[Ứng dụng Windows] Tuỳ biến, thêm hiệu ứng, thao tác với cửa sổ ứng dụng Desktop với WindowFX

bk9sw
22/2/2014 6:39Phản hồi: 50
50 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thế hóa ra cái này xài chung với Windows 8.1 sẽ gây ra lỗi ah ae?
@aiyeumiforever Ừ. Mấy người confirm rồi còn gì
mình đã xài cả tháng nay trên WIndows 8.1 bình thường, kô lỗi ko nặng máy nên mới chia sẻ với ae thoai, xài ko ..... 😃
8.1 ko được cài, đã test
@Khac Cuong Capture.PNG
Mình vẫn cài trên Windows 8.1 bình thường ngon lành cành đào, ko 1 lỗi luôn 😃
n3_bmt
TÍCH CỰC
10 năm
@bk9sw máy bạn cấu hình sao?
sau khi cài thì máy em đã treo:oops:, win 8.1 nhá:rolleyes: vất vả lắm mình mới khôi phục đượco_O cái win của mình
Lâu lắm rồi máy chỉ để làm việc không nghịch ngợm những cái như thế này :p
đánh dấu phát 😆
huy639
ĐẠI BÀNG
10 năm
Win 7 có xài đc hông ta ????
R.O.G.er
TÍCH CỰC
10 năm
khi nào thì có trên win 7 😁
n3_bmt
TÍCH CỰC
10 năm
@R.O.G.er cái clip đó chạy trên win7 mà, chắc chắn win 7 chạy được
natomedia
TÍCH CỰC
10 năm
Có lẽ mình qua cái thời nghịch mấy cái nay như trên xp và win7 rồi
hungnt01
ĐẠI BÀNG
10 năm
tổ nặng máy
forever1306
ĐẠI BÀNG
10 năm
mình cài w8.1 ngon lành 😁
detno29
TÍCH CỰC
10 năm
Nghịch chán 1 thời gian cũng back to basic thôi ;)
hết rồi cái thời lòe loẹt màu mè. giờ đến mấy ông lớn cũng thích phẳng mà 😁
hoangphucc7
ĐẠI BÀNG
10 năm
Like post ...nhưng mà qua rồi thời làm giao diện nhiều hiệu ứng. Cứ đơn giản, gọn nhẹ, ổn định là tốt nhất...he he.
haha8624
ĐẠI BÀNG
10 năm
xác nhận là bị lỗi văng ra lockscreen và vô không được . WIN 8.1 - 64 bit,
may mà có máy ảo để tést
Ai Win 8.1 cũng bị lỗi hết, chắc trừ lão thớt ra. =))
Xài windows cứ nguyên gốc là đẹp
bien19ndg
ĐẠI BÀNG
10 năm
xác nhận là cũng bị tình trạng crash ra lock screen nhé
Mọi người bị lỗi thế thì gỡ windows fx này bằng cách ở màn hình khoá giữ phím shift và dùng chuột click vào phần restart rồi chọn Troubleshoot chọn Advanced Options chọn Windows Startup Settings chọn Restart chọn F4 vào safe mode gỡ nó ra nhé, tưởng phải cài lại Win, mod nên cho bài bày xuống đi
Nhờ bác thớt và mấy bạn confirm lỗi nên mình cũng táy máy thử (xưa giờ xài bộ của devitarnt chỉ lỗi ở file .dll ko cài được MS Access) và mình đã biết thêm Safe mode trên win 8.1 là F9 😁 chúc các bạn may mắn xài ngon như bác thớt. :D
Mình đã cài thử và tìm hiểu trên các trang mạng, và biết được (thật ra không phải trước giờ không biết, mà là giờ thấy rõ hơn) một sự việc:

TOÀN BỘ CÁC BẠN KÊU LỖI LOGIN KHI CÀI VỚI WIN 8 Ở TRÊN ĐỀU LÀ XÀI BẢN THUỐC DO 1 BẠN Ở BÀI VIẾT THỨ 7 CUNG CẤP.

Mình đã tìm hiểu ở các trang giới thiệu patch và thuốc thì biết lỗi mà tất cả các bạn đang kêu ca ở đây là nằm ở bản thân cái file patch dùng để thuốc, chứ không phải do phần mềm WindowFX này.

Máy mình Windows 8.1, 64bit, tải bản trial chính chủ từ trang web của Stardock về cài chạy vô tư nhé, không phải chỉ có mỗi người viết bài là không bị đâu, đơn giản là vì người ta xài bản chính chủ, còn các bác xài bản thuốc mà không chịu để ý cái bản thuốc đó có version là 5.1 (phiên bản cũ, bản mới nhất trên website Stardock là 5.12)

Vì vậy các bạn nếu đã tìm cách bẻ công sức của người ta thì đừng lên tiếng chuyện bị lỗi này lỗi nọ để rồi lại có người "yêu cầu mod test kỹ", "yêu cầu mod gỡ bài này xuống"...
@Vladikox Xin cảm ơn bạn vì đã tìm ra nguyên nhân và cũng xin "đá đểu" bạn @huytoanpham đã thuốc 1 loạt anh em TinhTe ôm hận fải restore lại Windows 😕

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019