Úp FW cho tất cả các máy Nokia với JAF

Thienhaiph
19/6/2009 17:47Phản hồi: 252
252 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bạn ơi!cái bước thứ 3 ấy.link down bản fw phù hợp với máy sao bị lỗi bạn.mình muốn bản fw của máy Nokia 2330 classic ai có thể giúp m vơi.thank mọi người nhiều
Xin hỏi bạn chủ Topic

Mình có con Nokia 7230, mình muốn chạy lại phần mềm cho nó nhưng trong cái file ....._JAF_foruser này không hổ trợ cho loại máy của mình. Vậy bạn có thể cho mình bản ....._JAF_foruser có hổ trợ cho máy mình không?Cảm ơn bạn trước nha! ^^!
các bờ dồ cho hỏi jaf em chỉ chơi được các máy cũ từ trước.còn các máy mới ví dụ như c5-03 khi chạy rom đến bước inf để flash thì trong list nhảy ra ko có RM697 - c503 thỳ xử lí sao ạ? em hỏi để còn up rom cho các máy ra sau này.thank các bác trước........
Các bạn giúp tớ với. tớ flash con nokia 3110c nhầm rm của 6300, giờ tớ update fw của 3110c kiểu gì nó cũng ko lên được, tớ dùng cả JAF và phoenix đều ko được, JAF tớ có chọn cả deadusb hay deadphone gì đó mà vẫn ko được , báo lỗi: Error booting phone...
bật nguồn ko lên, mặc dù cắm sạc, tớ làm theo 1 số hướng dẫn là, nháy nguồn khì flash nhưng vẫn ko được. bo tay rồi. có bạn nào biết giúp mình với. thanks All
beakjiyoung
ĐẠI BÀNG
13 năm
c6.00 trong INI không có tên
giúp em vớ cáci bác ơi?

em đang fw máy nokia 7210 bằng Phần mềm JAF 1.98.62, tới cái bước
nhấn nút nguồn thì bị báo lỗi là:
PRESS POWER ON NOW!
Searching for phone...Found
Error reading phone init data..
.
bác nào biết giúp em với.làm mãi mà ko được.
bài này hay quá , có thể cho mình yahoo để hỏi thêm tí được ko bạn?
mình tải jaf của bạn về mà không cài được không biết bị sao nữa
có ai giúp mình với, sao mình nhấp run rùi nhưng nỏ chỉ ra vậy, ko mở đc cái hình thứ 4 của chủ topic. Mình up hình cho các bạn xem thử nè [​IMG]
em cung moi vo nge nge muon tim hieu ve phan mem boi truoc day em chi dc hoc phan cung thay bai viet cua bac hay va chi tiet em lam thu sem sao. thank..........b
:p
DYHB00086
ĐẠI BÀNG
12 năm
các bro giúp em với! máy em mới mua về là fw 30.009 nhưng lúc tìm firm trên navifirm thì lại trong mục firm 21.6! em phải down firmware chuẩn của máy ở đâu đây? giúp em với! 😔(
Có lẽ nào lại lạ thế, bạn dùng máy gì vây?

---------- Post added at 09:56 AM ---------- Previous post was at 09:55 AM ----------

Không biết bạn làm được chưa, cái này muốn khắc phục hình như là bạn phải phân quyền Full control cho nó mới được thì phải.
DYHB00086
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cám ơn bạn đã quan tâm! :X nhưng mà sáng nay mình đã hack được rồi, mình dùng N86, dùng cfw của bác Hoanghai bạn ạ! mò 1 hồi mới được! :X
Bài viết rất hay. Thanks Bác! 😃
Up cho các Bác cùng học hỏi & chia sẻ kinh nghiệm. 😃
co ai biet cach download FW full o dau ko chi em voi........! dung luong lon cung dc
up chi sợ die phone
conghau89
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sao không có điện thoại 2700 vậy anh ơi?
tuanpham88
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn chủ thớt ơi file đính kèm mình dơm ko được. Chắc có vấn đề, Bạn gửi cho mình được ko hay bạn xem lại link xon gửi qua cho mình với. yahoo : thiensu_dianguc848
híc loa loa có bác nào giúp đỡ không ạ em chạy tới cuối nhưng nó báo file not found
thank cho bác nè. May quá đang cần chạy lại phần mêm cho em c2 01

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019