Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Update Firmware cho Sony Ericssion P1i???

lviv
16/6/2012 7:54Phản hồi: 7
Từ ngày mua cái P1i đến giờ cũng gần 3 năm rồi, đến khi chuyển sang dùng X10, nên để em P1i vào tủ cất kỹ luôn, hôm nay mang ra, bỏ pin và sạc đầy pin, rồi mới power on, thì máy chạy vẫn okie, nhưng có đều chạy rất chậm, khỏi động lại rất chậm (mình đã thử khởi động lại 4 -5 lần).
Vào 4room search thì cũng có vài hướng dẫn cách up firmware, nhưng cũng không hiểu cho lắm. P1i làm gì có PHÍM C mà thao tác. Mong ACE nào có kinh nghiệm, hướng dẫn giúp em với nha, em chân thành cảm ơn!
Ah! Lúc trước em mua P1i từ 1 anh du học bên Nga về, nên bàn phím tiếng Nga,hic! Như vậy có thể dùng bản Tiếng Việt được không?
7 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bạn có bán không

mua cho Bạn

mình cũng có con bàn phím nga, đành sống chung với lũ vậy , đã ra quán chạy phần mềm, chạy 18 lượt nhưng vẫn nga, fimwảe update trực tuyến ko hỗ trợ nữa rồi , nói chung chỉ dùng vid nó cổ thôi
lviv
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hình thức thì cũng củ rồi, mình đang tìm vỏ zin để thay cho mới rồi dùng để nghe nhạc lossless(cắm cái logitech 5.1 vào nghe thì khỏi nói luôn).
Bạn muốn mua àh? Mình cũng không biết định giá bao nhiêu nữa!hihihi
@lviv hà nội nhiều lắm ( 300 k bóc máy, đã xem vid bạn làm ở thegioiphukien.com ) ko chỗ nào rẻ hơn cả full tất cả

mình chắxc ko mua nữa đâu tận hà nội mà

nếu bạn ship dc mình sẽ lấy nhưng ship xa quá sợ thất lạc mất
bàn phím tiếng nga khó chịu nhỉ, ưc chế kih, chỉ tại mih kém
lviv
ĐẠI BÀNG
12 năm
Phím tiếng Nga thì cũng khó dùng thật, nhưng mà dùng quen rồi cũng không bình thường ah! Nhưng nói thật là mình cũng không nở bán,hic!
@lviv vâng

hihi

xa quá, nếu hà nội thì cố gạ đấy
lviv
ĐẠI BÀNG
12 năm
Okie! Chúc bạn cuối tuần vui vẻ! 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM