Ước gì ở VN cũng có giải đua xe như thế này các bác ạ.

15/4/2017 3:39Phản hồi: 41
Ước gì ở VN cũng có giải đua xe như thế này các bác ạ.
Là người mê tốc độ, em tình cờ mới xem cái giải đua xe đạp cho trẻ con ở nước ngoài, trông tụi nó đua chuyên nghiệp phết các bác ạ, giáp, nón, các kiểu phụ kiện. Thằng cu con em 6 tuổi, suốt ngày ham chơi đt với ipad, ở VN mà có giải đua như thế em cho nó tham gia ngay, ảnh em chụp từ clip đây ạ.

Trông rất chất phải không các bác
41 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hôm nọ mình tìm được 1 cái cuộc thi này, đua xe đạp thăng bằng cho trẻ nhỏ, quy mô có vẻ rất chuyên nghiệp, bác xem thử trailer xem sao

@1 Năm Sau Nhà mình tham gia vào hôm 7/5 vừa rồi đây, một ngày xoã cùng con. Mặc dù là thời tiết nóng thật nhưng các bé vẫn rất ham đua, chơi như thế rồi về 2 bố con thân thiết nhau hẳn. Không biết là có tổ chức tiếp không, lúc về em còn bảo mấy bạn chạy chương trình là bao giờ có chtrinh nữa thì gởi mail cho em biết với.
@Vịt Quay 7 Món bác vào page họ đăng ký nhận thông tin xem sao. chứ trên này chắc chả có ai gởi qua mail đâu 😁 hóng hóng linh tinh thì chắc mới thấy vài cái chương trình mình cần tìm thôi :D
@HanhHanhZ em cứ bảo con em vào đua với các bạn thôi :D cu cậu cười toe toét vào cũng chạy đua nhanh lắm, xong gần tới đích thì lại nghịch đánh võng nữa :D không được giải nhưng mà thấy nó vui là được
@Vịt Quay 7 Món hơi nóng tí thôi mà bác. hoạt động ngoài trời thì phải thế chứ 😁 cứ kệ cho nó quen. ngày xưa bọn mình cũng chạy ầm ầm ngoài nắng có kêu ca nóng gì đâu. cho nó chơi ngoài trời như thế đi cho nó quen, nhỡ sau lớn nắng 1 tí cũng không chịu được thì chết
1 Năm Sau
ĐẠI BÀNG
7 năm
Tôi cũng đang kiếm một chỗ cho con tập đi xe đạp, có cả các bạn cùng trang lứa với tụi nhỏ nữa thì càng tốt, mua cái xe đạp thăng bằng cho bé mà nó lười cả tháng trời nay ko chịu tập xe gì cả.
@1 Năm Sau Bạn thử xem cái trailer đi, đăng kí cho con chơi luôn. Hehe
Kamidesu
ĐẠI BÀNG
7 năm
Tuần trước mình và bé đi dạo ở hồ gươm và thấy có mấy hội xe đạp thăng bằng ở đấy cũng vui lắm, hỏi ra thì các mẹ ấy bảo là đang tập để cho bé chuẩn bị thi đua xe đạp.
Mình tìm ra được cuộc thi này và cũng đã đăng kí cho bé tham gia rồi: http://cuaronhi.kidstv.com.vn/
2 cái này là một hả bác, để em check xem rồi đăng kí luôn. Thế này thì quá tốt rồi.
kakami
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đã đăng kí tham gia cho bé yêu và đợi tin btc. Chương trình này hay quá các bác ạ.
Đua xe đạp cho trẻ em thì bh nhiều hoạt động mà bác.
vitvon
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Lucyology Bác có biết hoạt động nào không, em hóng cho bé nhà tham gia với.
cái này bao giờ tổ chức thế các bác? Thấy hay quá
@HanhHanhZ Ngày 7/5 bạn ơi.
Không đi đua mà đi xem thôi được không nhỉ. thằng nhóc nhà em nhát lắm. bình thường còn không hay ra ngoài chơi nữa
mình cứ sợ chúng nó không dám chơi. chứ chúng nó ra đấy thấy bạn bè là lao ra chơi ngay đấy
À cái này nhà em cũng đăng ký cho cả 2 đứa rồi. nhưng mà tận 7/5 mới tổ chức nên cuối tuần hay đưa con ra công viên chơi. bác nào rảnh mang con ra chơi cùng nhà em. ở đây đang có 4 nhà chơi với nhau rồi ạ.
chắc con nhà bác mạnh dạn nên mới thế. con nhà em thấy trẻ con là ngồi im không dám nghịch ngợm gì luôn
@BaoLinh2291 chắc tại chị không hay cho bé ra ngoài chơi rồi. chị cho bé ra ngoài chơi nhiều vào cho mạnh dạn. trẻ con là phải vô tư đùa nghịch chứ
@Ngoctranthi thế cuối tuần nhà chị tổ chức cho bọn trẻ con chơi ạ? cho nhà em tham gia với
@BaoLinh2291 thoải mái bác ơi. càng đông càng vui mà
@Ngoctranthi Nhà bác chơi ở đâu, cho em tham gia với
mua vé ở đâu thế ạ?
@Bùi Trần Ngọc Linh Lên ticketbox.vn là có đó bạn.
bọn trẻ con bé thế mà đã cho đua xe hả các bác? có nguy hiểm quá không
@Lục Ánh Vy Trẻ nhà em phi vào cổng vào tường rầm rầm, ngã tự đứng dậy. Cứ kệ chúng nó cho nó chơi đi bác.
bọn trẻ con cứ phải để nó tự chơi tự ngã rồi tự đứng dậy chứ. cứ bao bọc nó kỹ quá không ổn đâu bác ơi. mà bọn trẻ con đua xe này không như xe đạp đâu. chúng nó chống chân mà. dùng 2 chân để chạy thôi. mà đồ bảo hộ cũng đầy đủ nữa
1 Năm Sau
ĐẠI BÀNG
7 năm
@TuyetLinhPham Bác nói chuẩn (Y), cho nó ra mấy cái sân rộng, có góc cua thì bọn trẻ chơi xe đạp lượn giỏi lắm.
Mình cũng có tham gia chtrinh tuần trước, rất tuyệt vời vì đúng như mình mong muốn 1 giải đua xe cho trẻ em, không chỉ đua xe mà còn các hoạt động khác nữa như các trò chơi vận động tăng tương tác giữa bố mẹ và con mình. Thích quá chừng, con mình hôm đấy về hỏi vui không, thì bảo là chưa bh con được đua xe vui như thế, lại còn có thêm các bạn mới nữa. 😆) Bé nó 6t
Chương trình hơi nóng vào buổi chiều, còn buổi sáng thì mát, có những bé ướt đẫm cả áo vẫn rất nhiệt tình vượt chướng ngại vật, leo dốc, có bé đua giữa chừng quay lại chẳng thấy bố mẹ đâu thì oà khóc. Đáng yêu lắm các bác ạ :3
@Bí Văn Bách em cũng sợ con ở nhà mãi nó cũng nhút nhát nữa nên mơi thích cho con tham gia hoạt động. hôm đấy đông người xong về con cũng cười nói nhiều hơn
@Asus_mylife_mydream chắc là buổi sáng thì mới có mấy bé khóc. chúng nó khóc nhưng vẫn cố về đích hết đấy. thế là giỏi rồi. mới 1-2 tuổi đã thi đấu thế rồi. bọn buổi chiều lớn chúng nó nghịch hơn đua cũng nhanh hơn
Đoàn Lan
ĐẠI BÀNG
7 năm
tương lai sẽ có bác ạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019