[Update 28-07-12]Nokia 500 - 111.020.068 Belle Offical CFW V2 by anhcong_sos

Meo Meo 2020
23/2/2012 7:3Phản hồi: 599
599 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

không phải UDA của 603...bạn đọc bài này sẽ rõ
http://symbianvn.net/showthread.php?t=22834
;)
minh cai nthe nhung den doan giua thi lai bao thieu file. Hjc. Ak.aj co soft lich van nien hoac.lich âm ko? Cho minh link download voj'
@duyen092 cậu mua đĩa win khác đi. Đĩa đó lỗi rồi.
Mà có ng kêu 500 của cậu cùi kìa >"<
@anhcong_sos @@~ what?ai che may ta cui`?
@duyen092 cái ông hay còm mem đỏ lừ kia kìa Duyên ^^
đang dùng thử bản 068 nguyên gốc chưa hack mà .xin cái linh nghịc tý.hừm.
>"<!!! biết gì mà dám nói máy ta cùi? hungsuphu8x????????????????????????????
à!!!!!!! ra là anhcong_sos chê máy mình cùi trước @@~
@hungsuphu8x nhìn cái mặt chú sợ was @@~
@hungsuphu8x Đừng nghe những gì ông ý nói. ông ý nói 1 là one, ông ý nói one là 1
Già, hám gái nên ế đó =))
á máy em cùi hơn máy duyên mà
ko phải mình. Sưng phù chê trc đó ^^
mà đang làm V3............ cho hàng 603 cùi lác mắt =))
@hungsuphu8x đọc lại gấp 😆))
ê mấy bác xôm ghê nhở ! đúng là bóng hồng có khác đi đâu cũng chào đón hay mềnh đổi xang gái thôi ! ^^
đùa vậy anh công em ngồi cả chiều đọc hết bài viết rồi nhưng chưa có time flash anh đánh giá thế nào nếu so sanh của anh với http://symbianvn.net/showthread.php?t=20210 em đang dùng cái này cái j cũnôner nhưng ver 059 thôi ! cái v2 của ver068 bác nghe hay nhưng cũng nhiều đồn thổi lỗi.....bác nhận xét em cái ! em hay bên Symbianvn.net cũng thick tinhte nhưng topic nó loạn quá khó tìm hiểu ^^
các bác cho em hỏi với. 500 của em mua từ tháng 4 full box bây h bán đc khoảng bao nhiêu
@vu hoang tung 10 ly mới mua tối hôm trc hơn 4 củ mà hôm sau đã ngẫm rằng nó còn cỡ 3 củ nên đành nuốt chửng cái í định bạn luôn này 😕
để mà dùng 😁
@hungsuphu8x ô thế tôi mới mua tầm hơn chục ngày thì cỡ 80% ko bồ 😃
@hungsuphu8x 😕 thôi chả thử nữa, để dùng cho lành 😁 mấy hôm nay thấy cũng ổn ổn rồi
hix hồi đấy đi thi về đc bố mẹ thưởng máy tầm 4 củ. tưởng e này 1ghz chơi game phải mượt lắm ai dè k có gpu mới đau chứ. thật là sao nokia nó dở thế k biết. cứ lắp cái gpu vào rồi nâng giá lên 1 chút có sao đâu chứ. 😔
603 bây h bao nhiêu hả bác. n8 nữa. hàng mới bao nhiêu. hàng second hand bao nhiêu bác
Bác công ơi...vậy là k còn cách nào để nhúng thêm cái nokia map vào UDA kia ạ T_T😔
@ngu0jnh3n9x bạn chờ mh chút nha. mh đang tìm nguyên nhân ko load đc locations. tối nay liên hoan bạn bè tý ^^
603? ngon tới mức nào thế chú?
cháu chả dám @@~ mà chú này. nc trên topic của n500 thế này ko sợ chủ toppic mắng ak? híc. toàn nói chuyện ở đâu ý. có nói j fw đâu @@~
@hungsuphu8x chú à? chú ế là phải thôi .😆 hô hô
@hungsuphu8x thôi!!!!!!!! chú nín hộ cháu cái. cháu ế thì chú biết tay. hừm
2 ổng là bạn maz. Lo j. Maz topic này cũng để ae chém jó giải trí maz. Pai k bác công
@vu hoang tung 10 ly 😆 thế thì tốt quá 😃
@vu hoang tung 10 ly lại có đôi nên duyên nhờ 500 cùi ý chứ :rolleyes:

VUI NHỈ😃
@lllnedlll102 cháu so toé LỬA THÙ y'

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019