký đi..!
vn_soft
CAO CẤP
4 năm
@theladu Cố gắng chạy grab kiếm tiền phẫu thuật
theladu
CAO CẤP
4 năm
@vn_soft Là con gái thật tuyệt..!
huyhoangjo
TÍCH CỰC
4 năm
@theladu Kkk yêu thiên nhiên ghét sự giả dối nghe quen quen quá
chaobeyeu
TÍCH CỰC
4 năm
Thử cảm giác xyz ngoài không gian 😆)))
@chaobeyeu lỡ out ra ngoài rồi nhìn cái "chất nhầy màu trắng" nó lơ lửng trong không gian cũng hay ra trò 😃)
huylly
ĐẠI BÀNG
4 năm
@gauto988 nó rớt vào mặt cho thì 😔(
HungAnh9
TÍCH CỰC
4 năm
@huylly thì nhờ em ấy vậy 😆
cabk
TÍCH CỰC
4 năm
@gauto988 chú nghĩ chị Hằng ở trên đó với cụi bao năm ko chán à, thấy của lạ biết đâu.................
@huylly Người ta tuyển người nuốt đó đăng ký đi bạn biết đâu được chọn. Nhớ gửi video show skill nhé
huytuyen2486
ĐẠI BÀNG
4 năm
Lên có đóng phim trên ấy ko? Có livestream lien tục ko nhỉ?
vuhoang132
ĐẠI BÀNG
4 năm
Có bắt màn dầu ăn k
huyhoangjo
TÍCH CỰC
4 năm
@vuhoang132 Kkk dâu ăn dùng ngoài đó sao bôi ko biêt the nao.trôi lơ lửng hết haha.
vãi nhỉ, bạn đồng hành nữ lại phải 20 tuổi trở lên, yêu thích hòa bình, ghét giả dối, sống tích cực, thích được thám hiểm vũ trụ, nói toẹt ra luôn đi hihi
@chipintel_li Người ta có tiền thì có quyền 😁
ufdb
CAO CẤP
4 năm
Và quan trọng nhất phải có kỹ năng
Huy Mori
TÍCH CỰC
4 năm
Chuyển giới có được ko
asuwa
TÍCH CỰC
4 năm
@longphituyet Đc luôn nhé
duclethien
TÍCH CỰC
4 năm
@longphituyet Chuyển xong méo trúng tuyển thì xong phim
đăng trên tinh tế thì chỉ có tìm đực rựa với gay thì có nhiều chứ lên đây mà tìm chị em thì mắc mệt lắm 😁
Cho_Chet
TÍCH CỰC
4 năm
Bao tất thì cháu join cùng chú Yusaku nhé...😃
@Cho_Chet Bao tất nhé, tất siêu mỏng đeo chân giữa ấy.
dark_baron
ĐẠI BÀNG
4 năm
Nghe giống như trong Prometheus, đi cùng rồi lên đó bị tráo nội tạng nun =))
[Zeus]
CAO CẤP
4 năm
Thế thì anh dzai tổ chức thêm giải Huê Hậu Mặt Trăng đi. Tha hồ chọn. 😆
Chắc đặt 1 vé qua Thái còn kịp (^.^)
sakurahana
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mới bán cty mà tk đã giảm 1 tỷ usd còn 2 tỏi. đến 2023 không biết còn xu nào để cho các chị e đi cùng không nhỉ ?Ông này cũng mới tặng 208t/1 người cho 1000 người thì phải.
hentx
TÍCH CỰC
4 năm
Gì thì gì vẫn phải vài nhát trên vũ trụ nó mới thoả mãn đam mê
zozo bán cho softbank mà
nghe cứ dị dị =))
lão này gay à @@
định đăng ký mà nữ giới thì thôi vậy
HuynhNgLe
TÍCH CỰC
4 năm
Đi 1 mình đi má. Trên đó đất đá khô cằn có kmj đâu mà ngắm cảnh.
thainguu
TÍCH CỰC
4 năm
@HuynhNgLe gắt dị má, kệ chị em người ta

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019