[up thêm #3] Buồn buồn chán chán post chơi chơi

s0ckb0ycb
30/11/2012 18:28Phản hồi: 43
[up thêm #3] Buồn buồn chán chán post chơi chơi
vote là quyền lợi và nghĩa vụ của mọi ae khi lọt vào topic này 😁:p

Baby Animals v2.00(0) S60v5 Symbian^3 Anna Belle Signed Retail by har7810 [by kkaa games]
làm trẻ con tập tô màu nào :D

Sinew iLauncher v1.1.0 S^3 S^4 Anna Belle Signed Retail flav12

Ẩn các ứng dụng không mong muốn * Thay thế
launcher mặc định * Sắp xếp lại các ứng dụng biểu tượng bằng cách kéo-thả Lưu ý Sau khi cài đặt / gỡ bỏ 1 ứng dụng hãy làm mới danh sách

[Qt] WakeOnLAN (Pavel Penkava) V1.01(0) S^3 Anna Belle FP1 Signed

dùng để điều khiển pc qua thông qua wifi buồn ngủ quá tự dịch nha :D
Wake On LAN is a simple tool which allows you to wake ethernet devices, such as computers, media centers, network storages, etc. from sleep, hibernation or stand by mode (soft turn off) over the LAN (Local area network) or WAN (Wide area network = internet). Application also lets you manage your devices (add, edit or remove) and backup/restore the whole device list.
43 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

MMMOOO TalkingMonkey V 2.01(0) S^3 Anna Belle Refresh Signed này thì đi trò chuyện với khỉ này
MMMOOO RockingBunny V 0.03 (0) S^3 Anna Belle Refresh Signed
lôi con thỏ ra củ hành bắt nó đánh đàn đê bà con😁

Currency converter with a unit converter and a calculator! Exchange rates for more than 170 currencies are updated through Internet.

chuyển đổi đơn vị nè :p
[IMG]http://[/IMG]

XCallReject by IGuruInfotech v1.00 S^3 S^4 Anna Belle Signed tương tự black list
tạo 1 danh sách các số cần chặn:D

Visual1993 Dictate (voice recognition) v2.0.0 S^3 Anna Belle FP1 FP2 Signed Retail flav12 ứng dụng giọng nói

ứng dụng này, bạn sẽ giúp bạn đọc tin nhắn, soạn tn , đọc các sự kiện trong lịch, mở các ứng dụng dẫn đường và đọc thời gian

(my5bits)StopwatchFree V 1.03(0) S^3 Anna Belle Refresh signed đồng hồ bấm giây

KidClocky By Temuras Awari v1.0 S60v5 S^3 Anna Belle Refresh làm thêm cái đồng hồ khá đẹp

Solitaire Mobile v1.00(0) S60v5 Symbian^3 Anna Belle Signed [by G Soft Team]
làm tí cờ bạc chơi chơi cho đỡ buồn

SnakeSoft Close All Apps v1.1(0) S60v5 S^3 Anna Belle Signed
mang về đóng nhanh các app nhưng thấy có vẻ hơi thừa vì extra buttoun làm tốt rồi😁 thôi cứ post :p

[WGZ] LoveClock 1,2,3 By Temuras Awari v2.0 S60v5 S^3 Anna Belle Refresh
chọn 1 trong 3 nha:D
@s0ckb0ycb ặc xem lại cái này đi cưng
dow nó ra file avcon.r96 :D
@tran tuan kiet biếu luôn v4
@s0ckb0ycb từ trước tới giờ thì vụ này là vụ thứ 4 ăn phải hàng lởm của ku rồi! Đúng là v4 o_O
Có cái nào hay hơn ko em 😁
@honda67mongcai Bác Hòn đá dậy sớm gứm :p
@thanmanh ôi tời, mềnh đã ngủ đâu, lát nữa mới đi ngủ. Ngày nào mà chẳng thế? 2 ngày 2 đêm qua ko ngủ rồi. Tính cả hôm nay nữa là 3 đêm 2 ngày ko ngủ 😁
Thanks 😁
Tên sucbo này cũng lắm trò ghê
Ảo tung chảo 😔
Giấu link trong hình - kinh
Buồn buồn kick like phát ^_^
Game ko mấy khi chơi nhưng có thấy có người post là thick..........giùm đứa cháu ở nhà =))
buồn quá lập topic không mấy cm tôi đâu còn hứng thà ngồi topic tổng hợp chém gió cùng ae chơi hàng mod vui hơn:D đến tối không qua page 3 từ nay bế quan luyện công tại topic tổng hợp :D
Tiếp đi chứ, các phần mềm hay lắm. Cố gắng lên nha! 😁
Đến tối ko post apps kín qua page 3 thì del topic nhé! :p
@ntv_79 app tiếp theo sẽ dồn vào #2 còn cm không đủ đến page 3 thì từ nay ngồi trong topic tu:D k cũng nên tu đi:p
@s0ckb0ycb Khi nào tu k sẽ hú lên một tiếng gọi là: tu... hú! :D
ậy, cái tô màu ngon đấy!
Cực thích! Thằng nhóc nhà mình có cái để vui rồi!
Cám ơn chủ thớt nhiều nhiều nhiều nhá!
ớ ơ! mấy cái ở #1 link die hết rồi
không biết mấy cái bên dưới thế nào!
@tttuyentinh có mình ông khác die linh tô màu nè lấy từ #1 đó :p http://upfile.mobi/38808
bác ơi choa em hỏi Cái menu ứng dụng của bác giống iphone quá bác chủ thớt chỉ dạy em được không ạ 😔(
E xin tks trc ạ
chủ thớt cái [WGZ] LoveClock 1,2,3 By Temuras Awari v2.0 S60v5 S^3 Anna Belle Refresh ấn vào sao ra cái avkon.r96 là sao nhỷ :eek:
#gần 3 rồi nhá Súc bô ^_^
up cho dat chj tjeu nao.co can spam de len #3 k?
ae đâu hết rùi,vào đây chơi,ủng hộ chủ top nào!
Up..............up...............up
8-x
@binhbattu chuẩn bị vụ gạch 16 lỗ đi, ném cho ku Boy thay CMND ( chứng minh nhân dân )
À cưng này! Sửa bỏ cái tiêu đề đi, nghe giọng điệu giống bị Cà lăm quá, cưng lại chơi theo trường phái của lang_tu_phieu_du
@tran tuan kiet Toàn thích gây sự ko ta....toàn lôi mình vào ko vậy...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019