Uni-ball Kuru Toga - Bút chì không cần chuốt, không cần mài

TDNC
20/6/2011 13:18Phản hồi: 148
148 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

học hình họa với vẽ kĩ thuật mà có cái bút này thì miễn bàn.quá chuẩn
bác nào bán thì đưa giá, contact, và demo hàng đi
update nè 1050 yên nhé
http://www.mpuni.co.jp/product/category/sharp_pen/kurutoga/

Hình như có ai sắp về nhờ cái xem hihi
hcdt
TÍCH CỰC
13 năm
Việt Nam nhập hàng về là hốt liền,tầm giá 7,5$ vẫn còn rẻ chán,chỉ sợ 75$ thôi ^^
vocweb
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cái này ra lâu rồi mà, xài từ trước tết âm lịch
ricardotr
TÍCH CỰC
13 năm
Cho những bác vẽ kỹ thuật thôi, chứ bây giờ hầu như mình không còn thấy dùng đến bút chì nữa, chỉ là những tờ giấy dán, cần gì thì ghi ra, xong thì xé bỏ
thông minh
Bút chì giá này em mua bút chì gỗ thui. Mà gọt bút chì cũng có cái hay của nó. Một thú vui tao nhã 😃
Shooter4Vn
ĐẠI BÀNG
13 năm
Em cũng vậy. Làm một hộp chì gỗ mất có 40k. Viết cũng chắc tay. Mất không tiếc =))
Dân vẽ như mình thì cứ 4b mà sài cho mưa thuận gió hòa. Em này khó kí họa
anti war
ĐẠI BÀNG
13 năm
Nếu cây bút chì này được nhập về và bán với mức giá khoảng 10$ đổ lại tôi sẽ mua vì tôi thuộc dạng trung thành với bút chì từ hồi cấp 2 đến giờ , và trung thành với pentel , mà quả là nó gặp ngòi dởm thì ngồi viết 1 chặp lại xoay bút , có cây bút này kết hợp với những ngòi tốt như của pentel thì viết sướng ko còn gì bằng
tngoc
TÍCH CỰC
13 năm
có bác đặt hàng cho em đặt chung với cho rẻ hay biết ở đâu bán ko
con này viết chắc tốn chì lắm nhỉ 😆
Em hay listen IELTS lên kết con này rồi. Ngồi một góc vừa được kiến thức lại oai oai có cái bút chì độc hihi'
phiền quá vậy , sao ko mua bút chì kim luôn cho khỏe. Có đắt đỏ j đâu
levu01
ĐẠI BÀNG
13 năm
em cứ bút chì gọt cho Thuần việt
ichuot
ĐẠI BÀNG
13 năm
Thôi! cứ thế mà tiếp tục bấm.... bon chen làm gì 1 USD ta có 4 cây viết chì bấm ở ngoài nhà sách.
vocweb
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bây giờ bên Nhật có bán bút bi viết xong có thể xoá, dĩ nhiên phải dùng "cục tẩy" kèm theo viết 😃
Em mua 4 cái 4 màu của bút này, màu cam với xanh đẹp hơn nhiều. Cầm và viết rất thích 😃

À em không đồng tình với cái giá trên amazon tẹo nào, cái bút này cách đây hơn 1 năm thì đắt nhưng bg down nhiều rồi 😃
bút chì kim
Bút này ở JP mình đã dùng đc 2 năm rồi ! Sao giờ mới thấy giới thiệu nhỉ ? Viết bút này nhanh đau tay lắm 😔
Mình rất thích bút chì, bút bi nước của Uni!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019