Ứng dụng Cydia tương thích với ios 6 final

keite
20/9/2012 4:40Phản hồi: 116
116 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

zepplin la RS lại luôn đó
Có ai cài được Quickdo không?
kalongka
ĐẠI BÀNG
12 năm
cài activator và sbsetting nhưng ko hoạt động....chán thật
@kalongka activator ver 1.7 cài và hoạt động tốt nha.
@kalongka Chắc bạn xui, mình cài thấy hoạt động trơn tru, 4S lên 6.1 roài, giờ đang lăn tăn cái iblacklist, cài vào bị safemode hoài
tuxedo075
TÍCH CỰC
11 năm
@Dinhphuc1981 Mình cài iblacklist hoạt động tốt. Ban đầu ..... và set pass có lỗi safe mode xong respring lại là hết.

Sent from my iPhone using Tapatalk !!
@tuxedo075 Bạn cài từ nguồn nào? Phiên bản bao nhiêu? Mình ko có đk mua bản quyền bạn nhé.
tuxedo075
TÍCH CỰC
11 năm
@Dinhphuc1981 Cài từ cydia.vn chứ ở đâu. Bản 6.0-1 ấy. Làm gì mà bản quyền chứ. Mình đang dùng ngon. Ban đầu thiết lập mấy thứ thì nó safe mode nhưng rspring lại là hết. Mình ko để answer haptic vì có kuaidial và call vibrate okir rùi.

keite
TÍCH CỰC
12 năm
kể cũng lạ 😔 mình cài có sao đâu mà mọi người cứ kêu ăn táo nhỉ ? :(
all way close h/đ lun
cài zeppelin xong vào lại cydia bị đá ngay lập tức 😆
@alotinghe Chuẩn luôn, mình tò mò thử phát thì Cydia bị văng ngay, Phải Just boot lại 😃
bác nào biết app tắt ứng dụng chạy ngầm trên ios 6 cho e xin,iphone 4 nha
@boycodon47 chưa có
sài activator
vuốt lên thấy đa nhiệm
thay nhấn đúp home thui
@vvvvvv thì mjhf cũng đang xài như vậy,trước xài app direc close pro nay lên ios 6 tắt phải giữ đè nó hơi lâu,tính kiếm cái nào làm 1 phát đi hết luôn cũng được,hj.thanls bác
iphone1224
ĐẠI BÀNG
11 năm
@vvvvvv 6v oi. Xai thu Auxo nhak ban. Tot thi like cho inh
dung1291985
ĐẠI BÀNG
11 năm
@iphone1224 Auxo cài và xài được nhưng bị lỗi safe mode ngay khi bấm vô và giữ mấy icon ở thanh đa nhiệm
tuxedo075
TÍCH CỰC
11 năm
@dung1291985 Mình ko bị. Chứng tỏ cái evasion này gây phát sinh nhiều lỗi linh tinh thật mỗi máy bị một kiểu.

Mình dùng activator với sbsetting đúng kiểu là semi luôn,

sbsetting thì bật 3G Data Wifi dc, nhưng process airplan thì ko dc

Activator thì mình để lock screen là finger pinch thì bị respring, khổ thế

Tiện bác nào cho mình hỏi có app nào trong cydia mà nhỏ gọn giúp giải phóng bộ nhớ máy như kiểu process của sbsetting ko nhỉ ???
@reimondo sài XSysInfo .ipa
hoặc
Memory Booster ipa
Tự nhiên quên just boot , giờ just boot xong cái assitive touch ở giữa màn hình,cydia thì thu bé còn 1/4 màn hình , lại phải restore lại , ai biết cách fixx giúp mình với
chú tễu
ĐẠI BÀNG
12 năm
siri cho iphone4 ios6 nữa😃
nói chung anh em làm bước JB và cài cydia như hướng dẫn ngay từ đầu thi sẽ ko bị safemode nhé, ban đâu mình cài cung hay bị Safe mode nhưng restore lại và cài lại thì ok bạn nha
romany123
TÍCH CỰC
12 năm
mới cài activator. zephyr. appsync. ifile. chưa dám cài nhiều. 😔
moa moa thanks bạn nhiều nhiều, đã fix đc
có killbackground 1.3 chạy được trên ió6 rồi nhé , a e nhớ nhìn kĩ phiên bản rồi hãy tải nhé
Sao mình coppy MobileCydia rồi gõ mã như trên mà mỗi lần tắt máy, hay restart hay access to wifi là nó cũng cứ văng ra nhưng thường...

Mỗi lần v fải reboot cài lại, mệt wá à... nản wá luôn!

Phải làm s đây? 😔((((
Bạn cho mình cái clip hoặc mấy cái ảnh với, mình thử appsync 6, appsync 5 của cydia.vn đều ko dc, còn thấy bảo appsync 5 của hackulo dc mà mình chưa thử :-j
dinhvannhan
ĐẠI BÀNG
12 năm
@reimondo Ok! Kg can clip hay hinh anh mat thoi gian, ban chi can lam don gian nhu sau: sau khi cai cydia thi chi cai appsync 6.0 va dung safari vao appstore.vn
Chu y: kg su dung appsync 5.0+
tuxedo075
TÍCH CỰC
12 năm
Kudial có cài được ko các bro
Anh em down về làm đi thôi Jailbreak Untethered iOS 6 đã hoàn tất 😆 Đã test tắt máy bật lên vẫn vào Cydia bình thường không bị văng ra ngoài nữa
@langtusay8x Thông tin ở đâu thế bác ????, cẩn thận ăn bom đấy
@langtusay8x Máy bạn máy j đấy, với bạn làm cái clip cảnh bạn tắt máy đi bật lại rồi vào cydia phát, chứu bạn JB bằng redsn0w 0.9.15b1 thì chính dev team nói là vẫn là JB tethered mà máy bạn JBU thì giỏi quá 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019