Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Update 28-07-12]Nokia 500 - 111.020.068 Belle Offical CFW V2 by anhcong_sos

Meo Meo 2020
23/2/2012 7:3Phản hồi: 599
599 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

help. minh update cfw v2 068, sao bi loi ovi store ko cap nhat duoc the moi nguoi, da cfw lai va format may lan ma ko dc. help
@thanhtra0 bạn vào cài đặt-> kết nốí->cài đặt quản trị->dữ liệu di dộng.chuyển khi cần thành khi có thử nhá.
@duyen092 còn cái điểm truy cập nó để là A1.net mình có sữa lại không bạn
@duyen092 tks bạn, mình chuyển khi có, thành khi cần, mac định nó là khi có, bây giờ hết oy, nhưng mà còn cái lỗi cập nhật ovi store ko dc, mình tim cách hoài mà ko dc, tải về oy, nó kêu là đang cài đặt chờ ít phút, mình chờ tới 3/4 cây cái nó out ra, vo lại ovi cái nó kêu tải lại và cài đặt tiếp, oy lại out, fash mấy làn oy ko dc
@thanhtra0 máy mình cũng thế.kô sao đâu cậu ạ. 😁 cái ovi cậu cập nhập pằng wifi thử xem. Tớ vào bt.chắc kô pải do fw đâu.
khi mình vô web bằng data, kéo thanh status xuống > mạng di dộng > nó để là "live!" là sao zậy máy bạn, lúc trước là mobi internet hay viettel j mà. nay nó đễ chữ đó làm mình bị kẹt cái chữ "E" internet hoài
sau khi cai v2 xong may61 ban5 co1 fortmat 7370 lai5 khong6? minh2 fortmat lai5 cai2 ovi store bi5 loi63
cho mình hỏi cái?dt cài dc ứng dụng java nhưng mở chạy thì k dc.bạn chỉ giúp mình cái này với.
bản v2 này cùi hơn bản 067 va 059 trước đây, ai mà sau khi fash v2 oy format 7370 sẽ bị lỗi ovi, con trình phát video thì rất phiền phức, xem hết video cái nó out ra, mong bạn cho ra sớm v3, khắc phục những lỗi ấy, bây giờ hạ xuống cũng ko dc, up lên cũng ko xong, giờ phải chạy theo lao, mong bạn nhanh chóng làm v3 khắc phục những lỗi trên, mình đang sống chung vs lũ đây, bản này nói thật thì cùi hon 067
@thanhtra0 bạn thử bản khắc phục lỗi của ban dangvpt đi. khá hay. có angry bird mới đấy
xobadboy
ĐẠI BÀNG
12 năm
a công giúp e ti e đang muốn tự làm bản cfw nhưng chưa biết add tiếng việt nhờ anh chỉ chi tiết mình cách add với 😃
anhcong_sos ơi cho mình hỏi cái này xíu.. Mình bung cfw ra và xóa hết all file rompatches...rồi mình cài rompatches file .six vào ổ E...nhưng sao folder vẫn nằm ở ổ C vậy bạn?...chỉ mình cách để đưa rompatches vào E sau khi cài đi...or sau khi flash cũmg đc... Tks bạn..!..😃
thaison125
ĐẠI BÀNG
12 năm
bị vậy k do ban.phải lám sao đây
bản này là mới nhất chưa bác ơi
a công dạo này đâu rùi nhỉ..mong v3 quá
sao mình flash bản 068 v2...máy bật lên màn hình đen???ko flash lại được nữa 😔
@trungthin flash che do die phone nhe
các bác cho em hỏi trên status bar có số 1 làm sao tắt đi ạ
@hungsuphu8x TT.up lại rom khác mất rồi.hic.để lần sau em up lại vậy.up con 500 này dễ và ít lỗi hơn mấy con v5
@kaitoukid93 bạn nói gì chứ mình thấy như nhau mà 😃
@kaitoukid93 dung ban 068 nguyen goc thi co. K mat duoc dau. ;) dug ban v2,v1 thj k co nke
Mọi người up belle refesh. Sao e k tìm dc. Hình như dùng cfw của bác công k tìm dc
chưa thấy. Ai thấy kô?
anh cong cho em hoi sau khi flash. bat nguon trong bao lau thi xong ah! e doi 1tieng rui ma chua len! mog bak giup em som. thanks
@vikboy doj khoag 1,2p thoj.hjc. Pan.doj.han?5p cho chak. ;) 1h thj lau wa.
da e tuong loi jk co! lan dau len khong dam nghick bua. may ma doi 1t ko thay no len em moi nghik thi on ruj ak! cam on bak
em xin mao muoi dong gop! Navi chua co ban moi nhat! hi
đã có bản cập nhật belle refresh rồi đấy các bạn
oh! ban REFESH chi them phien ban trinh duyet len 8.0
ko biet co gi nua ko?
denhatpt
ĐẠI BÀNG
12 năm
co ai bi tinh trang nhu minh ko flash xong may ko nhan the nho nua la sao hom qua minh flash ko thao the nho ra gio may ko nhan the thi lam the nao ha cac ban oi ai giup minh voi .

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019