[Đã có Update mới]Ứng dụng "Cẩm nang nhiếp ảnh" đã có trên AppStore, mời anh em sử dụng!

locyt
4/12/2016 10:18Phản hồi: 102
[Đã có Update mới]Ứng dụng "Cẩm nang nhiếp ảnh" đã có trên AppStore, mời anh em sử dụng!
Cách đây hơn 1 tháng mình đã giới thiệu ứng dụng "Cẩm nang nhiếp ảnh cơ bản" chỉ có trên Android, và sau đó được sự ủng hộ của rất nhiều anh em trên tinh tế. Song vì một số lí do cá nhân mà phiên bản iOS chưa thể được lên AppStore, mặc dù được rất nhiều anh em hỏi!

Như đã giới thiệu, ứng dụng Cẩm nang nhiếp ảnh cơ bản là một ứng dụng nhỏ được viết với mục đích giúp đỡ những anh em đam mê nhiếp ảnh nhưng chưa có điều kiện đi học hoặc ngồi tìm hiểu và mày mò trong hàng triệu website trên internet. Trong ứng dụng này mình cố gắng tổng hợp những kiến thức, thủ thuật, kỹ thuật,… có thể gọi là cơ bản nhất cho những anh em nào muốn nhúng chân vào con đường “đau khổ” nhưng “sung sướng” này.

Và mình đã có thêm một số hướng phát triển khác cho ứng dụng ngày một tốt hơn, hay hơn và nhiều tiện ích tích hợp để có thể hỗ trợ anh em đã và đang chơi ảnh một cách tốt nhất.

Và hiện tại mình có 2 phiên bản trên iOS cho anh em lựa chọn!
1 phiên bản Free các bạn có thể download tại đây:
https://itunes.apple.com/us/app/cam-nang-nhiep-anh-co-ban/id1179356978?l=vi&ls=1&mt=8
Và phiên bản dành cho những người không thích hiển thị quảng cáo và ủng hộ cho Nhóm phát triển với giá thấp nhất là 0,99$ download tại đây:
https://itunes.apple.com/us/app/cam-nang-nhiep-anh/id1179708317?l=vi&ls=1&mt=8
Phiên bản Android
Bản có phí thấp nhất dành cho những ai không thích Quảng cáo tại đây:
https://play.google.com/store/apps/details?id=net.giahungtrieu.cnnafee
Bản Free cũng vẫn link như cũ:
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.xamarin.camnangnhiepanhcoban
Hi vọng sẽ được anh em ủng hộ! Mình sẽ cố gắng cập nhật liên tục ứng dụng để có thể mang lại những gì tốt nhất cho anh em! Chân thành cảm ơn anh em đã ủng hộ!
Một số hình ảnh Screenshot của ứng dụng trên iOS:

Video hướng dẫn sử dụng trên Android, trên iOS tương tự. iOS thì không có cái ảnh Cover nên không có động thái kéo ảnh cover lên để xem full nội dung:

Quảng cáo

102 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tải về nghiên cứu từ từ..
caphedahp
TÍCH CỰC
7 năm
chúc mừng bác, lên ios được là giá trị hơn hẳn.
yeusaigon
TÍCH CỰC
7 năm
@caphedahp Giá trị nằm ở nội dung phần mềm không phải lên ios giá trị hơn. =))
Bên Android bác tưởng free 100% à, xem quảng cáo là đã góp tiền cho người viết ứng dụng rồi còn gì.
Em đánh dấu cái, trên appstore này mua app khó chứ không thì mình cũng xúc đấy. 😁
k3nji2kid
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Quang Ngọc 2401 K hiểu khó chỗ nào? Tôi dùng thẻ Vietcom Bank mua HOÀN TOÀN BÌNH THƯỜNG 😆
hay quá 😁
đã quá, tải về ngay
App rất giá trị. Tks bác thớt.
ktsjudas
ĐẠI BÀNG
7 năm
Rất cảm ơn đã chia sẻ. Cực kỳ hữu ích
Có 2 bản, 1 phí và 1 free 😁
Louisch129
TÍCH CỰC
7 năm
Lỗi: icon menu trái ấn vào chả ra gì. Icon thì độ phân giải thấp nên vỡ.

Làm thì nên chuẩn chỉnh. Đôi khi ng ta run app lần đầu thấy xấu hay ko chuyên nghiệp thì ko có cơ hội cho dev fix nữa vì họ ko bao h down lại dùng lần thứ 2.
locyt
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Louisch129 Sẽ cố gắng sửa sớm! Thanks bác!
locyt
ĐẠI BÀNG
7 năm
Sẽ cố gắng update thêm cho anh em! Rất cảm ơn anh em đã ủng hộ 😁
@locyt Em chỉ mong là có cho mirrorless của sony thôi.
locyt
ĐẠI BÀNG
7 năm
@nguyen vanvannguyen Mảng này của Sony nó quá nhiều thứ, mình đang nghiên cứu và tổng hợp! Vì chỉ 1 mình mirrorless mà Sony nó ra 1 tá thứ lỉnh kỉnh, chưa kể các dòng M và J của Canon và Nikon nữa...!!! Ác cái nếu làm Sony thì phải làm FujiFilm chứ không anh em Fuji lại kiện! Mà mình không đủ thiết bị để review! Nói chung sẽ cố gắng lên dần dần để đáp ứng nhu cầu của anh em 😁 Thanks bạn đã ủng hộ 😃
Bác nào biết phần mềm chụp ảnh đẹp cho iphone không? Mình dùng ip6 plus chụp xấu kinh hồn
Red Man
TÍCH CỰC
7 năm
Người làm app này không có tâm chút nào. Quảng cáo đè lên nội dung nên không click được những item cuối cùng của list. Điều này ngoài việc ko có tâm còn vi phạm policy của Admob. Nếu chủ thớt ko update app sớm để thêm padding khi có qc thì mình sẽ report đó nha.
À mình đang nói app Android nha.
locyt
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Red Man À, bản này sẽ được update trong thời gian sớm nhất, bạn muốn đọc hết thì chịu khó kéo cái hình cover của phần đó lên giúp! Cái hình đó có thể kéo lên để nó mất đi sẽ hiển thị full nội dung!
Erik Aljaska
ĐẠI BÀNG
7 năm
Android có bản nào trả phí không bác? Quảng cáo hơi khó chịu
locyt
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Erik Aljaska Bạn kéo cái ảnh cover của phần đó lên để hiển thị nội dung full hết nhé bạn! Sắp tới mình sẽ thêm bản có phí và loại bỏ hoàn toàn QC để anh em ủng hộ! Thanks!
YABO
TÍCH CỰC
7 năm
Thử cái đã, nếu hay hay nhất định sẽ ủng hộ 1 bản 😁
Đúng thứ mình cần. Tks!
Uả, thể hiện là 0,99$. Thẻ Visa mình tiền Việt mà sao vẫn mua được ta???
locyt
ĐẠI BÀNG
7 năm
@thanh_nhan Nó tự động chuyển sang tỉ giá liên Ngân hàng mà bác 😁 Vì Apple nó không có tiền Việt bác ơi :D Rất cảm ơn đã ủng hộ :D
mimmeo
ĐẠI BÀNG
7 năm
@thanh_nhan APPLE cho phép thanh toán bằng VND rồi bác à.
khoavnd13496
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cám ơn bác nhiều, newbie như em rất cần những người có tâm như bác
Ngon quá. Dag kéo về thử
xài app này đc khoảng 2 tháng rồi,mỗi tội chưa có dịp đc thực hành
locyt
ĐẠI BÀNG
7 năm
@lekhanhtrung123 Phone vẫn thực hành được mà 😁 Thanks đã ủng hộ!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019