Update nhiều ứng dụng hay cho android ( mediafire)

lemanhtuan_89
17/10/2010 6:58Phản hồi: 500
500 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bakery00
TÍCH CỰC
13 năm
ơ lạ thế,mình tưởng rom gốc là 1.5 chứ,máy bàn xài 1.6 có thấy bất tiện cái gì k,mình chưa đc dùng rom 1.6 bao h nên k biết nó có khác gì 2.1 k nữa
w810i
CAO CẤP
13 năm
hồi trước e dùng con lg optimus 1.6 phải nói là chưa bị FC lần nào, cực kỳ ổn định có điều ko chạy đc 1 số app thửa cho 2.x, e nó mà ko phải điện trở với màn bé quá thì e giữ dùng rồi, nói thật e cũng xót lắm chứ chơi game hay chạy app solo với optimus chắc magic phải gắn thêm bánh chạy cho bằng:banghead:
mình ghi nhầm nha bạn,1.5 chứ không phải 1.6,sr nha :timebomb:
w810i
CAO CẤP
13 năm
ủa, hình như 1.5 offical thì cpu chạy ở xung 384Mhz phải ko nhỉ? bạn vẫn chơi các game bt à? vd như angry bird hay nfs ấy?
co tro alive4ever cho android ko
Có bạn nào có bản Full cái DOcument to go không vậy?
Document to go v2.0 full:hot::hot::hot:

Bạn tải về rồi giải nén ra nha,khi giải nén ra sẽ được 2file là file chương trình và file key,bạn cài đặt file chương trình trước sau đó đến file key,điền tên,email rồi đăng kí là xong.
win123vn
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác nào cho mình xin pm đọc word và excel với. Thanks
sao k chịu đọc vậy nè, ở trên có bộ full rùi mà, đọc kỹ xíu nha, xích lên trên xíu ah 😃
dùng cái document to go đó bạn

---------- Post added at 11:02 AM ---------- Previous post was at 10:58 AM ----------

mình cũng chưa thử up room nữa nên không rành lắm bạn ah
nhatminhxs
ĐẠI BÀNG
13 năm
có nhận cài full máy N1 ko bạn, mình trả chi phí bạn giúp mình nhé, có gì SMS cho mình
bạn cần app gì mình sẽ tìm giúp cho
Thanks cho bài viết hữu ích, tuy nhiên nếu bạn cập nhật được sự đánh giá so với các ứng dụng cùng loại giống trên Market của nó thì rất tốt.Tôi thường hay down từ market về vì trên đó có sự đánh giá của end-user nên mình biết để chọn được úng dụng tốt.

@ Các bác muốn uproom: nói chung dòng máy 32A,B thì xài base room của nó là ổn định nhất, tôi đã thử qua cả chục room khác nhau từ thấp đến cao nhưng cuối cùng vẫn quay về room base của nó, dùng nhẹ, cực ổn định. Tuy chỉ có cái làm sao để cài ứng dụng lên SDCard thì chưa tìm được, nếu bạn có thì share giúp tôi nhé.
thanks bạn nhiều,mình sẽ cố gắng bổ xung thêm cho đầy đủ hơn😃
bản rom gốc là version mấy nhỉ?
ai có bản rom gốc cho 32B cho mình xin với
http://dx.infernix.net/DRC83_base_defanged.zip

Bạn tham khảo bài viết này nữa nhé: http://www.tinhte.vn/thay-doi-nang-cap-firmware-280/huong-dan-hoan-chinh-hack-root-recovery-cai-rom-cho-t-mobile-g1-367758/
Tôi mới dùng HTC HD2 cài 2 hệ điều hành WM và android, nhưng trong android không có cái máy ảnh để chụp hình được, vậy phải làm thế nào?
Cám ơn....!
nghĩa là khi chạy wm thì có chức năng chụp ảnh còn khi chuyển sang chạy android thì không có hay sao bạn?
Đúng thế, chạy WM thì chụp ảnh ngon lành sang android thì không chụp được, cám ơn bạn nhiều!
máy của bạn là HD2 của HTC hay của T-MOBILE ? bạn đã up rom khi chuyển qua chạy android chưa hay là vẫn để rom gốc?
Máy HTC HD2 mua ở fpt, không biết của hãng nào, up rom, root... lại hết rồi (nhờ làm hộ) mới dùng còn gà lắm!
bạn đi up rom lại thử xem sao
Cho mình xin phần mềm contact & Dialer nào nhanh và tiện lợi nhé, cái contact default của google chuối quá, ko có search đc cả tên và số đồng thời, muốn search hay call phải bấm mấy lần nút 😔
của bạn đây nha START CONTACT😃
hehe, bác này từ hd2 chạy qua android ùi hả 😁
thì hd2 cũng xài android mà
cho mình xin cái app call nào báo rung khi bên kia bắt máy bên thì máy mình rung lên nhé bạn Tuấn, mình k bik app đó tên j nữa 😁
bạn lên market tìm app tên là Extra phone setting nha
bạn Tuấn nhanh thế, mình vừa comment đã nhận dc reply rùi 😁
bạn cho mình hỏi cái app nào sử dụng gps hay nhất nhỉ? mình thấy có cái hình icon màu đỏ chỉa xuống zống trong trang diadiem.com ak, mà chẳng bik nó tên là j cả
mình thấy trên máy có sẵn app maps cung hay lắm mà bạn,nó không có mũi tên màu đỏ như kia nhưng có dấu chấm tròn màu xanh
nó k hiển thị dc bạn ah, hình như nó chỉ hiển thị dg xá ở các thành phố thì phải, còn mình thì ở thị xã, bữa trước xài cái kia hay lắm, hum wa up rom quên coi coi nó tên là j, h chẳng nhớ nữa hichic
lên trên đầu để mọi người cùng bik đến androi và tham gia club androi nào............................................
bác nào zải thik hộ mình cái này với
mình vào about phone xem thì thấy
Androi version
2.2.1

vậy là con magic của mình đã là bản 2.2 chính thức phải k? tại có ng share link bản rom, down zề đại chứ chẳng bik nó là version bi nhiu nữa
tuần trước còn xài bản 2.2 nhưng chưa chính thức, sau khi up bản rom này thì k còn chế độ reboot nữa
😕😕😕
ủa mình vào about phone vẫn thấy 1.6 ma bạn
của Tuấn chắc vẫn là bản rom gốc
còn mình vừa mới up rom bữa t6
ủa vậy là bạn phải root máy mới up rom được hay là chỉ cần update thôi?
máy mình mua cũ, chủ cũ của máy đã root sẵn rùi

ah, cho mình hỏi có cách nào lấy nhạc từ thẻ nhớ làm nhạc tin nhắn sms hok z?
bạn vào file manager/audio/notification,copy bài nhạc bạn muốn vào là xong.😃

trang tinh tế lại có vấn đề nữa rồi.:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

ực ực. ngon chết mất. giá mà mình đc tòm tem e nì, thì dẫu trăm thân này phơi ngoài nội cỏ, nghìn xác này gói trong da ngựa ta cũng cam lòng. ích ích
bác chủ thật có phước, e này chỉ cần ngắm thôi cũng đủ sung sướng rồi:mstickle::mstickle::mstickle::mstickle::mstickle::mstickle::mstickle::mstickle::mstickle::mstickle::mstickle:

ax,pó tay :unsure::unsure:

ax,pó tay :unsure::unsure:[/QUOTE]

là sao Tuấn?
nói j chẳng hiểu j cả vậy?

mình muốn lấy 1 tấm ảnh trong thẻ nhớ làm wall paper full luôn thì làm thế nào nhỉ? mình chỉ lấy 1 dc có 1 phần ah (hình chữ nhật)
đã dùng ngón tay kéo to cái hình chữ nhật đó ra nhưng cũng k full dc

• ủa minh cài hình nền vẫn full bt ma bạn
  • còn bạn muốn cài nhạc sms thì bạn vào file manager/audio/notification,copy bài nhạc bạn muốn vào,sau đó vào settings/sound&display/notification ringtone chọn nhạc là xong.😃

sao mình vọc mãi chẳng thấy cái /audio/notification đâu cả nhỉ?
mình xài ASTRO và bản rom 2.2.1
Bạn kiếm giúp mình cái apps mà chỉ cho phép những số mình thiết lập gọi vào thôi, còn ngoài list đó thì sẽ báo bận máy đó. Mình sài galaxy android 2.1
thanks bạn nhé
đây bạn
chặn cuộc gọi=====>TẢI
Không được bạn ui, cái này nó đâu cho kích hoạt dùng chỉ white list or black list đâu. Nó lúc nào cũng chạy xong xong cả, mình muốn chỉ kích hoạt white list thì làm thế nào.
Ý mình muốn là những số trong white list mới được goi, còn thằng này dù add vào những số trong white list rồi nhưng những số ngoài white list nó vẫn cho gọi tới. Trừ khi là những số đó nằm trong black list mới bị từ chối hixhixx
[MENTION=13994]lemanhtuan[/MENTION]_98
Tớ có 1 soft ola .apk có thể chạy được trên Android ( đã conver từ jar > apk )
Chạy trên nền J2ME ( giả lập java )
Nhưng vào Ola chat rồi thì k gán cho nó sử dụng GPRS/3G/EDGE được
Chỉ chạy dc soft thôi @@
Bác nào sử dụng dc thì chỉ ace

J2ME Runner
http://www.mediafire.com/download.php?dvqxcbb0zo4c9h2

olamobile.apk
http://www.mediafire.com/download.php?4ivughpxxhes3fy
cái này hay ah nha
bác nào thử xem sao
bj h mình bận đi chơi zới honey rùi, lát tối zề thử 😁

máy mình cài vào chạy rất chậm,hay bị đứng,màn hình thì đen thui
avatar là ng iu của Tuấn hở? xinh thế, cười rất có zuyên 😁
hehe,thanks.................
có apps nào để chuyển các apps và gamess sang Card ko bạn ui, đang dùng 1.6 , tksss
Ai có kiếm được apk PowerAMP full lincense không :-S
Cần cái đó để unlock cái Power AMP (Trial) mà tìm không ra 😔
bakery00
TÍCH CỰC
13 năm
có lâu ùi mà bác,ngay trên tinhte này có mà,bác chịu khó tìm đi
Tuấn ơi bik cách nào cài đặt cái mms k?
bữa h k wan tâm tới cái mms, nhưng hum wa nhận dc 1 cái mms nhưng k coi dc hichic

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019