Uniqlo Việt Nam niêm yết giá bán trên website trước khi khai trương cửa hàng trong năm 2019

Trung Dt
27/10/2019 14:30Phản hồi: 354
354 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

pbtonline
ĐẠI BÀNG
4 năm
đồ bọn này style đơn giản, thực dụng, dễ mặc
Uniqlo sản xuất ở Việt nam mà
Robie
TÍCH CỰC
4 năm
@congthanhgiong chỉ sản xuất 1 số dòng sp thôi, nó đặt gia công ở nhiều nước khác nữa
cun_nguyen
ĐẠI BÀNG
4 năm
giá quá ổn! chỉ cần sale tí nữa la ok
Phong8822
TÍCH CỰC
4 năm
Chất liệu : uni> zara> HM, HM mặc đểu ko chịu đc mua hàng quảng châu mặc còn thích hơn.
Thời gian : Zara >HM= Uni.
Còn hàng Việt mặc thấy canifa là ngon nhất nhưng thiết kế tù quá, ko hiểu sao ko chịu đầu tư thiết kế luôn.
praynow
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Phong8822 tùy người dùng thôi bạn ơi. hàng việt thì mình thấy aristino vẫn ok nhất.
Phong8822
TÍCH CỰC
4 năm
@praynow Aris thì đắt hẳn lên quá, cũng xịn nhưng ko xứng vs giá lắm.
Canifa n hay sale, độ hơn 200k thấy chất liệu khá ngon, nhưng mẫu mã chán quá.
minhieu89
TÍCH CỰC
4 năm
Lúc đầu mình cứ nghĩ là mở bên vincom hihi, giờ thì chính thức là bên parkson rùi.
zodzeus
TÍCH CỰC
4 năm
có cái áo khoác chống nắng chóng uv của nó. mỏng lét chả biết chống dc ko
khnhngo197
ĐẠI BÀNG
4 năm
toàn mấy bạn nam lên đây cãi nhau. hãy để các bạn nữ lên tiếng để coi họ cuồng đồ zara như thế nào 😁
Phong8822
TÍCH CỰC
4 năm
@khnhngo197 Vì n đẹp.
Thời trang còn phang đc thời tiết nữa là cái chất liệu, hơn nữa con gái mặc cũng giữ hơn con trai nữa.
khnhngo197
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Phong8822 xài đồ zara thì sẽ không mất công tìm hiểu các mốt nào đang thịnh hành. mẫu mã đa dạng và toàn đi "cop" bộ sưu tập của các thương hiệu lớn 😃
Phong8822
TÍCH CỰC
4 năm
@khnhngo197 Thế n mới thành công.
Chất liệu cũng ko phải dạng cùi hẳn như HM nhưng độ đẹp + đa dạng thì chắc vô địch.
Giá thì rẻ, giá VN hơi ảo thôi.
khnhngo197
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Phong8822 mua order ấy bác. vn bữa nay đổi trả 30 ngày gì đó rồi ấy. mình cũng thích zara
Gáy sớm hay chết yểu...
Celano19
ĐẠI BÀNG
4 năm
Ra nhiều cạnh tranh nhiều có lợi thôi mà đồ này cũng bình thường, bữa ông nào nói uniqlo là hãng công nghệ chứ không phải thời trang
hoangtu12
ĐẠI BÀNG
4 năm
Đợt mình đi Malay mua mớ áo thun cổ tròn Uniqlo có 80k/ cái. mua lần 4-5 cái. mặc khá bền. ko giãn. Còn đi thái mua 2-3 H&M giá 250-300k đã sale mà mặc vài lần giãn dã man ! H&M ở việt nam giá mắc ghê
bjye1010
ĐẠI BÀNG
4 năm
Giá cao hơn bên sing nhỉ?
Thuê ở trung tâm thương mại là gớm mặt đấy.
Mình rất thích áo phông dòn UT của Uniqlo mà đợt này có vẻ chưa có nhiều loại.
hàng nhật ngon
leeanh
ĐẠI BÀNG
4 năm
Sale cuối tháng như bên nhật thì mấy cửa hàng xách tay có mà khóc . hà nội có ko ta.
tahitivn
ĐẠI BÀNG
4 năm
Đồ Uniqlo dùng bền và tốt.
Giá nhìn chung là khá ổn.
Tuy nhiên phong cách tụi Uniqlo với cả Muji thuộc dạng tối giản hóa nên ai ưa màu mè kiểu cách thì khó mua 😁
Nhưng dù sao cũng thêm sự lựa chọn cho mọi người.
Giá cũng thuộc dạng cao hơn bình thường chút cơ mà dân Việt mình giờ chi cho thời trang mạnh tay lắm, nhiều thương hiệu mạnh vẫn sống được ở VN thì Uniqlo cũng sống được. Chưa kể chất lượng của Uniqlo cũng được khẳng định qua các nhà buôn xách tay rồi :D
mazechan
TÍCH CỰC
4 năm
@porco-rosso Mình trước thích Uniqlo nhưng từ khi gặp Muji thì quên Uni luôn :D đúng style tối giản mặc quanh năm suốt tháng k lỗi mốt (mỗi tội ít mẫu mã để chọn)
anhkhoquen
ĐẠI BÀNG
4 năm
không biết nó có bán loại đồ lạnh để nnười cần mua đồ lạnh đi xa không
công nhận là đồ Uni mặc đc, trc e sang Thượng Hải, vào hàng Uni mua lấy mua để 😁 ae trong đoàn cũng mua nhiều, áo sơ mi của nó mặc cũng tốt, mấy áo lông cừu cũng ngon :D tóm lại ngon cả.
Hieu_Phan
ĐẠI BÀNG
4 năm
Giá ổn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019