Ứng dụng Mifit cho ios được nâng cấp với nhiều tính năng mới hỗ trợ Miband 2

r0ngd3xu0ng
15/6/2016 10:21Phản hồi: 91
91 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

long.ph145
ĐẠI BÀNG
7 năm
ủa đeo cái này ko chạy bộ nó có đo đc bao nhiu km ko vậy mấy bạn?
@long.ph145 Đi hay chạy nó đều quy ra bước (steps) và khoảng cách (distances)
của mình bị lỗi,báo giờ ko đúng với đt, nhờ các bạn hổ trợ giúp với ah, tất cả đều ok hết ngoài giờ giấc thôi
r0ngd3xu0ng
ĐẠI BÀNG
7 năm
@hungnq1301 bạn thử gỡ kết nối miband rồi kết nối lại xem, nó sync ngày giờ từ máy mà
Của mình bị lỗi xoá hết báo thức rồi nhưng vẫn báo thức ai biết cách khắc phục không
disconect
ĐẠI BÀNG
7 năm
@akanight Mình cũng bị vụ báo thức. Tắt hết báo thức trong app trên điện thoại. TẮt Bluetooth đi xong mở lại cho nó sync phát nữa
disconect
ĐẠI BÀNG
7 năm
@akanight Mình cũng bị vụ báo thức. Tắt hết báo thức trong app trên điện thoại. TẮt Bluetooth đi xong mở lại cho nó sync phát nữa
hungnx
ĐẠI BÀNG
7 năm
iOS 10.2.1 mọi thứ Ok nhưng không thông báo khi có cuộc gọi và tin nhắn đến. Kết nối với Android thì mọi thư OK hết, không hiểu tại sao? Đã thử mọi cách rồi. Bác nào có cao kiến gì không?
r0ngd3xu0ng
ĐẠI BÀNG
7 năm
@hungnx mình vẫn thông báo bình thường nha bạn, đang 10.2.1, bạn thử tắt rồi bật lại xem
hungnx
ĐẠI BÀNG
7 năm
@r0ngd3xu0ng Mình thử rồi, kể cả restore, không hiểu tại sao?
r0ngd3xu0ng
ĐẠI BÀNG
7 năm
@hungnx bạn xem lại firm xem sao
- firm app: 2.2.12
- firm miband: 1.0.1.34
hungnx
ĐẠI BÀNG
7 năm
@r0ngd3xu0ng Firmware mới nhất rồi bạn ơi. Kiểm soát giấc ngủ, OK. Đếm bước đi, OK. Báo thức OK. Chỉ có mỗi thông báo là không có gì, đểu thật. Mình đã bật tất cả Notification rồi nhé! Lấy cái điện thoại Mi Note của thằng em thì thông báo ầm ầm!
olajuwon
ĐẠI BÀNG
7 năm
thấy trên lazada còn có hình như 480k, giá cũng ok quá mà sao nhiều ae bị lỗi vặt nhỉ
r0ngd3xu0ng
ĐẠI BÀNG
7 năm
@olajuwon lỗi có thể sinh ra trong quá trình cập nhật firm, sau 1 thời gian cập nhật lại firm sẽ hết
@r0ngd3xu0ng Sao cái miband 2 của mình sao không rung và hiển thị bất kỳ thông tin gì khi nhận cuộc gọi, mặc dù đã làm đủ thứ cách, chuyển sang tiếng trung up fw mới xong chuyển lại tiếng việt....cũng không được, mình xài ios 10, tks bạn.
OCB
ĐẠI BÀNG
7 năm
mình đang dùng 1 cái vòng tay cho điện thoại iphone thấy ok, muốn cài thêm 1 app cho cái android thì làm thế nào dùng được cả 2 cái điện thoại cho 1 vòng?
r0ngd3xu0ng
ĐẠI BÀNG
7 năm
@OCB không được nha bạn, 1 lần chỉ kết nối được 1 thiết bị
Xin hỏi việc kết nối nối này là phải bật blutooth liên tục ạ? Như thế có tốn pin cho ip và miband ko
r0ngd3xu0ng
ĐẠI BÀNG
7 năm
@vokhanhyen không kết nối cũng không sao, nhưng khi không kết nối thì 1 số tính năng sẽ không sử dụng được, lượng pin hao hụt khi xài bluetooth kếtnooui giữa miband với thiết bị là không nhiều
@r0ngd3xu0ng Bác có thể cụ thể là số tính năng nào ko hoạt động đc ạ
r0ngd3xu0ng
ĐẠI BÀNG
7 năm
@vokhanhyen như rung khi nhận tin nhắn, cuộc gọi và thông báo từ 1 số app, tracking lúc tập luyện vì dựa vào định vị của điện thoại
cảm ơn chia sẻ của bạn nhé, mình cũng mới làm kênh tin tức đồng hồ thông minh muốn chia sẻ với mọi người
add giúp mình vụ con iphone 4s hệ điều hành ó 7.1.1 của mình với. sau khi tải mi fit về app nói phải 8 trở lên xong có bản tương thích mình đã tải về được. xong có hai vấn đề nhờ add giúp 1 là đăng ký tài khoản mi fit đc nhưng không tìm đc miband. 2 là nếu đăng xuất thì k đăng nhập lại đc. với máy khác thì miband hoạt động và kết nối bt
@sonata79 Cũng bị t.h trên ios 7.1 yêu cầu lên 8.
Xin bản app củ cho ios7
Ai có cách xin chỉ giúp. Tks
toanho
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mới sử dụng, cài đặt bản Mi Fit 3.0.2 giao diện mới. Tìm không ra phần báo thức. Bác nào cài bản mới rồi có bị vậy không? Bức xúc quá, muốn xuống version Mi Fit 2.4 iOS mà không biết phải làm sao -_-
r0ngd3xu0ng
ĐẠI BÀNG
7 năm
@toanho Bạn vào mục Hồ sơ/Mi Band 2, Mục thứ 2 là mục Báo thức nha bạn
không kết nối với Iphone thì làm sao ạ?? từ khi up lên phiên bản mới h ko kết nối ạ??
r0ngd3xu0ng
ĐẠI BÀNG
7 năm
@chuvancuongtp bạn để ý xem có phải do firmware của mifit không? nâng lên firm mới nhất xem
cho mình hỏi ở ios nâng cấp lên mà lúc hiện cuộc gọi có hiện tên ng gọi lên như androi k ạ?
r0ngd3xu0ng
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Việt Linh(sứt) mình ko rõ bên android lắm, nhưng mà hình như miband 2 đâu có hiện được tên đâu bạn?
@r0ngd3xu0ng cảm ơn bạn nhé. mình là mua hàng 2nd. thấy ghi ở ngoài hộp có chữ "Die nguồn" là sao nhỉ. mới mua từ hôm nay là 26/8. đc test 7 ngày
r0ngd3xu0ng
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Việt Linh(sứt) Cái "Die nguồn" này nghe cũng khó hiểu thật, nếu miband của bạn đang dùng tốt thì cái này có thể hiểu là chết dây nguồn (dây sạc)
luckyboy03
ĐẠI BÀNG
7 năm
Sao iphone ko kết nối đc nhỉ. Bật bluetooth rồi mà toàn ko tìm thấy thiết bị miband
r0ngd3xu0ng
ĐẠI BÀNG
7 năm
@luckyboy03 bạn mới update lên bản mới nhất đúng ko? nếu vậy bạn tắt bluetooth đi rồi mở lại hoặc khởi động lại máy để kết nối
luckyboy03
ĐẠI BÀNG
6 năm
@r0ngd3xu0ng Mới cài lần đầu tiên luôn. Cả ios và android đều không kết nối được.
Ios 11 có dùng dc k b
r0ngd3xu0ng
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Quyền abc được nha bạn
lam sao thêm được nhiều ứng dụng để miband thông báo nhi? mình thấy trên androi thêm thoải mãi mà trên ios không biết thêm như nào?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019