Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Ứng dụng Apple Store tặng miễn phí game giải đố hay Starman, giá gốc 3.99$

6/4/2018 18:47Phản hồi: 52
Ứng dụng Apple Store tặng miễn phí game giải đố hay Starman, giá gốc 3.99$
Nếu đã từng chơi qua và thích thú với tựa game giải đố Monument Valley thì anh em cũng không nên bỏ qua Starman: Tale of Light. Với phong cách chơi giải đố tương tự cùng đồ hoạ đẹp được phát triển từ hai anh em kiến trúc sư Abril (mặc dù hơi u ám chút xíu), Starman được đánh giá 4.8 sao và được rất nhiều người ưa thích. Đặc biệt game này rất hợp với iPhone X vì nó dùng tông nền đen nên khi chơi trên iPhone X thì cảm nhận tất cả đều tràn ra tận viền. Hiện tại AppStore niêm yết game này với giá 89.000đ nhưng họ lại tặng nó thông qua ứng dụng Apple Store cho tới hết tháng 7/2018.

Đầu tiên anh em cần tải ứng dụng Apple Store về trước đã. Sau đó mở ứng dụng và chọn khu vực là US và kéo xuống dưới chúng ta sẽ thấy họ để tựa game ngay bên dưới, việc của chúng ta là bấm vào dòng "Download now for free". Sẽ có một màn hình dẫn anh em qua khu vực nhập mã giảm giá của iTunes, code đã được nhập sẵn anh em chỉ cần bấm next liên tục là tải thành công. Chúc anh em chơi vui vẻ.

52 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

danhh.gl
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cảm ơn mod
Duy1981
ĐẠI BÀNG
6 năm
Không thích thể loại đau đầu này lắm
@Duy1981 Bác phải lập 1 cái tk icloud mới, lúc đăng ký thì phải để là vùng US, sau đó đăng nhập, ấn vào số tiền 89.000đ ấy, nó hiện ra thông tin thanh toán thì kéo xuống sẽ có phần về code giảm giá
Duy1981
ĐẠI BÀNG
6 năm
@phungvquang Thanks bác
Bạn thớt hướng dẫn kỹ down free về dùm cái.
hohoangtrung
ĐẠI BÀNG
6 năm
@navy.seal 1. có apple id thị trường Mỹ, đăng nhập vào app store.
2. trên ios devices, vào link: https://itunes.apple.com/us/app/apple-store/id375380948?mt=8 để down cái apple store app này về và cái đặt.
3. mở cái apple store mới cài về, kéo xuống dưới xíu sẽ thấy Starman đen đen, bấm vô download for free hay gì đó rồi redeem hay next next gì nữa là tải dc về.
4. tải xong cảm thấy thỏa mãn đôi chút nhưng cũng chưa mở ra chơi =))
squall1411
ĐẠI BÀNG
6 năm
@navy.seal Mình tải bình thường, chẳng cần đổi regional ID, chỉ cần ko cho thằng Apple Store sử dụng Location của mình là được.
jerrydau
ĐẠI BÀNG
6 năm
@squall1411 bạn ơi hướng dẫn chi tiết cách mình đổi location với hiện tai mình đang để VN và nhiều app không thể tải được
dlcky
TÍCH CỰC
6 năm
@jerrydau appstore VN vẫn redeem code bình thường nhé
Tối qua nằm ngửa dang hán 1 tiếng rưỡi, giờ đang chuẩn bị đi mua táo tai thỏ đây ahihi
@vovantan007 Bác kiếm tiền nhanh thế. Tài thật.
@vovantan007 Tuần sau mua nhà bác nhớ mời anh em nhé 😆
Vừa down xong, để tối về chơi thử 😁 khoái mấy loại gỉải đố kiểu này
Zoro kun
TÍCH CỰC
6 năm
nói là tặng nhưng có gia hạn ngầm ko, IOS toàn thế mà?
Ứng dụng yêu cầu iOS 10 trở lên
Chơi thử 1 lúc thì có vẻ khá giống Monument Valley 😁 Nhưng đồ họa chưa đẹp bằng :D
squall1411
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cái Monument Valley mình mua về phí tiền, chơi cũng được nhưng thấy dễ quá, chơi được 3 ngày thì chưng hửng, quá ngắn! Thấy phí tiền!
Tài khoản Aus đc ko ta ?
@TheShinichi Được nha 😁
Toàn tiếng Mỹ không chơi có tiếng Việt em mới yêu
toan_td
ĐẠI BÀNG
6 năm
Game này cũng thú vị. Giống trò Monument Valley, hơi dị dị và thu hút người chơi theo một cốt truyện. Chắc là chơi trên iPhone từ đời 6s (có hỗ trợ Taptic Engine) trở lên mỗi lần có chuyển động là nó sẽ có hiệu hứng rung theo ăn khớp với chuyển động đó. Mình đang chơi trên iPhone X thấy cũng khá hay. Mà có vẻ ít cảnh chơi.
xxxttt
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đã tải, đã chơi và phá đảo 😁 Game hay, trí tuệ
TNT Thái
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Dương .Nh Thật sự là đã mày mò mấy ngày rồi mà k ra nên mới hỏi các bác. Vì tìm cách di chuyển mấy tấm kiếng cũng k được. Đúng là đôi khi có những thứ đơn giản mà k thể nhận ra.
xxxttt
ĐẠI BÀNG
6 năm
@xxxttt Sori ae giao diện forum mới quá ko thấy noti, từ màn 9 thì cần phải sử dụng đến tốc độ nhé. Ví dụ cái màn 9 ở trên thì khi nhấn nút ở bên trái, đợi cục lập phương chạy về bên trái thì chạy qua cái gương bên trái ngoài cùng sẽ đến cái nút bên phải trong tích tắc, nhấn nút bên phải luôn, sau đó nó sẽ chạy về bên phải, trong khi nó chạy thì mình có thgian chạy về cái nút ở giữa, nhấn cho đèn nó sáng thế là xong :D
Dương .Nh
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Elv1es Vâng cám ơn bác. Bài này làm t.nào để e lấy đc ô vuông dưới bể bơi lên nhỉ? Bác giúp e phát
@Dương .Nh Dùng vòi nước đẩy lên tầng trên rồi xuống cầu thang lấy lên
Em không chơi được nhỉ. Thà mà nó không xuống. Nó đứng hình mãi. 6BD056C9-12B1-44DC-85A7-B2605E3820F7.png 6BD056C9-12B1-44DC-85A7-B2605E3820F7.png
theking325
ĐẠI BÀNG
6 năm
@vanduc1602 nó có hướng dẫn mà, nhấn chặt màn hình là nó tự thả thui
huynhkhoabt
ĐẠI BÀNG
6 năm
@theking325 Thả xong rồi đi qua cưa rồi làm gì nữa vậy bạn?
Hết free rồi
quanganh_nh
ĐẠI BÀNG
6 năm
@ducquang009 vẫn tải được mà bác
cảm ơn admin
.very good

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM