Update V4.4.1 Full phiên bản Blackd00r cho 2G/3G (17/08/2011)

bennyhua
10/4/2011 6:5Phản hồi: 124
124 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình vẫn xài bt,bạn cài ultrasnow để khăc phục thử,thấy nhiều ng khắc phục như vậy.
cho mình hỏi hình như v4.4 wifi nó bắt yếu phải không,ngồi trong phòng cách modem 4m mà sóng wifi chỉ đc có 2 vạch,qua phong bên trong là tịt lun.trc nằm phòng trong bắt wifi vẫn vô tư(đc 1 nấc).mà 2g bắt wifi khoảng cách bao nhiu là tịt nhỉ,đi ún cf dò wifi cách modem khoang 10m mà tit ngúm rồi.hix.
thanhmaikmt
ĐẠI BÀNG
13 năm
đang up, khi nào xong sẻ có ý kiến, và up lên MF cho anh em nha
có ai nhận xét gì về wifi v4.4 không vậy,sao máy mình wifi v4.4 bắt yếu quá
Đang xài 4.4 cho 2G, k có sẵn backgrounder nên mình cài thêm backgrounder, nhưng mình cài k đc. Cài file deb bằng pcsuite thì nó cài thành công nhưng vẫn k thấy ứng dụng trong máy. Chép vào autoinstall xong reboot thì nó hiện bản donate và OK, mình chọn OK hay donate gì thì cũng k thấy backgrounder trong máy. Pó tay.
làm như bạn kia sẽ thấy nhé.
unghoanganh
ĐẠI BÀNG
13 năm
pro rành cho hỏi cái là mình đang xài ip 2g 8gb fw 3.1.2 JB ,mình muốn lên fw của chủ thớt 4xx đó mà không biết lên được ko hay phải lên 3.1.3 mới lên 4x....? và mình cài cũng khá nhiều games,muốn backup lại như nokia pc suite được hay ko?gà quá nên hỏi đại,mình sợ nhiều vấn đề như wifi,sóng,và khả năng cài đặt các ứng dụng sẽ bị mất hay hạn chế sau khi lên 4x wa,bạn cho mình ý kiến nhá,thank nhiều
unghoanganh
ĐẠI BÀNG
13 năm
cứu mình với mấy anh ơi
ơ Blackdoor chứ không phải whitedoor à? Hờ hờ, lâu rồi mới làm 1 phát, up cái nào. 2G vẫn là số 1
cái này vẫn là 3.1.3 mod 4.x chứ không phải 4.x đâu bạn,bạn có thể backup file save của game đó lại,lên 3.1.3 đi bạn,mượt hơn nhìu mà
Vào ip pc suite mà back up các games và media , contact lại là ok ^^! .
callboy10
ĐẠI BÀNG
13 năm
có cách nào chơi dc app game 4x..ko mấy bạn.....
unghoanganh
ĐẠI BÀNG
13 năm
ý kiến riêng

mình xài 2g up lên 3.1.3 rồi,lấy bản mod 4.3.3 chạy thấy khá ok,nhưng mình cài nhiều cái nó ko tự respring,phải roboot máy lại mới nhận,có vài pm cài vào chạm lung tung nhất là iblacklist mới,và mình thấy khi chạy đa nhiệm thì ôi thôi hao pin và chậm kinh khủng,xem processes thì còn tầm 17mb,có khi còn 10 hay 9Mb,chậm và tre khi xài đa nhiệm để tắt chtr ẩn,mình vô backgrounder tắt đa nhiệm chạy ẩn thấy hơi ok tí nhưng test vài ngày xem đỡ hao pin ko,ko thì mình về 3.1.3 bình thường đúng ko pro....?có tí ý kiến xem ai giống mình ko,thường máy mình trước chạy 3.1.2 thì pin nghe gọi nt chờ ko chơi game là đúng 3 ngày,xài mh tới gần hết mức,giờ cũng vậy mà tầm 5 tiếng mất hết 40% pin
Update V4.4.1 các bác test rồi cho ý kiến nha, có cập nhật thêm các phiên bản app mới và fix một số lỗi
😁
dauyeuub
ĐẠI BÀNG
13 năm
chạy xong nó ko nhận itune. phải đưa về DFU mới nhận thế là sao hả các bác
Bác nên reboot lại khoản 2 lần để IP nhận hết app
cho mình hỏi mấy cái ứng dụng mà nó nhúng sẵn ngay từ đầu thì có gỡ bỏ đc k? bản 4.4.1 cho 2G có bạn nào test chưa? tốc độ và Pin ntn? có hơn của whited00r 4.4.1 k?
để thử xem,bản 4.4 contact không add hình vào contact đc gì cả,
Minh dua may ve DFU xong Res thi bi loi 1600, 1602 gio lam sao day ha ban ?
blackcat66
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình cũng bị 😔
thien su
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình cũng bị như bạn, nhưng giờ ok rồi. cách làm: bạn restore bản 3.1.2 gốc. unlock+jb rồi bạn up 4.4.1 là ok
chúc vui!
FW 4.4.1 mình dùng mấy ngày nay rồi, thấy ổn định chưa thấy lỗi gì cả, anh em cứ mạnh dạn thử đi
mình cũng thấy tạm ổn, nhưng cái đa nhiệm có vấn đề, khi mở IFILE đóng lại (close app chứ k phải xài nút home) mở đa nhiệm vẫn thấy hiện ifile, dùng sbsetting để tắt vẫn k được, chỉ khi respring thì mới mất, bác nào có gặp trường hợp này k
80014475
ĐẠI BÀNG
13 năm
máy 3G Lock, FW: 05.12.01 có up được ban này không vậy các pro?
@ Mình Đang xài bản FW custom 4.2.1
Cám ơn,
va tatren trang blackdoor co nói ép xung máy từ 412 MHZ Lên 550 MHZ vậy xin hỏi chủ thớt trong bản firmware này đã ép xung sẵn chưa và sao mình retores firmware này sao mình cài mấy app free tren store toàn dính lỗi detemining la sao máy mình la 3gs lock baseband 6.15

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019