Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Unlock Root for Android - Truy cập quyền quản lý cao nhất của Android

harvard_nokia603
26/5/2012 8:30Phản hồi: 148
148 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có root được htc one v không ạ?k hic hic

Sent from my HTC One V using Tinhte.vn
tungtutti
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ae cho em hỏi,em đang dùng sky a760, anndroid 4.0.4 có root được k ak
@tungtutti Nếu là Android 4.0.4 thì bác nên nghiên cứu topic này: http://zik.vn/news/5017p14c44/huong-dan-root-nhung-may-android-ics-404.htm
em đang xài con iphone 4s evo 8g android ( made china hay taiwan gì đó) .... em root bằng unlockroot thì hiện "not detected any device, check out the correct way to" ..... ai root máy được chỉ em giùm......
Chip MT 6573
Android :2.3.5
@nkoxstyle_9x ai bảo chơi với khựa chi bác,mấy con đấy hình như chả có tôl nào rôt đâu
@bachhaiduong29 tui đâu thích xài mấy cái đồ của khựa đâu..... tại máy này của ông câu để lại cho xài ..... chứ có đi mua điện thoại ai mà mua hàng khựa.....;)
hohoangduy
ĐẠI BÀNG
11 năm
minh muon root con Sony Go - Firmware 4.1
Cac pro chi giup dum!
Tks 😃
Cái này rất hay. Nhưng phải là bản Pro kìa còn nếu như bản freee thì chỉ được 1 số máy đời cũ thôi. Bản Pro thì s3,s3mini hay S4 đều root và Unroot ngon lành. Nhưng giá của nó là 25usd nhưng có thể update và để dành cho các bản rôm nâng cấp sau này. Bản Patch hay ..... thì nguy hiểm thí bà hên thì ok còn có lúc đang Process gần xong nó nhảy ra đòi Driver làm lại thì nhảy ngnang thoát ra thế là phải Flash lại Kernel. Bực mình lắm.
con galaxy s2 của e hdh 4.1.2 có root đc ko ạ
Mình không quan tâm về việc root máy lắm...... nhưng vì trường hợp bất đắc dĩ nên muốn root máy ( RAM quá yếu 125M). Và mình thì không rành về mấy cái chuyện root lắm nên muốn hỏi mọi người chỉ dẫn để root máy chạy mượt mà và nâng cao RAM trong máy lên .
đây là một số thông tin máy trong MEDIATEK ( volume down + Hone + Power ) . Hôm đó mình mở được IMEI 2 không còn bị unknow . nhưng RS lại cái nó mất luôn. biết chỉ hộ mình nha

mình có cái đt lenovo nội địa trung quốc hàng nhái, chip MTK6595, root bằng mọi phần mềm để cài tiếng anh hoặc việt điều k đc (kingo, vroot, farama, unclock,.....)
các bác giúp em với ạ huhu
Sao root máy dễ ràng thế nhỉ?
Mình nghĩ phải up room phức tạp lắm cơ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019