Up tặng toàn thể anh em tinhte bản firm custom 2.2 đã fix hiển thị tin nhắn!

nombatca
25/11/2008 4:38Phản hồi: 87
87 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

noemtfj
ĐẠI BÀNG
15 năm
Hiện mình vẫn đang dùng file PhoneNumberTemplates.plist của phq lúc nãy, các bạn thử bỏ thêm file đó vào theo hường dẫn của phq xem có được không?

Trên máy mình thì được (mình cũng dùng sim Vina):

không được bạn ơi!! mấy anh em ta cùng cố nhé. xong thì ngủ cho nó ngon!!!
Zionic
ĐẠI BÀNG
15 năm
PhoneNumberTemplates.plist của phq là file nào vậy bạn. Trong file tải về bung ra chỉ có 2 file thôi mà.
noemtfj
ĐẠI BÀNG
15 năm
YEAHHHHHHHHHH cuối cùng thì cũng có người chạy được, sorry hướng dẫn sai :D mình mở topic mới bi h
Test work 100% thank Noem . Vấn đề tranh cãi bao lâu nay đã xong . Chấm dứt star war thế giới lại yên bình 😃
Cho mình có ý kiến!
Cái này chỉ được cho 2G và 3G WORLD còn 3G LOCK dùng XSIM thì chưa được!
Hic...hic....
Xin lỗi bác chủ cái file trên, file này mình mò ra sáng nay rồi, đùng như bác yeucongly nói đấy, các bác cứ test đi, sẽ thấy bị lộn tùng phèo nhiều thứ!

Dù sao cùng thank bác, nhưng theo tôi không phải là file này!
ruoicom
ĐẠI BÀNG
15 năm
Em mà là mod thì em đã thẳng tay delete rồi.
Close Chủ đề này được rùi đó Ẹc Min ui
giữ cái file của ông lại đi NOMBATCA.tụi này đếkk cần nữa..
may quá ko tốn 4t ra Hanoi oi`..mừng *** đi ..
hahahahahahaha
Topic này dừng ở đây được rồi, anh em ai cũng máu nên ít giữ được bình tĩnh 😃
Buồn với cách nói chuyện của bro trên, bản thân bạn "đếch cần" chứ chả phải "tụi này" gì cả, đừng kéo tập thể vào, mang tiếng 😃
Dùng của ai thì tùy!
Ông có thề là sẽ không down phần mềm của người ta về để dùng nữa không?
Đừng tỏ ra mình là người đốn mạt thế!
lilw
TÍCH CỰC
15 năm

bạn này nói đúng 😁 chí có mình bác kia ko cần, chứ ko fải toàn thể mọi người :D . đóng góp của nombatca với TT ko fải là ít đâu nhé, fw custom của bác ấy xài sướng lắm đấy, chỉ tiếc là h chắc ko còn cơ hội sử dụng các fw custom tiếp theo nữa rùi 😔

close topic thôi ADMIN, MOD ạh.....!!!!
Buồn ! Đang ở trong Tinhte.com mà đọc được những dòng kiểu "tinh tế" như thế này .
vanthe2008
ĐẠI BÀNG
15 năm
Cái này chủ yếu là bác quảng cáo về cửa hàng gì gì đó của bác thôi. Chứ đã chia sẻ cho anh em thì nên "mở" ra 1 chút chứ bác. Đâu phải ai cũng là người Hà Nội hay là sống ở Hà Nội đâu bác. Phần Fix hiển thị số gọi đến và hiển thị tin nhắn bác nên up soft(nếu cần dùng đến) và cách làm tỉ mỉ cho mọi người được hưởng với chứ. Cảm ơn bác đã chia sẻ
tanhungxxx
ĐẠI BÀNG
15 năm
Kính gửi Bác NOMBATCA:
Tôi đã tham gia vào diễn đàn này và cũng đã thấy được sự đóng góp của bác cho dien đàn. Cám ơn Bác vì tính cẩn thận như các thành viên khác đã đóng góp. Chúng ta đã có một vài lời sai thì mình rút kinh nghiệm lần sau vậy.
Chúc Bác có nhiều đóng góp hơn cho diễn đàn và thành công trong cuộc sống.
Thân chào.
cái topic dài 9 trang , trong topic ngoài mục đích wảnngg cáo ra ko có chút gì gọi là chia sẽ , ko hiểu sao mod hay admin chưa xoá hay close topic này ....
ko hiểu sao bác Kingasawq có thể nói lời như vậy nhỉ
Zionic
ĐẠI BÀNG
15 năm
Có sao nói vậy chứ muốn nói như thế nào hở bro?

bởi vì sự thật là trong topic này ngoài bài đầu tiên là wảnngg cáo , các bài tiếp theo là chat chit .... ko còn gì khác đúng ko ?

trên topic ghi up tăng toàn thể anh em tinhte bản firm custom ... thế có bản firmware custom nào trong topic này ko ..... ???

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019