Unlock Root for Android - Truy cập quyền quản lý cao nhất của Android

harvard_nokia603
26/5/2012 8:30Phản hồi: 148
148 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bạn ơi khi nào thì take s300 root đc nhỉ?
anobis2000
ĐẠI BÀNG
12 năm
đã bảo các bạn nên xem thông tin điện thoại và xem kernen là bao nhiêu, cái này chỉ root máy có kernen thấp thôi, kernen 2.6.3xx thì ko xài đc đâu
K root đc cho VU F100L - Starting ADB sever - Chọn F100L - Try to get file root - Push file gì đó - Rùi Rooting Pleasewait --- Ready là sao??? Mà chả thấy Super User ở đâu hết
supperdream
ĐẠI BÀNG
12 năm
mtb novo7 elf 2 có root được ko bạn
kupangkg
ĐẠI BÀNG
12 năm
co can cai driver k may bac
sao mình dùng phần mềm này bản mới nhất 2.4.4 mà cũng không root được con neoL vậy? mặc dù neo L có nằm trong danh sách hỗ trợ...
Cho hỏi hôm trước mình dùng ứng dụng này để root máy, sau đó điện thoại mình bị lỗi đem cho cửa hàng bảo hành, từ hôm lấy dt về root lại nhưng không được dù mình đã thử nhiều cách. Ai cao thủ xin chỉ giáo, mình ở sài gòn.
Các bác cho e hỏi máy Mobiistar có root dc ko vậy ạ?
anobis2000
ĐẠI BÀNG
12 năm
thử đi là bít.
cái này hay hơn super one c. nhỉ . danh sách đáng nể thật . mới test thử chưa đầy 2p là root xong 😆 trong khi SoC bó tay
ko thấy GB Sony X8
nlongh
ĐẠI BÀNG
11 năm
k cài đc ! chạy đc 95% đứng cứng ngắt !:mad:

Ap 102 ko đc bác ạ 😁
Nếu cái này không được bạn dùng thử SuperOneClickv2.3.3, mình thấy cái này cũng ok lắm, hôm trước do máy bị lỗi dùng Unlockroot không được nhưng dùng SuperOneclick thì OK. ứng dụng này có trong diễn đàn bạn gỏ tìm là có, chúc thành công!
mình
làm theo rồi vẫn bó tay 😁
@Tomlucas tôi cũng bị giống như bạn nhưng sau phát hiện ra là PC của mình là Win 7 /32 nên ko root đc,mang sang PC khác cũng Win7 nhưng là 64 là root ngon lành bạn thử xem có đc ko
links bị gì á hjx hjx root Xperia P đc ko mấy a ?
mọi người cho mình hỏi tại sao nó báo lỗi thế này ạ?huhu
t0msl0w
ĐẠI BÀNG
11 năm
@rainbow3051993 nghĩa là ko root dc. chứ sao 😁
k biết có chiến đc con S2 không
nhat_thanh
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cái này root được Galaxy Note 10.1 không bạn ? Mình vào cái link của bạn xem list nhưng die rồi thì phải

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019