Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Update V4.4.1 Full phiên bản Blackd00r cho 2G/3G (17/08/2011)

bennyhua
10/4/2011 6:5Phản hồi: 124
124 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cho em hỏi, máy em 3G mà baseband 6.15, có chạy được bản này không anh. Thanks.
hình như cái FW 4.3.3 ở ngoài springboard thì trong chỗ tìm kiếm gõ vào nó không hiểu gì hết là sao ta?
Sẽ có nhiều thứ mới cho FW mod sắp ra lò, với giao diện IOS 5 nhé
Các bác ráng đợi nhe khi nào có e up liền 😃
đợi, đợi, đợi.... bản Mob IOS 5
mình vừa vào trang http://www.blackdoorproject.wz.cz/downloads.html để tìm hiểu.
đây là bản Mob các chức năng và giao diện cho giống 4.3.3
còn nhân bên trong thì là 3.1.1 nên các ứng dụng hỗ trợ IOS4 ko chạy được.
unghoanganh
ĐẠI BÀNG
13 năm
chủ thớt ơi,em xài 2G fw 3.1.2,em down fw 4.3.1 về chỉ cần restore là ok hay sao?shift restore chọn fw mới down rồi chạy....?hay phải làm thêm công đoạn nào nữa,cần up lên 3.1.3 hay ko....?thank
cho em hỏi may em 3G 16G world FW 3.1.3 bb 05.12.01 có up lên dc ko vậy.có bị nâng bb len hok ạ
>>>>>> 2G 3.1.2 Bạn Cần Jaibreak Trước redsnow hoặc blackrain RC 2... >>> Đưa Về Recovery và Restore thôi

Không Nâng Baseband. Up Được... Yêu cầu máy đã jailbreak... hoặc dùng iReb
unghoanganh
ĐẠI BÀNG
13 năm
e đang xài 3.1.2 JB rồi,đang xài ko có vấn đề gì hết,vậy e down 4.1.2 shift restore FW 4.1.2 là ok đúng ko anh?hiihi
platini09
ĐẠI BÀNG
13 năm
hix, sao máy e bị lỗi 1604 rồi, dùng iREB vô lại được nhưng chạy Safe mode, pro giúp với.
huynh úp dùm đệ link MF 3G nha?
cho e xin cái link mediafire được không ....? bản 4.3.3 của ip 3G ấy anh.:mstickle:
sao ko có sóng nhỉ? zô cydia tìm cài ultrasn0w thi ko có, cài ultrasn0w bằng file deb cung ko đc. 😕
Mạng nhà mình lúc này lõm quá nên up MF rất lâu, để mình cố gắng up cho
Mình mới up V4.4 đó các bác test nhe
😃
sonvt38
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình đang xài IP 3G, 3.1.2, bản lock , đã JB cho mình hỏi cách up lên v4.4 như thế nào, và đây thực sự là bản 4.4 hay chỉ modify phần giao diện ? thanks bác bennyhua nhiều nhiều.... 😁

À, với lại bản này chạy nhanh và mượt hơn 3.1.2 đúng không bác ?
Đây là bản mod của Fw 3.1.3, nó mod tất cả tử giao diện đến các ứng dụng kèm theo giống với IOS 4, nói về nhanh thì nó chơi game rất ok ko bi lắc, riêng mình cảm thấy nó rất được bác à.
😃
daikaka
ĐẠI BÀNG
13 năm
sao máy mình cài bản 4.4 full, cài thêm cái fake carrier vào thì mất tiêu sbsetting, vuốt mãi chả thấy e nó hiện lên , vào cydia tìm thì k thấy, máy em 2g, các bác giúp em với !
Nhock
ĐẠI BÀNG
13 năm
upp cho anh em 2g cùng lên:running:
icon Backgrounder mất sau khi reboot làn đầu tiên thì làm sao mà set đc vậy bạn....
Bác vào trang đầu search iphone và đánh Backgrounder là sẻ thấy nhé
😁
BB9530
TÍCH CỰC
13 năm
sao mình cài bản 4.4 or 4.3.3 mà ko có sóng bạn nhỉ? máy mình bản world, 3G

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095